Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, giá 8,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 125 m2 71,2 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại KD thương mại KDT Đông Tăng Long P. Trường Thạnh TP. Thủ Đức.MT mua bán KD đông đúc đường rộng 16m KD đa ngành nghề cực tốt.DT...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 0 m2
      + căn nhà phố Đất Thánh - P. 6 - Tân Bình+ Vị trí KD thương mại, gần chợ KD sầm uất, giáp khu cư xá Bắc Hải, Chợ Tân Bình......+ DT: 3,5x10,9m. Công nhận...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố - shophouse 2 tầng, 112 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 112 m2 66,97 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà nhà phố thương mại gồm 1 trệt, lầu 1 & lửng.DT tim tường 89 mét vuông.DTTT 112 mét vuông.Trần cao 8m nhà có cửa sổ bên hông...
      Dự án Asiana Capella, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 135 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như q5 q6 q4 q7 Bình Tân # MT cung đường nổi tiếng Phạm Thế Hiển....
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán nhà Park Riverside.Thiết kế 3  phòng ngủ, 3 toilet, nội thất như hình.Giá 8.5 tỉ, TL, hotline 0979 447 *** Tài Võ.
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 96 m2 86,46 triệu/m2
      Nhượng lại chung cư 3 PN toà Alto - Dela sol, Q. 4 - Tp. Sài Gòn.Mẫu căn Trio key với DT 96m2: Bố trí 3 PN + 3 vệ sinh, là phương án tối ưu kết hợp giữa ở...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Hùng Vương - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 130 m2 55,39 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư HÙNG VƯƠNG PLAZA Q. 5 - Giá 7 tỉ 200 tr có TL nhanh khách thiện chí - DT 130 mét vuông , 3 PN , 3 toilet , logia...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 200 m2 43,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn , 4 phòng ngủ , 4 toilet ,200m2 ,2 Căn Đập Thông , sổ hồng , đầy đủ nội thất ,Giá 8 tỉ 7 thỏa thuận...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 7 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 79 m2 88,61 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Midtown THE PEAK (phong thủy đẹp). FULL NT xịn. hợp đồng thuê dài hạn HOT TIKTOCer thuê giá 30Tr (cao hơn mặt bằng chung)Thông tin...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9,8 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 116 m2 84,49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư vin Central Park.DT 116 mét vuông 3  phòng ngủ.- giá 9,8 tỉ.inbox Em xem nhà 0906 113 *** Bảo Huế.
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Bảo Huế Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2, Sài Gòn.- Sở hữu ngay chung cư ngắm view sông Thành phố Hồ...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 1

      9.31 tỷ 94 m2 98,94 triệu/m2
      chung cư Zenity (Capitaland) giá chỉ 100tr/ mét vuông.- MT Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho Q. 1.- CĐT: Capitaland.- Đã bàn giao nhà, TT 1 lần, nhận nhà làm...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 8 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 102 m2 78,44 triệu/m2
      Đi định cư bán nhanh Kingdom 101:3 PN - 2  nhà vệ sinh căn hộ góc 102 mét vuông.Đặc biệt: nội thất đầy đủ cao cấp, nhà sạch sẽ, chủ ở...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2, hướng Nam tại Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      bán ngay trong tuần! Bán đất tặng luôn nhà, khu dân cư 10 mẫu Bình Trưng Đông, Q. 2, DT: 100 mét vuông đường trước nhà rộng 20m giá chỉ 9,5 tỉ-...
      Đường 49, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 97 m2 85,57 triệu/m2
      Bán chung cư như hình, cách cầu Thời Đại, Đảo Kim Cương Q. 2 400m, nhà mới như hình (giao nhà full kính, máy lạnh trung tâm, tủ quần áo, bếp điện, lò...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 88 m2 81,82 triệu/m2
      (bán ngay) căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh Saigon Royal Q. 4.* Thông tin:- DT: 88 mét vuông.- Loại căn: 2 phòng ...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường 5 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 1 m2 7500 triệu/m2
      Làm ăn khó khăn, cần tiền xoay xở công việc nên cần bán ngay miếng đất 1000 mét vuông tuyệt đẹp, nằm góc 2 MT, đường ô tô. Tọa lạc TP Thủ Đức (Q9...
      Đường 5, Phường Long Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 76 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      Mặt đường số Linh Đông, khu dân cư KD sầm uất.Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 3  toilet.Cách chợ chỉ 1 kilomet, ủy ban nhân dân, Trạm y...
      Đường Số 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.