Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.731 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 306 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 306 m2 2,95 triệu/m2
      Vị Trí: 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ. DT: 10x30 (306,8 mét vuông), có sẵn 200 mét vuông nền thổ cư. Đường nhựa 5m, xe tải đi...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      🏭 Bán nhà xưởng mặt tiền đường Thạnh Xuân 52 Quận 12

      28 tỷ 800 m2 35 triệu/m2
      📐 DT: 20m x 40m = 800 mét vuông➡️ Trong đó có 700 mét vuông thổ cư – pháp lí rõ ràng.🔑 Công năng phù hợp:Xây dựng chung cư dịch vụ, phân lô...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 115 m2 tại Xã Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 760 tr

      760 triệu 115 m2 6,61 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ! nhà c4 ở đường số 89 , xã Tân Phú Trung , huyện Củ Chi * SHR --- công chứng ngay trong ngày --------- Giá ngộp 760.000.000 đ ( Thiện...
      Đường 89, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ông Ích Khiêm - Quận 11, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà đường Ông Ích Khiêm. Hẻm rộng 6m oto vào thoải mái, khu vực ngay trung tâm Q. 11. Nội thất có sẵn nhiều phòng, phù hợp để cho thuê làm căn hộ dịch...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 50 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      [347LT] - NHÀ 3 TẦNG MỚI TOANH - KHU DÂN TRÍ CAO - hẻm xe hơi ĐƯỜNG TÔ NGỌC VÂN P. LINH TÂYGIÁ chào bán: 7 tỉ (thỏa thuận chính chủ)Thông tin chung:•...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 86 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 86 m2 87,21 triệu/m2
      [509TT] - miếng đất HẺM 6M VỊ TRÍ CỰC KÌ ĐẮC ĐỊA GẦN XA LỘ Thủ đô Hà NộiCHÍNH CHỦ - DT đất: 86.2m2pháp lí rõ ràng - Sang tên nhanh chóngHỆ SỐ xây dựng...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 92 m2 tại Xã Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 92 m2 9,24 triệu/m2
      Kẹt tiền xoay bán nhà ở Đông Thạnh Hóc môn 850tr.SHR(5x18)  Vị trí : 1 sẹc đường Đông Thạnh 3, Đông Thạnh, Hóc Môn, TP. HCM  DT: ngang 5 dài 18 (...
      Đường Đông Thạnh 3 - 2, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 99 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 99 m2 82,83 triệu/m2
      miếng đất MT đường số 40, Hiệp Bình Chánh MT đường số 40. Hiệp Bình ChánhSỔ HỔNG RIÊNG - DT đất công nhận: 98,7m2CHÍNH CHỦ - Sang tên công chứng nhanh...
      Đường Số 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 51 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 51 m2 133,34 triệu/m2
      [496LĐ] - ĐẬP HỘP NHÀ 4 TẦNG MỚI TOANH - HXT - P. LINH ĐÔNGGIÁ mở bán: 6.8 tỉ (thỏa thuận, gặp chủ)Thông tin chung:• DTSD: 200m2• HOÀN CÔNG đủ với cấu...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 42 m2, hướng Bắc tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 42 m2 138,1 triệu/m2
      hẻm ô tô TRÁNH SÁT MT, NỞ HẬU 4 TẦNG GẦN CHỢ HIỆP BÌNH 42m² NHỈNH 5 tỉ.-Hàng xóm nhờ bán ngôi nhà trên Đ. Số 38 Hiệp Bình Chánh, hẻm ô tô tránh nhau...
      Đường Số 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 30 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 30 m2 58,34 triệu/m2
      nhà 2 tầng tọa lạc ở Tỉnh Lộ 10, p Tân Tạo, Bình Tân, TP.HCM.+ pháp lí đầy đủ, sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.+ Nhà có 2 phòng ngủ,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 29 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 12 - Quận 3, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 29 m2 341,38 triệu/m2
      Bán nhà 575/86 Nguyễn Đình Chiểu, P. 2, Q. 3 - HẺM ô tô - NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU Q. 3, NHÀ 5 TẦNG BTCT - DT: 29m² (Ngang: 3.2m + Dài: 10m).ô tô, "Helvetica...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, 2

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 29 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 12 - Quận 3, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 29 m2 341,38 triệu/m2
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, 2

      Sở hữu ngay đất nền 500 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 500 m2 25,8 triệu/m2
      * Chính chủ sắp định cư nước ngoài cần bán nhanh nền đất căn biệt thự vườn, hẻm ô tô tới đất, gần làng ĐH khu B, đi Phú Mỹ Hưng chỉ 5P.- Vị trí: Đường...
      Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 250 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 250 m2 34 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay chung cư dịch vụ có dòng tiền ổn định hàng tháng - hẻm xe hơi thông tứ tung, cách lê văn lương - chỉ vài chục mét.- Vị trí: Gần...
      Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa CHDV Thảo Điền, Đường Số 1, 1 hầm + 6 tầng, DT 243m2, 20 căn, 80 tỷ

      80 tỷ 243,7 m2 328,28 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ căn hộ dịch vụ Thảo Điền ngay MT đường số 1, khu Làng Báo Chí, P. Thảo Điền, Thủ Đức.- DT đất 20x12m, DTCN 243.7m², trong đó nền thổ cư...
      Đường Số 1, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1037 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 191,99 tỷ

      191.99 tỷ 1037 m2 185,14 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường Lê Văn Miến, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức (Q. 2 cũ). sổ hồng riêng đầy đủ công chứng ngay.++ Thông tin nền đất:- DT: 1037.8m², 300m²...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 104 m2 tại Đường Tân Hiệp 16 - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 104 m2 9,43 triệu/m2
      🔥 Cần bán nhanh nhà vì kẹt nợ vị trí Tân Hiệp,Hóc Môn – giá 980triệ.u, bớt lộc có sổ hồng📍 Vị trí: Đường Tân Hiệp 16, Huyện Hóc Môn – KDC hiện hữu,...
      Đường Tân Hiệp 16, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!