Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 45 m2 124,45 triệu/m2
      Cần bán nhà KD chung cư dịch vụ hẻm đường Bình Giã, P. 13, Tân Bình, HCM. Nhà mới 100 phần trăm.- DT: 3,5 x 13,5m nở hậu 6,5m.- Kết cấu: 1 trệt + 2...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 94 m2 64,9 triệu/m2
      Nhà nát cực gấp trả nợ - ôtô đỗ cửa - DT khủng trong tầm tiền 94 mét vuông chỉ 6.1 tỉ cách công viên 3 bước - nhiều hướng vào nhà - chủ gốc 1 đời -...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 72 m2 91,67 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền vừa xây 4,5 tấm đường Tân Hòa Đông giao với đường Liên Khu 5 - 11 - 12, đường nhựa xe tải 10m.+ DT: 4m x 18m.+ Thiết kế: Nhà mới đúc...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 50 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      Cắt lỗ 500tr - Tìm đâu ra căn nhà ngay tại trung tâm Vincom Trần Trọng Cung Q. 7 mới decor.Nội thất xịn DT 5x10m, 1 trệt 3 lầu.Sang sổ cho chủ mới.Giá 5,3...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 116 m2 tại Đường Khổng Tử - Hiệp Phú - Quận 9, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 116 m2 54,32 triệu/m2
      Nhà bán - hẻm ô tô - đường Khổng Tử - Hiệp Phú Q9 - 116 m2 (5.1/5.3* 23) - 2 tầng - giá chỉ 6.3 tỉ tlcc.- Khu trung tâm q9 cũ - vua về tiện ích.- 2p ra...
      Đường Khổng Tử, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Giá siêu tốt.Nhà 3 tầng HXT Đinh Tiên Hoàng P1 Bình Thạnh. Hoa hồng 100 tr.Dt 3.8*13 m sàn 93m2.Giá 7,2 tỉ thỏa thuận.Kết cấu 1 trệt 2 lầu 4 phòng ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 6 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 93 m2 64,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay, hàng siêu hiếm duy nhất hiện nay:- DT: 93m2.- Loại 3 phòng ngủ 2 toilet.- Nhà nội thất đầy đủ cao cấp.- Nội thất còn...
      River Gate, 151, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn văn Khối (Cây trâm củ) F8 Q. Gò Vấp.Vị trí: Tọa lạc tại hẻm thông từ đường Nguyễn văn khối qua Quang trung.Đường nhựa xe tải 5 m,...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 68 m2 76,48 triệu/m2
      An toàn, an ninh, văn minh cho cuộc sống của chính bạn và gia đình bạn, hãy chọn khu nhà có sự an toàn tuyệt đối, không lo toan về vấn đề tệ nạn.Chuyên nhà ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 119 m2, mặt tiền 7m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,12 tỷ

      5.12 tỷ 119 m2 43 triệu/m2
      Cần bán miếng đất bìa đỏ KDC Cát Lái Invesco 153ha, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 7x17m (Tổng 119m, vuông vắn).- Không lỗi phong thủy, đường...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 96 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,18 tỷ

      5.19 tỷ 96 m2 54 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền khu Topia (CĐT Khang Điền).Vị trí nằm trên đường Bưng Ông Thoàn, gần Liên P., cao tốc.* KDC an ninh khép kín.- Lô 6x16m giá 54...
      Dự án Topia Garden, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 44 m2 152,28 triệu/m2
      NHÀ hẻm ô tô 7 CHỖ - NGAY EMART PHAN VĂN TRỊ - SÁT MT - 6.7 tỉ TL_DT: 3.7m x 12m (44m²)._Kết cấu 4 tầng với 5 PN, 3 toilet._Nhà ngay Emart Phan Văn...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 50 m2 119 triệu/m2
      Cần bán ngay Nhà hẻm 30A Thích Quảng Đức, P. 5, Phú Nhuận.DT: 3.5x15m, nở hậu. Nhà 1 trệt, 2 Lầu, 4 PN & 3 Toliet, nhà hình ảnh thật 100 phần trăm,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4,05x15 m ,trệt & lững & 3 lầu ,5 PN ,6  phòng vệ sinh , nội thất đẹp, có sân đậu xe, đường nhựa thông 8m ,gần trường học Nguyễn Trãi ,Đông ...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      Mô tả:Bán nhà hẻm 8m đường Phan Anh kế khu Tô Hiệu Tân Phú chợ ngã 4 Bốn Xã.- DT: 4m x 18m. Xây dựng đủ.- Kết cấu: trệt + 2 lầu + Sân thượng. 5 phòng ...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 80 m2 74,75 triệu/m2
      Hàng hiếm 80m2 ngang 6x14m vuông A4 - Ngay VIncom Lê Văn Việt, Q9 - 6 tỉ Tl.+ Thiết kế 3 tầng, 4 PN khép kín, phòng thờ, giếng trời.+ Khu dân trí, sạch sẽ,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 4 tầng, P. Tăng Nhơn Phú A, Q. 9, Thủ Đức.- Khu tập trung nhiều Cao ốc Văn phòng: Tòa nhà Vincom Lê Văn Việt, Cát Đằng Palace, Siêu thị...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 105 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 105 m2 55,24 triệu/m2
      Bán Nhà Tăng Nhơn Phú A 3 Tầng - 105 mét vuông 7.2x14 - Khu Bàn Cờ Đường 6m Ngang Khủng 7 mét vuông - Giá Sốc 5tỉ8- Vị trí : Đường 160 Tăng...
      Đường Số 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.