Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.553 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      🚘🔥 NHÀ hẻm xe hơi 4 TẦNG BTCT – NGAY TRƯỜNG CHINH – GIÁ TRỊ THẬT 75m² 🔥📍 TTN 13, Q. 12 – giáp Gò Vấp & Tân Bình🏡 Thông tin nổi bật:Kết cấu: 1...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Chuyển nhượng nhà đẹp 58 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 58 m2 165,52 triệu/m2
      496/ Dương Quảng Hàm, P.An Nhơn (P6 cũ) Gò VấpDT: 4.5 x 13m Công nhận 57.8 mét vuông vuông vắnKết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu 6 phòng 7 phòng vệ ...
      496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 81 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 81 m2 104,94 triệu/m2
      🔥 HOT DEAL – ONE VERANDAH | THÁP LUMINOSA 🔥Bạn đang tìm 1 căn hộ vừa đẹp – vừa hiếm – vừa có giá mềm tại khu Thạnh Mỹ Lợi? Đây chính là lựa chọn không...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 94 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 94 m2 89,37 triệu/m2
      𝐕𝐈𝐒𝐓𝐀 𝐕𝐄𝐑𝐃𝐄 - [ FOR SALE ]___________🔸 DT - 94m2🔸 2  phòng ngủ 🛌 | 2  toilet 🛁 | 1 kho 🏚🔸 đầy đủ nội thất cao cấp🔸 Lầu cao -...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 63 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 63 m2 133,34 triệu/m2
      𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐆𝐀𝐑𝐃𝐄𝐍 - [ FOR SALE ]___________🔹 DT - 63 mét vuông | Tháp C🔸 1  phòng ngủ 🛌 | 1  phòng vệ sinh 🛁🔹 Nhà mới sửa sang,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ TẦNG TRUNG - HAPPY VALLEY Q. 7 - tòa căn hộ CÓ HỒ BƠI- DT siêu rộng 100m² - thiết kế 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 48 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      * chung cư hạng sang The Marq - tọa lạc tại vị trí kim cương - Nơi chỉ vài bước chân là đến sứ quán các nước, hotel 5*, trung tâm mua sắm cao cấp, phố tài...
      29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 60 m2 139,17 triệu/m2
      Nhà 4 tầng hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát – oto đỗ cửa, có sẵn dòng tiềnCần bán nhà đẹp tại hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát, hẻm rộng, xe oto vào tận cửa.DT: 4m x 15m, sổ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán gấp nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 63 m2 126,99 triệu/m2
      nền đất Lê Đức Thọ, P15, Gò Vấp – Sau lưng là công viênĐC: 688/ Lê Đức Thọ, P15DT: 4.5 x 14m – công nhận đủƯu điểm nổi bật:- Vị trí đẹp, KDC hiện hữu, an...
      688/ Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 62 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 62 m2 132,26 triệu/m2
      - Khu Vip sân bay, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.- Có PN dưới trệt tiện lợi cho người lớn tuổi - Nhà tiện cải tạo, chỉ cần thay lớp áo...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 110 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 110 m2 65 triệu/m2
      **PHAN VĂN HỚN - GẦN TRƯỜNG CHINH - TÂN THỚI NHẤT - hẻm xe hơi THÔNG 110 mét vuông 3 LẦU - NHỈNH 7 tỉ  *Phan văn hớn, P. tân thloiws nhất, Q....
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      📍 Nhà hẻm 98 Bùi Văn Ba – vị trí đẹp, dễ khai thác• DT: 4.1 x 16m – vuông vắn như tờ A4• DT sàn: 160m²• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, mái đúc• Gồm: 4 PN – 4...
      Đường Bùi Văn Ba, Phú Thuận

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 47 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 47 m2 189,37 triệu/m2
      💥Bán Nhà hẻm xe hơi tránh nhau Nguyễn Xí P13 Bình Thạnh💥💫Ngang 4m dài 11,71m, CN 47m2💫Kết cấu:  Trệt Lửng 2 Lầu ST, 5 phòng ngủ,6WC💫Nhà...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 63 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      🏦 SÓT LẠI 1 EM CHÂN DÀI XÂY căn hộ dịch vụ HAY SIỀU PHẤM ĐỈNH NÓC KỊCH TRẦN, HXT THÔNG NGAY EMART 2 PHAN HUY ÍCH.+ đc: 448/ Phan Huy Ích, P.12 Gò Vấp+...
      448/ Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 80 m2 92,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đẹp tại khu dân cư Anh Tuấn Riverside, xã Nhà Bè, huyện Nhà Bè, HCM. Nhà nằm trong khu dân cư hiện hữu, an ninh, đường nội khu rộng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 36 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 36 m2 206,95 triệu/m2
      📍 đc: 496/ Dương Quảng Hàm, P.6, Gò Vấp📐 DT: 4,5m x 8,1m – CN 36m²🏠 Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng – thiết kế kiên cố hiện đại🚛 HXT 10m rộng rãi, ô ...

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 119 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 119 m2 78,16 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng KDC Êm Đềm, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 119 m² (7,9x17,9) vuông vắn. 4 phòng ngủ, Đông Bắc.KDC phân...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp đường Phạm Văn Chiêu, P. Thông Tây Hội, Q. Gò Vấp.DT: 64 mét vuông ngang 4m chuẩn Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.