Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Mega Village Khang Điền.- DT: 5x15m = 75 mét vuông đất.- diện tích xây dựng 157 mét vuông.- nội thất đầy đủ.- Hướng:...
      Dự án Mega Village, Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Chung cư Riverside Residence, 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Riverside Residence tọa lạc ngay công viên ven sông và công viên lớn nội khu Nam Viên. chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư view sông để lại toàn bộ...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Nam Phúc Le Jardin, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      Nam phúc rất đc các KH quan tâm vì mật độ cư dân thấp, xung quanh công viên lớn và rất nhiều cây xanh. Nơi đáng để đầu tư và để ở
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 78 m2 98,72 triệu/m2
      Một số chính chủ gửi em cần bán ngay một số chung cư vin Bason Q. 1- giá cực rẻ thị trường- Có 3 loại Căn như sau+ Căn 1 PN 48  mét vuông giá nội...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 7

      7.6 tỷ 121 m2 62,81 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư panaroma pmh 121m 3  phòng ngủ 2 toalet balcong phòng khách view hồ bơi và công viên cảnh quan tôn dật tiêntòa căn hộ f lầu...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 93 m2 91,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ DT 88m - 92m2 khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, TP.HCM.- 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Sarimi Sala, 72, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      7.3 tỷ 96 m2 76,05 triệu/m2
      DT căn hộ chung cư: 96m2. Thiết Kế 3 phòng ngủ 2wcđc: 128 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú NhuậnCĐT Novaland. pháp lí: SHR Chính Chủgiá: 7,3 tỉ. Để lại Nội...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 7

      8.9 tỷ 121 m2 73,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư lầu 5 view sông siêu hiếm trong toàn dự án Midtown giá chỉ 8.9 tỉ bao hết thuế phí. Cam kết hình + thông tin thật...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      HOT DEAL KHÔNG NÊN BỎ LỠ!!!----------------------------------------------------------Thêm 1 Siêu phẩm THE ANTONIA - Coast Farmhouse Style mới nhất Mua trực...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 130 m2 65,39 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư KINGSTON PHÚ NHUẬN DT : 130 mét vuông , 3 phòng ngủ ,3 phòng vệ sinh full nội thất GIÁ : 8TY5 TIỆN ÍCH : HỒ...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      KĐT mới Đông Tăng Long, Q. 9: (Nhà vừa xây - Nhận nhà ngay).Hiện tại Q. 9 đang phát triển rất nhanh về cơ sở giao thông cũng như các tiện ích giá đất...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      Địa Ốc Dubailand cập nhật giỏ hàng tháng 02/2023 dự án Park Riverside Q. 9.Park Riverside, Q. 9, thiên đường nghỉ dưỡng.Đầu tư sinh lời ngay tức khắc, nơi...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      Cần bán nhà Citibella Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức), MT KD đường rộng 24 mét (Đường 35-CL)- DT: 5x17m (Tổng 85  mét vuông)- Đường trước nhà rộng...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 59 m2 118,65 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Đổi xuống căn nhà phố cần chuyển nhượng căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ, kèm nội thất đẹp đầu tư để ở- 100m2, bếp riêng ngăn mùi- logia dài...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,56 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.56 tỷ 76 m2 99,48 triệu/m2
      Tổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đặc địa: 628A MT đường Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. TP.HCM (Kế bên...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 103 m2, hướng Tây - Bắc, giá 9,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 103 m2 95,15 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN DT lớn 103 mét vuông tại The Peak - Midtown với tầm nhìn đẹpchung cư đã đc trang bị nội thất đầy đủ cao cấp nhập khẩu từ Châu...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 153 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 153 m2 49,02 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán Biệt Thự đơn lập - Đúc 3Lầu - đường nhựa 6m - Sổ Hồng Riêng 153m2.- Vị Trí: Khu căn biệt thự cư dân Đại Hải, đường Phan...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      H
      Sàn Bất Động Sản Hellohomes.vn Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.