Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Millennium , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 110 m2 79,1 triệu/m2
      bán ngay chung cư Millennium 3 PN, có logia, nội thất đầy đủ hiện đại: 8,7 tỉ. giá mềm nhất, có thỏa thuận cho khách thiện chí.DT: 110  mét ...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 2

      7.9 tỷ 104 m2 75,97 triệu/m2
      Chính chủ đang ở, dễ xem nhà. Cần bán gấp trước Tết !- căn hộ góc view Landmark siêu đẹp, thoáng nhất toàn Dự án.- Layout 104 mét vuông với 2 PN +...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 9,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 80 m2 113,75 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH KDC căn biệt thự & ngôi nhà phố Melosa Garden - Khang Điền.Melosa Garden Khang Điền cần bán:1. Căn DT 5x16m - Đông ...
      Dự án Melosa Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 8 tỷ tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán 2 căn Park Riverside như hình.1. Nhà Full NT, cis tầng âp mái thêm 25m2.5x15m 9 tỉ.2. Căn thô GĐ2 8 tỉ.a/c quan tâm liên hệ ngay em.0904 994 ***...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 160 m2 51,25 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ KH biết thị trường nhanh tay chốt ngay kẻo lỡ. cực hiếm vì là căn duy nhất dạng này đc mở bán với Layout 3 phòng ngủ dạng 160m...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      MT khu dân cư Cát Lái CitiBella - Thiết kế Châu Âu - Thiết kế đẹp- 85 mét vuông (5x17) Khu phân lô đồng bộ, sổ vuông vắn- Thiết kế chuẩn châu âu,...
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 122 m2, giá 8 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 122 m2 65,58 triệu/m2
      Hàng ngộp thật sự!Chủ bán ngay ngôi nhà phố Sim City Q9 trong tuần này.căn hộ góc view hồ DT 122  mét vuông.Hướng mát.Giá: Chỉ 8 tỉ. Giá chỉ bằng...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 7,4 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 85 m2 87,06 triệu/m2
      Tổng hợp một số ngôi nhà Citibella 1 & 2 cần bán, liên hệ ngay xem nhà 0934 820 *** hoặc 0963 666 ***- Nhà Citibella 1, nhà thô, DT 5.2x16m, trệt + 2...
      Dự án Citi Bella, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Saigon Pavillon, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 3

      7.8 tỷ 77 m2 101,3 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 77m, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá 7.8 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      * căn nhà phố LoveraPremier cần bán.* DT căn: 5m x 15m - 75m2.* giá: 7tỉ500tr - 8tỉ/căn - (nhà thô).* DT căn: 7m x 15m - 105m2.* giá chỉ: 9tỉ500tr/căn...
      Dự án Lovera Premier, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Park Residence, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 74 m2 105,41 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư The Park Residence, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, HCM.DT: 52m2, 1 PN, 1 nhà vệ sinh nhà trống 6.5 tr, đủ nội thất 8...
      Dự án The Park Residence, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 165 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 165 m2 54,55 triệu/m2
      __FOR SALES__ CẦN bán ngay- Khu căn hộ chung cư Midotwn M5 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7- DT căn hộ chung cư : 165 m²- Thiết kế căn hộ chung cư :...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      giá siêu mềm, hợp lý để mua ở/ đầu tư:- chung cư 2 PN loại 100 mét vuông tại Gateway Thảo Điền- View Landmark 81, phòng khách, PN view thoáng,...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư nhà mặt tiền liên kế Mega Ruby - Khang Điền!Sàn môi giới BĐS An Khang Land vẫn luôn nhận đc sự tin...
      Dự án Mega Ruby, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 133 m2 63,91 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư SAIGON PEARL , toapaz 2 - cao - 6 DT; 133 mét vuông , 3 phòng ngủ , 1 số nt .Đặc điểm: Tầng đẹp, căn đẹp, view đẹp...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 85 m2, giá 8,84 tỷ tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.84 tỷ 85 m2 103,99 triệu/m2
      Chuyển nhà nên bán ngay căn river Park Hưng Phú Q95x17 đầy đủ nội thấtView công viên thoáng mátGiá 8.839 tỉXem nhà Báo trước 30pliên lạc : 0973 073 ***
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 106 m2 80,19 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ 2 toilet 106m2, căn hộ góc, full ntCó SHRvin central parkvin tân cảngLandmark 81Tòa landmark 3Full nội thấtView thoángTầng...
      Dự án The Landmark 81 - Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 7,9 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      Hàng Hiếm nhà phố thương mại Lovera Park MT đường số 14, vị trí đẹp, KD tốt DT: 5m x 15m - 75m Thiết kế - xây dựng: 1 trệt 2 lầu: 3 Phòng Ngũ, 3 Vệ...
      Dự án Lovera Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.