Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.308 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 88 m2 69,32 triệu/m2
      - Thiết kế hiện đại: 1 trệt, 2 lầu + sân thượng, 5 PN, 4  toilet- MT nhựa 8m, thông Mã Lò, Lê Văn Quới, Gò xoài, tân kỳ tân quý, vài ph ra aeon tân...
      Đường 18A, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố - shophouse 2 tầng, giá 6,5 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 0 m2
      chung cư tầng một đc thiết kế 2 tầng như căn nhà phố, căn biệt thự liền kề.giá siêu mềm đã giảm nhiều so với thời điểm trước.Độ cao trần mỗi tầng...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn shophouse 2 tầng, giá 6,5 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư tầng một đc thiết kế 2 tầng như căn nhà phố, căn biệt thự liền kề.giá siêu mềm đã giảm nhiều so với thời điểm trước.Độ cao trần...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 120 m2 54 triệu/m2
      Bán nền MT Phạm Thế Hiển lộ giới 30m, trong KDC Phú Lợi, Q. 8 - giá mềm nhất khu vực.- Đất nền đã có sổ.- Công chứng sang tên ngay.- DT: 5x24m...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 45 m2 150,89 triệu/m2
      6.X tỉ - khu Nguyễn Thái Bình - Hoàng Hoa Thám - K300 - hẻm nhựa ô tô - KD tốt - 4 tầng - 45 mét vuông (3.5 x 13m) - khu K300 - an ninh - dân trí -...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 47 m2 119,15 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp đón Tết 2024 - KTS thiết kế - 4 tầng nở hậu.+ Nguyễn Văn Đậu 47m2 (4m5 x 11m) P. 11 Bình Thạnh.- Tầng 1: Phòng khách suốt, vệ sinh sang...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất tại Đường Thới An 13 - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.54 tỷ 0 m2
      Đất MT đc số 5, TA13, Thới An, Q. 12, đường trước nhà 30m. Đường Thông xe tải lớn qa lại..- DT: 4.15x22m sổ hồng.Vị trí siêu đẹp cách trục đường chính Lê...
      Số 5, Đường Thới An 13, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 48 m2 tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      - Bán MTKD Thạch Lam KD cực tốt, 4mx12.5 m, 2 lầu, giá 7 tỉ , P. Phú Thạnh , Q.Tân Phú- Vị trí : Vị trí đẹp KD tốt -gần đường Thoại Ngọc Hầu , Lũy Bán...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      2 MT Nguyên Hồng, P11, Bình Thạnh - 1 mặt hẻm - nở hậu - vị trí đắc địa.- Mô tả: + DT: 3,9m x 11m. + Nhà 1 trệt, 1 gác gỗ,+ Nhà có 2 mặt, 1 MT 1 mặt hẻm, vị...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường 9 - Bình Chánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 76 m2 85,53 triệu/m2
      [ BÌNH CHÁNH] DUY NHẤT 1 ngôi nhà MT khu dân cư - GIÁ BÈO NHÈO - oto ĐẬU HÀNG LOẠT TRƯỚC CỔNG - 3 TẦNG - 72 mét vuông - NHỈNH 70 TR/ mét ...
      Đường 9, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Minh Trực - Quận 8, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      [ Q. 8] NHÀ ĐẸP - HẺM 3M - CÁCH MT BÙI MINH TRỰC 1 CHÚT THÔI - NGANG 4.6 M - 5 TẰNG - CHỈ 5.7 tỉ - NHỈNH 90 TR/  mét vuông - QUA Q. TRUNG TÂM...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 110 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 6 tỷ

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Giảm thêm 1 tỉ - bán nhà 110 m2 Đường Số 10, Linh Trung, tđ Giá 6 tỉ.Vị trí: hẻm xe hơi Đường số 10, Linh Trung Thủ Đức, trung tâm thành phố Thủ...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường DC6 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 45 m2 113,34 triệu/m2
      SƠN KỲ 45 mét vuông (5X9) - 4 TẦNG BTCT - ĐƯỜNG oto BON BON - VỊ TRÍ KD NGON - GIÁ THƠM NỨC MŨI - 5.1 tỉNhà 4 tầng ngang 5m hiếm siêu hiếm, giá cực...
      Đường DC6, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Dương Quảng Hàm P5 GV, hẻm oto, 64m2, ngang 8m, 6  phòng ngủ, 6.5 tỉ.DT: 8mx8m.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lu, Sân thượng, gồm phòng khách, bêp, 6...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Phường 10 - Tân Bình, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 43 m2 143,03 triệu/m2
      6.15 tỉ - khu vip P10 - thông Bàu Cát - Tân Bình - 4 tầng - 43m²(3.9 x11m) - hoàn công đủ - vị trí KD - hẻm ô tô 6m - khu tiễn ích - đồng bộ - thỏa thuận...
      Đường Số 1, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Diệu - Thủ Đức, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 65 m2 98,47 triệu/m2
      ✳️Mua Nhà Chào đón Năm Mới 2024✳️GẦN ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU- LINH TRUNG✳️TP Thủ Đức - Có giá siêu mềm Cho Ac khách Thiện Chí Mua cọc Liền !!❗️-------------Chủ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Quới, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Bán 2 biệt thự phố vừa xây đúc 4,5 tấm đường Lê Văn Quới, hẻm đẹp trải nhựa 8m.+ DT: 6m x 12m, 72 mét vuông. (DTSD 296 mét vuông).+ Thiết kế:...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường 26/3 - Bình Tân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 56 m2 119,65 triệu/m2
      Bán nhà khu Hoa Sứ P. BHH Bình Tân.Dt 4x14m, xây mới 100 phần trăm, 5 tấm.Khu nhà đồng bộ, đường nhựa 5m thông, có lề 2m, khu điện, nước âm, vip nhất...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.