Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 150 m2 360 triệu/m2
      - MT trung tâm khu sân bay Q. Tân Bình, gần trung tâm triễn lãm Q. Tân Bình.- DT: 10x15m vuông vắn, xây dựng hết đất.- Kết cấu: 1 hầm 7 tầng, thang máy...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 54 tỷ

      54 tỷ 300 m2 180 triệu/m2
      Văn phòng MT Lê Trọng Tấn, Sơn Kỳ, Tân Phú: 10x30m. Hầm 8 tầng. hợp đồngT 195Tr/tháng. Giá 54 tỉ.+ Đường 2 chiều đẹp có vỉa hè rộng: Chuyên NH, văn phòng,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Thiện Chánh, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 110 m2 422,73 triệu/m2
      Bán Building hầm 6 lầu MT P. 12 Q. 10. DT Công nhận 7m x 16m (110 mét vuông), diện tích sử dụng 900 mét vuông sàn. Chủ quyền sổ hồng riêng...
      10x Đường Trần Thiện Chánh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 7 tầng, 110 m2, mặt tiền 8m tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 110 m2 422,73 triệu/m2
      bán nhanh building 1 hầm 7 lầu ngay MT 3/2 Trung tâm Q. 10.- DTCN 8m x 14m, diện tích sử dụng thực tế 850m2 sàn.- Đang cho viện thẩm mỹ hợp đồng thuê...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 266 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 45 tỷ

      45 tỷ 266 m2 169,18 triệu/m2
      Chủ ngộp! Tổng giảm 3 tỉ. Còn tl tốt.Siêu vip - MT KD Kinh Dương Vương - ngang 9.2m - lề đường 5m lòng đường 20m SHR 267 mét vuông - hoàn công đủ 5...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 16m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 41 tỷ

      41 tỷ 102 m2 401,97 triệu/m2
      Nhà đẹp đang KD cho thuê có thu nhập gần 700tr/năm.Cam kết - nhà thật - thông tin - pháp lí - chuẩn 100 phần trăm.- DT: 6,3x18m - 102m2.- Kết cấu: 4...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1.Khuông đất vuông vắn - không lỗi phong thủy - Vị trí đẹp nhất đường Hai Bà Trưng.2. DT: 4m x...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 280 m2, mặt tiền 14m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 47,6 tỷ

      47.6 tỷ 280 m2 170 triệu/m2
      Mua bán đất nền bìa đỏ trong dự án Mystery Villas Q. 2 - P. Bình Trưng Tây - cạnh Đảo Kim Cương.Loại hình: Đất nền - căn nhà phố liền kề - căn biệt ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà lk 3 tầng, 145 m2, giá 45 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 145 m2 310,35 triệu/m2
      Vị trí biệt thự nằm trong khu compound nội bộ an ninh 24/7, KDC Himlam hẻm số 3E/ Phổ Quang. Khu căn biệt thự sang trọng công viên trước nhà.- DT: 8x16...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 4 m2 tại Đường Long Thuận - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 54,5 tỷ

      54.5 tỷ 4 m2 13625 triệu/m2
      Tổng DT 4032m2 trong đó có 3423,6m2 đất ở, 548,6m2 đất trồng cây, 60m2 đất nuôi thuỷ sản.Đã có giấy phép làm đường trong đất (hạ tầng đã xong) do vướng quy...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 268 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - 13 - Quận 3, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 268 m2 158,59 triệu/m2
      Bán nhà khu Vip, hẻm 8m đường Trần Quốc Thảo, Q. 3. Giá 42.5 tỉ TL.- DT: (11.5m x 24m) hiện đang nhà c4 đã xin GPXD: Hầm, 6 lầu, ST. Đang cho thuê 80 tr/th...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 315 m2, mặt tiền 9m tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 50 tỷ

      50 tỷ 315 m2 158,74 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngay ngôi nhà MT đường Kinh Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân.DT: 9x35m.Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, thang máy,...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Đường Rạch Bùng Binh - 10 - Quận 3, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 0 m2
      đc: 27 Rạch Bùng Binh, P. 10, Q. 3.DT 12m x 9m - Công nhận 94,6m2.- Kết cấu trệt 6 lầu, ốp kính.- Đang cho thuê khoán 240 tr/tháng.- SHR chính chủ pháp lý...
      27, Đường Rạch Bùng Binh, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 328 m2 tại Đường Bảy Hiền - 11 - Tân Bình, giá 53,5 tỷ

      53.5 tỷ 328 m2 163,11 triệu/m2
      Chính chủ trang bìa - MT KD vị trí cực vip ngay ngã tư Bảy Hiền - 330 mét vuông - chỉ 165tr/ mét vuông.+ Tổng DT 8.2x35m nở hậu 14m...
      Đường Bảy Hiền, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 35m, hướng Tây tại Đường D1 - Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 200 m2 300 triệu/m2
      Dự kiến sẽ xây cầu Nguyển Khoái nối thẳng từ Đường D1 (Hoàng Trọng Mậu) qua Q 4 và Q1.Dự kiến năm: 2027 hoàn thành giúp bất động sản khu dân cư HimLam...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 215 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 40 tỷ

      40 tỷ 215 m2 186,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Võ Văn Ngân, 215 mét vuông giá 186tr/ mét vuông. Nhà 3 tầng.+ giá mềm nhất khu vực. Cam kết Thông tin chính xác, LH trực...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shop house 5 tầng, 126 m2, giá 40 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 126 m2 317,47 triệu/m2
      - Trục D2A.- DT: 126 mét vuông.- DT sàn 450 mét vuông.- giá: 40 tỉ bao hết.- Đang có hợp đồng thuê thô 30tr tháng.gọi ngay em xem nhà: 0941...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 353 m2, giá 40 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 353 m2 113,32 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập view sông.vin Grandpark - TP Thủ Đức.DT đất: 353m2.View sông siêu đẹp.Giá 40 tỉ.hotline: 0902 848 *** - Mr Cường.
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: