Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 120 m2, hướng Đông tại Đường Trường Lưu - Quận 9, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      —ngôi nhà phố Centana, giảm 1 tỉ bán nhanh.ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu Điền Phúc Thành, sát bên chung cư cao cấp East Mark City.—DT đất 120 mét ...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 88 m2 111,37 triệu/m2
      Thủ Đức - Hiệp Bình Phước, MT QL 13 Cũ, Giao Thủ Đức - Bình Dương - Q. 12, Ngay Gần ngã 4 Bình Phước.- MT đường QL 13 cũ, đang làm đường 20m có lề sắp hoàn...
      Đường Quốc Lộ 13A, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Phạm Thế Hiển - Quận 8, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ.MT vị trí Phạm Thế Hiện Q. 8, đang cho thuê 8 tr/tháng.- DT: 60.9m2.- pháp lí: bìa đỏ.- giá: 9.600 tỉ (TL).
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngọc - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: căn nhà phố đường 8m Phạm Ngọc, sau chợ Tân Hương, khu chợ sầm uất, KD tốt hoặc mở tiệm Spa, nais, tóc. Nối Tây Sơn, Nguyễn...
      Đường Phạm Ngọc, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán đất 400 m2, mặt tiền 25m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 400 m2 18,75 triệu/m2
      Chủ cần bán 430 mét vuông đất thuận tiện xây căn biệt thự, ven rạch lớn chỉ 7,5 tỉ.DT: 430 mét vuông, công nhận 294 mét vuông, trong đó...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,9 tỷ tại Bình Thạnh

      7.9 tỷ 135 m2 58,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán, nên hạ giá bán gấp căn 3 PN - DT 135m2. nội thất đầy đủ.View đẹp, không gian thoáng.giá bán 7,9 tỉ.pháp lí SHR giao dịch ngay ...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 8,35 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.35 tỷ 87 m2 95,98 triệu/m2
      Bán chung cư Sarimi toà B2 87 mét vuông đã có sổ đầy đủ nội thất 2 PN 2 nhà  nhà vệ sinh, hiện tại đang có HĐ cho thuê 23,29 tr/tháng.liên ...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 1

      9.5 tỷ 108 m2 87,97 triệu/m2
      Giá 9.5 tỉ chưa gồm thuế, TT nhanh 100 phần trăm - mua từ chính hãng Capitland Singapore, nhận nhà ở trong tháng.Dự án đã SHR Zenity Capitaland Q....
      Zenity, 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 152 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 152 m2 51,98 triệu/m2
      căn biệt thự căn hộ góc đường Số 59 Lê Đức Thọ , P. 14, Gò Vấp.DT đất: 152m2/ nhà 407m2. khoảng 7*20Kết cấu: 4 lầu, 5 phòng ngủ/ PK/ bếp/ garage...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 180 m2 51,67 triệu/m2
      Căn số 1: 9.3 tỉ, 180m2, nội thất trống. 3 phòng ngủ, 3 nhà tắm. Mua về decor theo ý thích cá nhân..Căn số 2: 180m2, nthành phố Hà Nội thất đẹp và...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 9,7 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9.7 tỷ 105 m2 92,39 triệu/m2
      Bán rất gấp biệt thự mini lưng tựa núi, xd 3 lầu, áp mái, chỉ bằng giá đất, khu dân cư Làng ĐH ABC, Phước Kiển. DT 7.5x14 giá chỉ 9.7tỉ.- Vị trí: Mát mẻ,...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà biệt thự 1 tầng, 215 m2, giá 9,5 tỷ tại Xã Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 215 m2 44,19 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng căn biệt thự góc 2MT Xuân Thới Sơn 18, xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn.- DT: 11,69 x 19m (215,2 mét vuông) TC, đất ở đô thị.- pháp lí:...
      Đường Xuân Thới Sơn 18, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Senturia Nam Sài Gòn, giá 7,3 tỷ tại Bình Chánh

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 5x12m, MT đường 25m, giá chỉ 7.3 tỉ/căn.- TT 50 phần trăm (3.9 tỉ): Nhận nhà ở ngay.- 50 phần trăm còn...
      Dự án Senturia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      G
      Phòng Kinh Doanh_senturia Nam Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 10 tỷ tại Quận 5

      10 tỷ 101 m2 99,01 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp đường An Dương Vương, P. 14, Q. 5, The Everrich Infinity.- Thiết kê: 101 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 1 tầng, 123 m2, giá 7,4 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 123 m2 60,17 triệu/m2
      HÀNG THƠMCần Bán căn biệt thự hẻm xe hơi P. Linh Đông, Thủ Đức DT : 123  mét vuông ( 8 15,5 )Nhà 1 trệt 1 lầu + 1 tầng áp máiĐang nợ bank 6.5 tỉ...
      Đường 10, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cập nhật giá và lịch TT Thủ Thiêm Zeit River GĐ2 (hình cuối) L/H 0938 048 *** Trâm Anh.Với mức giá dao động từ 150 - 190/m2 (tuỳ view & tầng), Zeit River...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 9,8 tỷ tại Quận 9

      9.81 tỷ 100 m2 98 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố liên kế Mega Ruby Residence Khang Điền:- DT: 5x20m (nhà 1 trệt 2 lầu có 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh).- DT sàn 3...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 151 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường 38 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 151 m2 57,62 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự phố đẹp, view sông, nằm trên trục Đường 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- Nhà đc xây chắc chắn nâng cấp trong năm nay và đường trước nhà...
      Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.