Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 145 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 145 m2 45,52 triệu/m2
      6.8ty - 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết TK cầu thang giữa 7 phòng ngủ, 7wc+. hẻm xe hơi 7 chỗ chạy vòng quanh, ô tô thông các trục chính. cư dân đông...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 54 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      + Cách MT Thống Nhất 100m+ DT: 4x15m vuông vắn, công nhận 54m2+ Kết cấu 3 tầng, 4 phòng ngủ, khách, bếp, sân để xe rộng rãi+ giá 5 tỉ 400 tr (còn bớt...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 72 m2 tại Đường Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 72 m2 82,64 triệu/m2
      + Đường 9m thông tứ tung.+ Kết cấu: Nhà 3 tầng một + Hai Lầu, Sân thượng rộng, còn rất mới, cứng cáp, gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.+ DT:...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 145 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      6.8ty - 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết +. Thiết kế cầu thang giữa 7 phòng ngủ, 7wc+. Hẻm chia ô bàn cờ oto 7 chỗ chạy vòng quanh, Chạy thông các trục...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Văn Ngân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      🔥🔥 GIẢM MẠNH 1,7tỉ NHÀ 3 TẦNG TRUNG TÂM BÌNH THỌ KHÔNG CÒN CĂN NÀO RẺ HƠN🔥🔥💎NGAY VINCOM VÕ VĂN NGÂN💎✅Vị trí : Đường số 11, Bình Thọ Thủ Đức ✅căn hộ ...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 39 m2 173,08 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà cách MT nguyễn văn đậu 50m ra MT oto đậu đỗ🌺trệt lửng 2 lầu sân thượng🌺oto bô tận nhà🌺pháp lí chuẩn
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 48 m2 144,8 triệu/m2
      + Vị trí: Đ. Hoà Hưng P13 Q. 10.+ DT: 48 mét vuông 3x15 + Kết cấu: 4 tầng đẹp lung linh, 5 PN rộng rãi, 3 nhà vệ sinh, nội thất xịn xò, có...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 145 m2 tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 145 m2 46,9 triệu/m2
      6.7 ty - 4 tầng đẹp ở luôn đón Tết Thiết kế cầu thang giữa 7 phòng ngủ, 7wc+. Hẻm chia ô bàn cờ ô tô chạy vòng quanh, ô tô thông các trục chính. cư ...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 56 m2, hướng Nam tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      MUA NHÀ MỚI ĐÓN TẾT KHÁCH ƠI SÁT BÊN AEON TÂN PHÚCHỦ CẦN BÁN Còn 6 căn nữa ở khu dân cư Hoa Sứ (gần siêu thị Aeon), đi bộ ra đc khu chợ 26 /3, gần trường...
      Đường Kênh 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 72 m2 tại Phường 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Thông tin dưới đây là Đúng Sự Thật! Bán nhà hẻm ba gác thông thoáng sát MT đường Phùng Văn Cung, P. 4, Phú Nhuận.- DT 72 mét vuông - Ngang 4m - Có Sân...
      Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 68 m2 85,3 triệu/m2
      BÁN NHÀ BÌNH HƯNG HÒA B BÌNH TÂN, NGAY ĐƯỜNG LIÊN KHU 4_5 VÀO , KẾ BÊN CHƠ BÌNH THÀNH, DT 4 x 17 ĐÚC 4 TẤM , 4 PHÒNG ,5 phòng vệ sinh , Giá NHỈNH 5...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lương Minh Nguyệt - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 67 m2 97,02 triệu/m2
      - Vị trí: MT Lương Minh Nguyệt - Tân Thới Hoà - Tân Phú.- DT: 5.8x11.5m- giá: 6.5 tỉ ( chốt nhanh chỉ 5.99 tỉ).- Siêu MT ngang 5.8m hiếm có khu Tân Phú.-...
      Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 98 m2 tại Đường Đồng Tâm - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thự KIỂU LÂU ĐÀI MANG PHONG CÁCH SANG TRỌNG - SÁT BÊN SONG HÀNH.Mô Tả: Kết cấu: 1 Trệt 1 Lầu BTCT. 3 PN, 2  nhà vệ sinh, Phòng...
      Đường Đồng Tâm, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà tại Phố Nguyễn Khắc Nhu - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 0 m2
      Giảm giá cực mạnh nhà hẻm lớn đường Nguyễn Khắc Nhu P. Cô Giang - Q. 1- DT: 55,8m2 ( 5,6x11)- giá: 5 tỉ 280 ( thỏa thuận trực tiếp chủ)- 1T3L gồm...
      Đường Nguyễn Khắc Nhu, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      🏡 Hot💥GIẢM 400Tr TỪ 5,9tỉ còn 5.5tỉ-TÂN BÌNH, 48M2-SÁT Q. 3- PHẠM VĂN HAI.💥2 tầng BTCT kiến cố, 3 phòng ngủ, Tân Bình, sát Q. Nhú Nhuận, Q. 3.💥Hẻm...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 24 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 24 m2 249,59 triệu/m2
      + Vị trí ngay trung tâm Lê Hồng Phong Q. 10 tiếp giáp Q1, Q3, Q5+ DT: ngang 3,4m x dài 7m nhà vuông vắn trước sau không lỗi phong thuỷ.+ ô tô đậu cửa, có...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Topia Garden, 96 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 96 m2 61 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền Topia Khang Điền Q. 9.- DT: 6x16m, Tây Bắc view rạch, công viên, dãy đc coi là đẹp nhất dự án- giá: 61tr/m2 có thỏa thuận.-...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouses 26 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 26 m2 226,93 triệu/m2
      chào bán Shop Chân Đế The Oasis khu The Beverly Solari vị trí trực diện trường đại học Anh Quốc Brighton. - Số lượng khan hiếm chỉ 60 căn shop phục vụ...
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.