Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 150 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 150 m2 366,67 triệu/m2
      8x20m đẹp nhất MT Trần Đình Xu Q. 1 giá 55 tỉ txd Tòa nhà 7 Tầng sân thượng mới 100%- Kết cấu: txd Tòa nhà 7 Tầng sân thượng mới 100%- Ngang, Dài: 8x20 mNhà...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 280 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 280 m2 178,58 triệu/m2
      Siêu phẩm giữ tiền! Bán 90căn hộ dịch vụ Cao cấp - Ngay Nguyễn Oanh, GV, 8x35m Hầm+5T hợp đồngT 400tr - Giá 50 tỉSiêu phẩm giữ tiền! Bán toà căn hộ ...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 10 tầng, 231 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hậu Cần - Bãi Cháy - Hạ Long, giá 55 tỷ

      55 tỷ 231 m2 238,1 triệu/m2
      Chính chủ không thời gian quản lý cần sang nhượng căn hotel 50p 231 mét vuông 10 tầng mặt đường Hậu Cần, trung tâm du lịch Bãi Cháy, Tp. Hạ Long.-...
      Đường Hậu Cần, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 180 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 180 m2 327,78 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh nhà phố Điện Biên Phủ - P22 - Bình Thạnh, DT 8x24m, giá 59 tỉ.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng.DT 8 x 24m 180m2.ngôi nhà nằm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 140 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 47 tỷ

      47 tỷ 140 m2 335,72 triệu/m2
      Bán MT ngay Cống Quỳnh Cao Bá Nhạ, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1- DT đất : 141,6m2 3 lầu 600m2 sàn- Kết cấu : 3 tầng Phù hợp làm cà phê sống ảo Chill giới trẻ...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 117 m2 tại Đường Cao Thắng - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 58 tỷ

      58 tỷ 117 m2 495,73 triệu/m2
      Chủ hạ giá cần bán nhanh căn MT Cao Thắng. DT 6m x 19,5m. Giá 58 tỉ TL.DT: 6m x 19,5m, DTCN 117m2.Kết cấu: 1 lửng 4 lầu sân thượng.Đang cho thuê 170...
      Đường Cao Thắng, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 53 tỷ

      53 tỷ 0 m2
      căn nhà phố - DT 4,3 x 19m - 5 lầu, ST - Phạm Ngũ Lão, Q1. hợp đồngT 150tr/th, giá 53 tỉ.- DT: 4,3 x 19m, vuông vắn, không lỗi.- Kết cấu: 1 trệt, 5 lầu,...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 263 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 50 tỷ

      50 tỷ 263 m2 190,12 triệu/m2
      Siêu phẩm giữ tiền! Bán toà căn hộ dịch vụ vừa xây 100 phần trăm cạnh Ngã 5 Big C cũ.- Vị trí cực đẹp, ngay ngã 5 Big C đ sầm uất, gần trường ...
      212A, Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 420 m2 tại Đường Phan Bội Châu - Hội An, giá 55 tỷ

      55 tỷ 420 m2 130,96 triệu/m2
      Nhà mặt phố Phan Bội Châu - sau lưng là Huyền Trân Công Chúa view sông - 420m2 giá 80 tỉ giảm 55 tỉ.giá siêu mềm sập hầm còn thỏa thuận đc.Khu vực gần...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Sơn Phong, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2 tại Đường Calmette - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 56 tỷ

      56 tỷ 110 m2 509,1 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 MT Calmet, DT 6,2 x 18m. Giá 56 tỉ.- DT: 6,2 x 18m.- Hiện trạng: Cấp 4.- Vị trí, ngay góc Nguyễn Thái Bình rất đẹp, KD...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Trương Định - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      chính chủ ngộp cần bán ngay căn MT Trương Định - Q1. DT 4,5 x 19,5m, DTCN 87,2 mét vuông. 4 tầng. Giá 55 tỉ.- DT: 4,5 x 19,5m.- Hiện trạng: 1 trệt, 1...
      Đường Trương Định, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 120 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 120 m2 433,34 triệu/m2
      nhà mặt tiền MT Hai Bà Trưng, P. Tân Định - Q1 -(4,8 x 25m) lửng, 3 lầu, ST. Có hợp đồngT 160 tr/th - Giá 52 tỉ.DT: 4,8 x 25m.Hiện trạng: 1 lửng, 3 lầu,...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Dư Khương - Quận 10, giá 59 tỷ

      59 tỷ 128 m2 460,94 triệu/m2
      GẤP BÁN SANG MỸTòa Building MT Q. 10Ngay khu VIP Cao Thắng P10, Q10- 8 tầng ngang 8M có Hầm, Thang Máy, - 128 mét vuông - 8M x 16M - Cần bán sang Mỹ...
      Đường Hoàng Dư Khương, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Hoàn Kiếm, giá 48 tỷ

      48 tỷ 75 m2 640 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, phố cổ Hoàn Kiếm, giao Bà tr.Nhà mặt phố, vỉa hè rộng, KD bất chấp.Nhà khung cột chắc chắn, móng chắc.DT 75m2 MT 5,5m thuận tiện KD mọi loại...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Hàng Bồ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 270 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 270 m2 166,67 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh nhà siêu vị trí góc 2mt Ngô Gia Tự, Q. 10.- DT: 9 x 30m - CN 270 mét vuông.- Hiện trạng: 2 tầng.- Đang cho thuê 200 tr -...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - Quận 4, giá 45 tỷ

      45 tỷ 100 m2 450 triệu/m2
      Cần bán nhanh Tòa căn nhà phố Hoàng Diệu Q. 4. Nằm ngay Nguyễn Thất ThànhDT : 4,4 x 26m. vuông vắnTòa nhà 1 trệt 6 lầu có thang máy. Có cho thuê thu...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 398 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Thái Học - Phú Hội - Huế, giá 49,75 tỷ

      49.75 tỷ 398 m2 125 triệu/m2
      Cần nhượng lô 2 MT Nguyễn Thái Học ngang rộng hiếm* Nằm trong khu phố Tây KD sầm uất về đêm* Xung quanh là tổ hợp nhà hàng, hotel, homestay, coffee...* Đối...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Phú Hội, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 130 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 130 m2 423,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà phố Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3.- DT: 10 x 13m.- Kết cấu: 5 tầng.- hợp đồng thuê: 185 tr.- Giá: 55 tỉ.- Vị trí: Tuyến đường thương...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.