Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà căn hộ góc 2 mặt hẻm đường Phan Đình Phùng, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 4,5x15m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu nhà đẹp vào ở liền. Đang có 5 căn hộ dịch...
      Hẻm 96, Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      Bấm 0909 761 *** ALO ngay cho Quân.Nhận Ký, Gửi - Tư Vấn, Hỗ trợ tìm ngôi nhà phố free các Q. trung tâm thành phố. Tp HCM.Mô tả:Kết cấu 5 tầng, nhà tự...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 124 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 124 m2 58,07 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng đúc hẻm nhựa 5m tổng DT 124m2.- Có 5 PN, 1 khách, 1 bếp, sân đậu oto trồng cây cảnh, hồ cá phong thủy.- Nhà gần đường Đỗ Xuân Hợp thuận tiện di...
      Đường 339, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà khu căn biệt thự Lê Văn Chí, P. Linh Trung. TĐ.DT 87,4 mét vuông.* Khu dân trí cao. An ninh.* Tiện ích xung quanh đầy đủ.* Nhà 1 trệt, 2 Lầu...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 123 m2 tại Phố 24 - Linh Đông - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 123 m2 60,98 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm xe hơi, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, DT 123  mét vuông, ngang 8m, dài 15.5m, 3 tầng, giá nhỉnh hơn 7 tỉ.Nhà nằm trong khu phân...
      Đường 24, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      Quá rẻ vì chủ gấp gấp bán - nhanh tay còn kịp.Chính chủ - Phú Nhuận - ngang 6m - 60m2 - 4 tầng - vuông vắn - bán nhanh - giá chỉ 7.2 tỉ.+ Thiết kế BTCT...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 63 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 63 m2 126,99 triệu/m2
      Bán nhà hẻm oto cách đại học Hutech 200m P25 Bình Thạnh thông Ung Văn Khiêm.- DT: 4,5mx14m. Công nhận nhà đất hoàn công đầy đủ.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu (DT...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 63 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 63 m2 150,8 triệu/m2
      - DTCN: khoảng70 mét vuông, vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Nhà chính chủ xây ở kiên cố, nhà mới, thoáng mát, nội thất xịn xò, 6 PN,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô 7m Lê Văn Sỹ, P. 14, Q3.DT: 4x11m 45 mét vuông (trừ LG còn 40 mét vuông).Đất ở không QH, không hỗn hợp.1 trệt 1 lửng cũ tiện xây...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Còn 8 căn khu bờ sông, Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - Ra nhanh trước tết - thỏa thuận tốt.- Kế bên trung tâm thương mại Gigamall - kết nối toàn bộ khu bên...
      Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 42 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      Vị Trí cách cầu Bông hơn 300m, bên kia cầu là Q. 1.Nhà mới, trệt lửng 3 lầu, gồm 8 PN, 9 WC, nội thất đầy đủ, cửa chính khoá từ, kính cách âm.Nhà đã cho...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 84 m2 116,67 triệu/m2
      Nhà gồm 1 trệt 3 lầu có sân thượng thoáng mát khu dân trí an ninh, cao ráo tiện ích xung quanh đầy đủ, 3 ph sang Phú Mỹ Hưng, 5 ph đến lotte mark, 2 ph đến...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 60 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      Chính chủ định cư sang Úc nên cần bán gấp ngôi nhà hẻm 5m Lê Văn Duyệt, P. 1 Q. Bình Thạnh. ngôi nhà đc xây dựng và hoàn công đầy đủ năm 2018, hiện chính...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Trương Thị Ngọc Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 4 tầng, 75 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 75 m2 116 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán nhà tại Hoàng Hoa Thám - nhà mới có sẵn nội thất luxury.+ DT: 5x15m vuông vắn.+ Nhà mới kết cấu đc xây dựng trệt 2 lầu ST ô tô...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Anh - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 92 m2 82,61 triệu/m2
      Bán nhà hẻm nhựa 8m thông khu Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, DT 4x23m 3,5 tấm, giá 7.6 tỉ TL.Vị trí: Đường trước nhà rộng 8m, hẻm nhựa cực đẹp, hẻm thông ra Hòa...
      Đường Phan Anh, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2 tại Đường Ngô Đức Kế - Bình Thạnh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 75 m2 130,67 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Xây dựng chắc chắn.+ Hiện trạng: Nhà có garra oto cổng riêng, phòng khách + bếp rộng rãi.- Tầng 2: 2 PN, 2 nhà vệ sinh.-...
      Đường Ngô Đức Kế, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 138 m2, giá 7,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.15 tỷ 138 m2 51,82 triệu/m2
      - Vị trí: KĐT Dragon Village P. Phú Hữu Tp. Thủ Đức. Sở hữu 3 MT đường Nguyễn Thị Tư, Đặng Thanh Hiếu và Đường số 15.- Quy mô: 21,2 ha. Gồm cao tầng và thấp...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 175 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 175 m2 42,86 triệu/m2
      🌳Tận hưởng cuộc sống trong lành, an ninh và tiện nghi tại khu dân cư Khang Điền Megavila! 🌳🌟 Tôi chính chủ cần bán căn nhà tuyệt đẹp tọa lạc trong khu...
      Đường N1, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.