Thông tin mô tả
Đang cho thuê.
Giá: 41
Giá: 41 Tỷ
Diện tích: 465 m2
Giá/m2: 88,17 Triệu/m2
971633
Mua bán
Đang cho thuê.
Giá: 41
Investment Land - Nhà Tư Vấn
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2