Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8 tỷ tại Quận 11

      8 tỷ 147 m2 54,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Penthouse The EverRich, Đ/C 968 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11,DT 147 mét vuông, 3 PN, 2 WC, giá 8 tỉ.DT sàn: 383,29 mét ...
      The EverRich I, 968, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      + CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh căn hộ chung cư ( CA NA RY ĐẢO KIM CƯƠNG ) .P. BTT Q2. TP. THỦ ĐỨC.VỊ TRÍ căn hộ góc TỪNG TRUNG DT 89m2. Có 2 PN . NỘI...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Zenity 3 phòng ngủ Giá 10 tỉ chưa gồm thuế, TT nhanh 100 phần trăm - Hàng chính hãng Capitland Singapore, nhận nhà ở trong thángĐặc biệt : Tầng...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 74 m2 121,63 triệu/m2
      Trung tâm Bình Thạnh - căn biệt thự mini - hẻm ô tô 1 trục - 74m2 công nhận đủ - nội thất đẹp vô ở ngay - nhỉnh 9 tỉ TL.- Ngang khủng hơn 10m Có sân...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ cao cấp Sarina Condominium, 2 phòng ngủ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 96 m2 98,96 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sarina KĐT Sala - Q. 2.- Loại căn 2 PN căn kế góc.- DT 96 m, thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- chung cư thiết kế rất tinh tế,...
      Dự án Sarina Condominium, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      7.2 tỷ 64 m2 112,5 triệu/m2
      Empire City Thủ Thiêm 1 phòng ngủ tại Linden Residences Giá 7.2 tỉ (all in) hướng Đông Nam mát mẻ quanh nămDự Án Empire City Thủ Thiêm - Môi Trường...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      8.81 tỷ 117 m2 75,22 triệu/m2
      chung cư 3  phòng ngủ DT lớn rộng rãi, thoải mái thích hợp cho gia đình 2 thế hệ hoặc gia đình có nhiều thành viên.DT: 117m2.Kết cấu: 3  phòng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 10

      7.3 tỷ 87 m2 83,91 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp muốn bán gấp căn 2 phòng ngủ Hà Đô Centrosa Q. 10DT: 87m2 2 phòng ngủ 2 toilet.View nội khu công viên - thoáng mát...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      * Tìm mua căn 2 phòng ngủ tại The Estella An Phú không thể bỏ qua căn này.* Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói Không với đăng tin ảo.* Môi giới chuyên...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 161 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 161 m2 48,45 triệu/m2
      căn biệt thự Q. 7 DT 7 x 23m xây dựng một trệt một lầu. Nhà có 5 PN 4 phòng vệ sinh nhà có một số nội thất như hình oto đậu trong nhà.
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự Nhà Phố Dragon Village, giá 9,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 160 m2 57,5 triệu/m2
      Căn view hồ trực diện giá mềm nhất thị trường.căn biệt thự 8x20m.liên lạc 0799 803 ***
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Parkland Apartments, 101 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 101 m2 74,26 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn hộ chung cư Parkland An Phú, liên kế Masteri An Phú, Vincom Mega Mall. Vị Trí thuận tiện di chuyển qua các khu vực trung tâm như:...
      Dự án Parkland Apartments, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ

      7.2 tỷ 83 m2 86,75 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 83m2 view trực diện sông thông thoáng - đã có sổ hồng riêng.Khách thiện chí alo xem nhà trực tiếp.
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 135 m2 66,67 triệu/m2
      Chị chính chủ Thảo Điền Pearl gửi bán ngay, căn thật giá vô cùng thật.Gọi em Duy ngay: 0904 875 *** để nhận thêm thông tin sớm nhất.SHR sẵn sang tên công...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8 tỷ tại Quận 4

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc 3 phòng ngủ tại The Tresor, Bến Vân Đồn, Q. 4. Tầng cao view thoáng, đẹp.- DT: 110m2.- Nhà nội thất đầy đủ.- giá: 8 tỉ, Có HĐ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2

      8.31 tỷ 59 m2 140,68 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán Estella Heights. Nhận thông tin chi tiết sớm nhất contact Duy ngay: 0904 875 *** English support for Expats/...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 126 m2, giá 7,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 126 m2 56,35 triệu/m2
      Chu gửi ngộp bank cần bán ngay. Khách quan tâm căn.- căn biệt thự hẻm ô tô P. Linh Đông, Thủ Đức.Giá: 7,1 tỉ.- DT 8x15.5m. CN 123 mét vuông. 1...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8,3 tỷ tại Quận 9

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư ngôi nhà phố liên kế Mega Ruby - Khang Điền!Sàn môi giới BĐS An Khang Land vẫn luôn nhận đc sự tin...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.