Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.303 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,37 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.37 tỷ 117 m2 45,9 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ Diamond Alnata vị trí đẹp, phân khu căn hộ chung cư cao cấp vừa bàn giao tại Celadon City, liên kế Aeon...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ view sông Kênh Tẻ tầng trung.giá 6,8tỉ bao gồm thuế phí.- Thiết kế hợp lý và theo khoa học phòng bếp, phòng khách và...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 84 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Delasol 2 phòng ngủ A3.09.05.Số 1, Tôn Thất Thuyết, P1, Q. 4, Tp HCM.DT: 84 mét vuông - 2 phòng ...
      De La Sol, 1, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 59 m2 84,75 triệu/m2
      - Hàng hiếm MT đường số 8, Trường Thọ, Tp Thủ Đức.- DT 59 m2 full thổ cư.- Giá 5 tỉ - chủ bán ngay.- Thông tin.- Hiện trạng đất trống sạch sẽ.- Ngang...
      Đường Số 8, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 64 m2 89,07 triệu/m2
      Dt: 4*16m.+ Đất phân lô ngay khu căn biệt thự.+ 30m ra Xa Lộ thành phố Hà Nội, 100m ra Đỗ Xuân Hợp.+ Đất phân lô 2 mặt hẻm trước sau.+ Khu vực xây 5...
      Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất hướng Đông - Bắc tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Hiện tại TPSài Gòn làm rất gắt gao chuyện xây nhà trên đất NN như vừa qua ở Bình Tân nên tìm đc đất full thổ cư 1000  mét vuông xây dựng thoải mái,...
      Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 233 m2 tại Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 233 m2 27,9 triệu/m2
      Mình chính chủ bán miếng đất tại Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Q.12, DT 233m2 (227m2 thổ cư), không quy hoạch, lộ giới.Thích hợp làm kho và xây phòng trọ....
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 30 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 30 m2 190 triệu/m2
      + Vị trí: Cách MT Lý Thường Kiệt chỉ 100m thuộc P. 9, Q. Tân Bình,Tp Tp HCM . + Khu vực trung tâm có thể vừa ở vừa KD hoặc làm văn phòng công ty. + Tiện...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 64 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi 276 Mã Lò Q. Bình Tân.dt 4*16m , 4 tấm, 4 phòng ngủ, 5  toilet, sân thượng trước sau và 1 phòng thờ, phòng khách phòng ...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      * hẻm xe hơi/ _Võ Thành Trang _Q. Tân Bình.- Ngang 4.2x16m * 4 tầng (63m2).* Chỉ 6,8tỉ TL.Mô tả:Vài bước ra MT, phù hợp làm văn phòng/ KD hoặc cho...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 104 m2 62,5 triệu/m2
      Giá 7.2 tỉ giảm còn 6.5 tỉ (Tổng giảm 700 tr). Vị trí tuyệt đẹp, sát MT, trung tâm Q. 12, trong 1 kilomet có đầy đủ các tiện ích bủa vây xung quanh...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 75 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 1 đời chủ. hẻm 189 cách đường Đặng Văn Bi 100m. nhà 1 sẹt.- DT: ngang 5,5m x dài 14m. Tổng DT đất là 75m2- SHR, nền thổ cư công chứng...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      PHÁT THỦ ĐỨC- CHUYÊN NHÀ ĐẸP Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 44 m2 132,96 triệu/m2
      Nhà đẹp Tân Bình - trước nhà hẻm 5m - Lạc Long Quân - 4mx12m - chỉ hơn 5 tỉ.Mô tả:- 1 trệt 1 lầu 2 PN.- Trước nhà hẻm 5m, cách 20m là Lạc Long Quân.- Sổ đẹp...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 112 m2 57,86 triệu/m2
      PHIÊN BẢN HÔM NAY MT ĐƯỜNG SỐ LINH ĐÔNG-100M PHẠM VĂN ĐỒNG -KHA VẠN CÂN - ĐẸP CHUẨN 112M(5X23)- nhà c4-2PN-XE TẢI ĐUA - KD ĐA NGÀNH- XÂY DỰNG CAO TẦNGCHỈ...
      Đường Số 41, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà tại hẻm 1 sẹc Lê Văn Qưới, Bình Trị Đông, Bình Tân.DT: 4,5m x 18m.Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu, BTCT có sân thượng, Bên trong...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 35 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Tôn Đản - Quận 4, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      - DT đất: 35m2, DT sàn 64m2, hiện trạng 1 trệt 1 lầu- Nhà đang cho thuê dòng tiền 20tr/tháng- Hẻm trước nhà 4m- L/H để xem nhà và thỏa thuận giá
      Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 64 m2 89,07 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nha 4*16m nhà làm theo phong cách hiện đại tân cổ điển.Nhà có 1 trệt 1 lửng 3 lầu trên sân thượng nhà làm hiện đại.Nhà có 1PK 1PT...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 58 m2 89,66 triệu/m2
      + DT: 58 mét vuông (4m x 14.5m), nở hậu.+ Kết cấu: Trệt lầu 2 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp, logia.+ Hẻm 3 gác, an ninh, yên tĩnh, sát MT.+ Vị...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.