Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.553 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 92 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 92 m2 95,66 triệu/m2
      🏬 MT KD – 117X LÊ ĐỨC THỌ, P.13, GÒ VẤP💰 giá mềm nhất thị trường : 8,8 tỉ📐 DT: 4,2m x 22m (CN: 92 mét vuông)🏗️ Kết cấu: cấp 4 Tiện xây mới💵 Hiện...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 61,400001525878906 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 61,41 m2 138,44 triệu/m2
      💥Bán nhà Hẻm Thích Quảng Đức Phú Nhuận💫Ngang 4,05m dài 15,1m, vuông vức, CN 61,4m², Trệt 2 lầu (hoàn công đủ)💫Vị trí: kế hẻm xe hơi, gần Chợ, Trường,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 26 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 26 m2 286,54 triệu/m2
      Nhà đẹp ngay trung tâm Q. 3. Kết cấu 5 tầng sân thượng. Gồm 4 PN, 5  phòng vệ sinh. + Ngay chợ Bùi Phát, nhà thờ Bùi Phát (Cách 30m) rất yên...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      🔥 căn biệt thự MINI 60m² - HIỆP BÌNH CHÁNH - GẦN GIGA MALL- DT: 58m² | ngang 6m- Công năng: 3  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 83 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 83 m2 84,34 triệu/m2
      KẸT BANK bán ngay – RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 2 tỉkhu dân cư Anh Tuấn Riverside, Nhà Bè – Giáp Q. 7🔥 Giá chỉ 7 tỉ – giảm sâu siêu hiếm khu vực!DT: 5.2 x 16m,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp căn 70 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 70 m2 102,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Xi Grand Court, Q. 10 - hàng hiếm, vị trí đẹp:- DT: 70 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2WC- căn hộ góc, lầu đẹp, view...
      Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 92 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - An Lạc - Bình Tân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 92 m2 82,61 triệu/m2
      + Vị trí  : ngay góc 3 MT,  thuận tiện KD, nhà đang  cho thuê 7 phòng trọ+ DT: 92m² (4,2m x 22,5m) 2 lầu/7 phòng ngủ.+ Nhà mới ở ngay,...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      Nhà 2 tầng hẻm xe hơi thông Q7, 160 mét vuông, gần Nam Long Trần Trọng Cung, giá 8.5 tỉBán nhà chính chủ Q. 7, hẻm ô tô thông, gần khu Nam Long...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận

      Bán gấp căn 76 m2, giá 7,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 76 m2 98,69 triệu/m2
        *** Vị Trí : MT Lương Định Của Q. 2 - Cách vòng xoay Trần Não Lương Định Của 500m , Cách trung tâm tài chính Q. 1 chỉ 15 ph qua cầu và hầm Thủ...
      Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 71 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 71 m2 105,64 triệu/m2
      7.5 tỉ – NHÀ HẺM THÔNG QUA HẺM 308 HUỲNH TẤN PHÁT✅ sổ hồng ✅ Hoàn công đầy đủ ✅ Công chứng ngay 📐 DT: ngang 7.5m x 10m 📐 DTXD: 72.2 mét vuông ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Thuận Tây

      Sở hữu ngay nhà riêng 70 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 70 m2 105,72 triệu/m2
      💥Siêu Phẩm Song Sinh Trần Huy Liệu - Nguyễn Văn Trỗi💫Ngang 3,8m dài 11m, Nở hậu đẹp 44 mét vuông + sân 30 mét vuôngKết cấu: trệt 2 lầu + Sân...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 88 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 88 m2 105,69 triệu/m2
      - DT: 4m x 22m, Sổ vuông A4 cực đẹp- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ khép kín, 6WC- Hẻm nhựa 6m xe tải vào nhà, oto ngủ trong nhà-...
      Đường Tân Sơn, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 61 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 61 m2 147,55 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 35 P. Hiệp Bình Chánh cũ (nay là P. Hiệp Bình mới).DT: 61 mét vuông (4,4x13,8), một trệt hai lầu, 4 phòng ngủ,...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 130 m2 tại Phường Phước Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 130 m2 70,77 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà P. Phước Bình (cũ) 130m2 với giá 9 tỉ 2 (LT)- Nhà 2 tầng, 130m2, ngang 8m, góc 2 MT.- DT : 8 x 19 trệt 1 lầu thoáng mát 2 MT.- Tiện ích : xung...
      Phường Phước Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 75 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 75 m2 102,67 triệu/m2
      hẻm ô tô một trục thẳng, xe đậu cửa, đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). Khu phân lô dọc hẻm. DT: 75 mét vuông (5x15), một...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 57 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 57 m2 131,58 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 12 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 56,9 mét vuông (4,2x14), một trệt hai lầu, 4 phòng ngủ. Ra...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 50 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 2 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 50 m2 154 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 2 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 50m² (4x14), một trệt, lầu và sân thượng,  2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 52 m2 tại Đường Phan Xích Long - 3 - Phú Nhuận, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 52 m2 178,85 triệu/m2
      + Nhà 2 tầng: 1 trệt 1 lầu vơi 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh . DT 52 n2 (cn đủ ) + Vị trí xe hoi tói nhà , khu an ninh , dân trí cao , gấn...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.