Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.303 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Ngô Quang Thắm - Nhà Bè, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      bán gấp nhà mặt tiền MT đường 40m. Vị trí đẹp của dự án.Diện tich: 5x16.5m = 82.5m2.TK: 1 trệt + 2 lầu + 1 sân thượng. pháp lí: Đã có SHR hoàn công.giá:...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 64 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Cần bán nhà MTKD Trương Phước Phan - TL10, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.- nhà c4, DT 4x16m (DT cho XD 4x14).- Vị trí: Nhà nằm đoạn gần Tỉnh Lộ 10.- Đặc...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường T4B - Tân Phú, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 54 m2 117,6 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường T4B, nội bộ P. Tây Thạnh, Tân Phú.DT: 3.7x14m đúc 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, bếp và phòng...
      Đường T4B, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phố 36 - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà c4 MT đường số 36 khu Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân.- Nhà MT đường 36 rộng 20m thông thoáng Trần Văn Giàu - Tỉnh Lộ 10. KD mua...
      Đường 36, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đức Khải Hoàn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Viết Chánh - 19 - Bình Thạnh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 30 m2 180 triệu/m2
      Giá sốc! nhà phố đường Phạm Viết Chánh 30m2, 2 tầng, P. 19, chỉ 5,4 tỉ (đang cho thuê 16 tr/tháng).+ Mô tả:+ DT: 30m2, 2 tầng, 2 phòng ngủ (Đang cho...
      Đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Đông - Thủ Đức, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 70 m2 90,72 triệu/m2
      + DT: 70 mét vuông (4.5x16) vuông đẹp.+ Thiết kế: 2 tầng 3  phòng ngủ còn mới toanh, ở ngay khi mua.+ MT Đường 6m ngay chợ, KD sầm uất, di...
      Đường 33, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 95 m2 58,85 triệu/m2
      , chủ gửi bán nền đất MT Vành Đai Trong thuộc khu dân cư GreenLife 13C Phong Phú Bình Chánh, nằm trong khu làng ĐH, khu dân cư đầy đủ tiện ích, rất...
      Dự án Greenlife 13C, Đường Vành Đai Trong, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 132 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 132 m2 40,16 triệu/m2
      Bán đất.khu dân cư Phú Xuân - Vạn Phát Hưng.Ven rạch, nền ngôi nhà phố:- 6x22 (132 mét vuông).- Giá 40tr/ mét vuông (5.3 tỉ).- Đường lớn.khu...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 87 m2 63,22 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 PN Eco Green, nội thất luxury, tầng cao, view công viên + hồ bơi...107 Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- DT: 87m, căn hộ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 112 m2 50,9 triệu/m2
      Bán chung cư Tropic Garden, tháp C1, tầng thấp, DT chung cư 112m2, gồm 3  phòng ngủ với giường ngủ nệm cao cấp và logia thoáng, 2 phòng tắm hiện...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 6,99 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.99 tỷ 120 m2 58,25 triệu/m2
      + DT: 120m2 (7x17) vuông đét.+ Thiết kế theo kiến trúc căn biệt thự mini mới keng, 2 tầng, 3  phòng ngủ, 3 toliet, có  phòng ngủ tầng trệ, đủ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 89 m2 60,68 triệu/m2
      Góc bán chung cư 2 PN - view Landmark sinh động - DT 89m2 - tầng trung - hình thật 100 phần trăm.- Lầu trung - nội thất đầy đủ - giá 5,4 tỉ .*...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 71 m2 77,47 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN XOAY SỞ CẦN BÁN căn hộ chung cư 2 PN TẠI MASTERI THẢO ĐIỀNDT thoải mái :71m2- Thiết kế hiện đại :2 PN,2 nhà vệ sinh - View cao...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 110 m2 48,19 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán ngay chung cư Scenic Valley, sổ hồng riêng cầm tay.- Dt chung cư: 110m2 thiết kế thành 3 phòng ngủ, 2wc- chính chủ bán để...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 77 m2 74,03 triệu/m2
      Căn Antonia - 2 phòng ngủ - DT: 77 mét vuông, tầng 15 view sông Cả Cẩm - bán giá gần như giá gốc mua từ chủ đầu tư 5,7 tỉ (đã bao gồm...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      * Vừa hay giá mềm - đầu tư hay ở đều hợp lý tại Vista Verde - resort an cư tốt nhất - giá chung rẻ nhất Trung Tâm Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức.* Ms Trúc cập...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Thông tin chung cư Midtown tại Phú Mỹ Hưng:- Sở hữu vị trí đắc địa, ngay trung tâm.- DT 80 mét vuông. Thiết kế 2 PN, 2 WC.- Giá chỉ 5,6 tỉ giá siêu ...
      Dự án The Signature, Đường Số 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 65 m2 84,62 triệu/m2
      Giỏ hàng nội bộ CĐT:Căn 2 phòng ngủ 65 mét vuông chỉ 5,5 tỉ.TT 30 phần trăm nhận nhà vô ở ngay, NH hỗ trợ cho vay LS ưu đãi.Thiết kế cao...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.