Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 88 m2 78,98 triệu/m2
      căn biệt thự MINI- 88m2 - P.5, B.THẠNH******* CHỈ 6.95 tỉ(TL) *******2 tầng, 3PN-2 nhà vệ sinh. NỞ HẬU TÀI LỘC--------------------------- Nhà KC cũ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      + Đường 10m, xe tải quay đầu.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng một hai lầu và sân thượng+ Gồm 4 phòng ngủ 3VS, nội thất sang trọng xịn sò+ Nhà còn rất mới, xách...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường 2 - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Bán nhà phố KD đường 2, Lê Văn Việt, Q9, 85 mét vuông, cạnh Vincom, hoàn công chuẩn, mua ở ngay. Giá 6 tỉ 500 TL.+ DT 4,7 x 18m. Nhà có 4 PN 2...
      Đường 2, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 86 m2 77,91 triệu/m2
      -Dt: 86m2, 5,2 * 16,5 m- Nhà đẹp ngay VinCom Quang Trung P10 đang làm hoàn thiện nội thất xin sò như sô pha, TV, giường ngủ nệm, tủ, bàn ghế, tủ bếp trên...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 39 m2 tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 39 m2 152,57 triệu/m2
      - Nhà hẻm xe hơi Lê Lợi, P4, Gò Vấp- Gần ĐH Công Nghiệp, Khu nhà cao tầng - Khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ 28 tr/ tháng- DT 3.5mx12m, nở hậu, DTS...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 49 m2 115,31 triệu/m2
      bán nhanh 1 phòng ngủ CHO anh chị THÍCH SỞ HỮU VIEW SÔNG ĐÂY Ạ - Hàng hiếm- Tháp East, tầng trung- Ngắm trọn view Sông HCM không bị chắn tầm nhìn,...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phường 4 - Quận 4, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 24 m2 241,67 triệu/m2
      Mô tả:+MT đường số, P. 4, Q. 4. Cách Q1 chỉ 1 kilomet.+Sổ công nhận 24m2. Kích thước 3mx8m.+4 Tầng. DTSD 81m2. Hoàn công đủ.+Nhà MỚI gồm: 3 PN, 3 Vệ...
      Mặt Tiền Đường Số 2, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 40 m2 tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      💐Giá 5.1 tỉ. Tel/ Zalo : 0865 711 *** gọi điện để đc xem nhà free khách ơi. Nhanh nhé 📣Siêu phẩm cực xịn xò: Đúc Trệt lửng 2 lầu sân thượng 4 PN, 2 phòng...
      Đường Số 9, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Vĩnh Khánh - 10 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 0 m2
      MT thụt Vĩnh Khánh P. 10.Full thổ cư hoàn công 110m2 sử dụng.Mô tả:- Bán ngôi nhà phố thụt Vĩnh Khánh Q4.Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng.- DT:...
      Đường Vĩnh Khánh, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 119 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 119 m2 52,95 triệu/m2
      - căn biệt thự siêu đẹp, nội thất luxury, khu phân lô MT, thiết kế tinh tế và chắc chắn,.- Vị trí nằm trong KDC Tanimex, không gian thông thoáng, thuận...
      Đường Ấp Mới 1, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp 2 PN Thảo Điền Pearl, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi Duy ngay: 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      Tại sao phải di chuyển một đoạn đường dài để đến những địa điểm vui chơi có tiếng tại TP như Q. 1, Q. 2, Q. 10 khi chỉ với 5.7 tỉ a/c có thể sở hữu một căn...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      THÔNG TIN DỰ ÁN EATON PARK Q. 2- GAMUDA LAND Vị trí : MT Mai Chí Thọ,P. An Phú,TP Thủ Đức (Q. 2), Thành phố Hồ Chí MinhVỊ TRÍ VÀNG- KẾT NỐI TRỌN CBD...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 146 m2 44,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Happy Valley Phú Mỹ Hưng - Q. 7. DTSD 146m2, 3 PN, nhà đẹp, nội thất xịn xò, view thự, SHR, giá 6,5 tỉ. L/H 0909 736 ***...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ Icon 56 Q. 4 giá mềm. hotline: 0909 024 ***- DT 88 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Mộc Trà chuyên chung cư Saigon Pearl cập nhật giá mềm hàng ngày: 0918 1 50 63 (Zalo/viber/imess) em chuyên Saigon Pearl. Nắm 100 phần trăm các căn...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,3 tỷ tại Phú Nhuận

      5.3 tỷ 85 m2 62,36 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Orchard Parkview - Novaland khu sân bay, liên kế công viên Gia Định.130 - 132 hồng hà, P. 9, phú nhuận.- DT: 85 mét ...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 97 m2 62,89 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ full nội thất - Masteri Thảo Điền, Xa lộ thành phố Hà Nội, Q. 2.- Tháp trung tâm, căn hộ góc, logia rộng.- Tầng...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.