Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 228 m2 tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 47 tỷ

      47 tỷ 228 m2 206,15 triệu/m2
      Q. 6. căn biệt thự VIP MT HIẾM BÁN+Alo Mr Quang Vũ0908 204 ***+ Giá 47,0 tỉ + Mô tả+ Vị trí: căn biệt thự MT, P. 10, Q. 6;+ DT: 228,0m2, ngang 12,0m,...
      Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 8 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 180 m2 222,23 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 0 m2
      Bán nhà khu vực Trần Não - đang khai thác cho thuê, thích hợp phát triển căn hộ dịch vụ với nhu cầu rất cao.- Nhà đường số, cách Trần Não 150m- Khu nhà...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      L
      Thái Quốc Trầm (Thái Huỳnh Land) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 192 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 192 m2 208,34 triệu/m2
      Bán Kín ! Góc 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1 (Tin xác thực)- DT: 8.08 x 23m, nở hậu 8,38m. Công nhận 192 m2 đất- Kết cấu: 3 lầu- Vị trí...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 99 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 99 m2 434,35 triệu/m2
      bán nhà hầm, 7 tầng ngay khu chợ Vàng Nguyễn Hữu Cầu, Tân Định, Q. 1DT : 4,5 x 26m khuôn đất vuông vắn, không lỗi phong thủy Kết cấu : Hầm + 7 tầngVị trí...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      SIÊU PHẨM KHĂN HIẾM 2 MT Huỳnh Văn Bánh, Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận.- Dt: 9 x 14,5 (CN 130,5m).vuông vắn, không lỗi phong thủy.Đường nhựa: 16m, vỉa hè...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 8 tầng, 900 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 50 tỷ

      50 tỷ 900 m2 55,56 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Tân Bình Tân Phú Q. 5 6 10 11.+ MT 18m cực kỳ hiếm, nằm trên tuyến...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2 tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      🍀🍀🍀bán ngay căn biệt thự khu dân cư Him Lam Góc 2 MT View Hồ Sinh Thái tuyệt đẹp- Dt : 10x20m - Kết cấu nhà 1 hầm,4 tầng,có 5 phòng ngủ,tolet...
      Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 392 m2, mặt tiền 14m tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8, giá 42 tỷ

      42 tỷ 392 m2 107,15 triệu/m2
      MT KD KHỦNG 14X28 GẦN CHỢ NHỊ THIÊN ĐƯỜNG Q8 TL MẠNH- L/H 0909 547 ***+ DT: 14x28 vuông vắn. Nhà đang cho thuê mặt bằng KD và 1 ngôi nhà 3 tầng để ở rộng...
      Đường Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 150 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 150 m2 266,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố Q. 10 đường Lý Thường Kiệt , P. 14 , Q. 10 ,TP.HCM .- DT vô cùng đẹp với bê ngang 15m không lôi phong thủy .- kết...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 99 m2 tại Đường Yersin - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 99 m2 404,05 triệu/m2
      *** Chính chủ bán nhà siêu hot góc 2 MT đường lớn Yersin - Trịnh Văn Cấn P. Cầu Ông Lãnh Q. 1.- DT 6.2m x 19m.- Công nhận 99m2.- Kết cấu 4 tầng.- hợp đồngT...
      Đường Yersin, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 267 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 50 tỷ

      50 tỷ 267 m2 187,27 triệu/m2
      *** Chính chủ bán nhà phố đường Điện Biên Phủ P. 4 Q. 3.- DT 10.6m x 25m.- Công nhận 267 mét vuông.- Hiện trạng 4 tầng - Trước cho thuê 260 tr/tháng-...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá 50 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 150 m2 333,34 triệu/m2
      Mua bán nhà căn biệt thự, liên kế tại P. 2, Q. Phú Nhuận, DT: 8 x 18m, 3 lầu, đất vuông vắn, Giá: 50 tỉ.- DT: 8 x 18m, đất phân lô nên rất vuông vắn,...
      Đường Hoa Mai, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà xưởng Phan Văn Hớn full 1000m thổ cư 20x50m chỉ 51 tỷ Phường Tân Thới Nhất, Quận 12

      51 tỷ 1 m2 51000 triệu/m2
      + Nhà xưởng Phan Văn Hớn 1000m2 full thổ cư Cấp tứ 20x50 chỉ 51 tỉ P. Tân Thới Nhất Q. 12.+ Hiện nhà xưởng sử dụng điện 3 pha để SX, có hệ thống phòng cháy...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán kho xưởng MT đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A. DT: 17 x 35m. KC: Trệt + lửng. Giá 40 tỷ

      40 tỷ 650 m2 61,54 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê kho xưởng MT đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân - 75 tr / Tháng.DT: 17 x 35. Tổng sử dung: 650 mét vuông.giá: 40 tỉ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 440 m2 tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 58 tỷ

      58 tỷ 440 m2 131,82 triệu/m2
      Gia đình không quản lý đc cần bán toàn nhà căn hộ dịch vụ đang có hợp đồngT khoán ổn định 185tr/th.đc: HXT 8m đường D5 P. 25 Bình Thạnh.DT vuông đẹp...
      Đường D5, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 8 tầng, 200 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      "hotline: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm *.Nhà ở Phan Kế Bính Đakao Q1.- DT: 10 x 20 (CN: 200m2).- giấy phép xây...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 7 tầng, mặt tiền 43m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Kẹt giảm 8 tỉ bán building hầm 7 tầng MT bạch đằng P. 2 giá 50 tỉ (thu nhập khoảng500tr/ tháng).- DT: 10.45x24m.- Kết cấu: Hầm + 7 tầng suốt ốp kính sang...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.