Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.775 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán nền đất 1 m2, mặt tiền 21m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 1 m2 60000 triệu/m2
      Đất sát Phạm Văn Đồng, cách cầu vượt Linh Xuân 500m, DT công nhận 920m2, DT thật 1000m2 MT đường số 9 P. Linh Tây, Thủ Đức.Mô tả:- Đất không ngộp.- Thổ cư...
      Đường Số 9, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 294 m2, mặt tiền 10m tại 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 294 m2 142,86 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp! MT Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26 Q. Bình Thạnh. Đoạn 2 chiều cực kì khan hiếm! Tuyến đường tập trung nhiều trung tòa căn hộ chung cư,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 306 m2, mặt tiền 10m tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 306 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh khuôn đất MT đường số 33 (Đường nội bộ Trần Não nhánh hướng ra Sông TP.HCM), P. Bình An, Q. 2 TP Thủ Đức:- DT: 10,5x31m vuông vắn...
      Đường Số 33, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 8 m2, mặt tiền 70m tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 47 tỷ

      47 tỷ 8 m2 5875 triệu/m2
      * Ngang lớn 70m x dài 150m.* Công nhận đất 8000m2.* Đường oto thoải mái.* Giá 47 tỉ thỏa thuận.* Vị trí gần CV ngã 3 Giồng cách.Gọi trí ngay để xem đất.
      Đường Xuân Thới Sơn 3, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 350 m2, mặt tiền 14m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 47,25 tỷ

      47.25 tỷ 350 m2 135 triệu/m2
      1. Bán đất trục Ven Sông HCM - View LM81 - Trần Não. Bình An. Q. 2 - liên lạc 0901 882 ***- DT: 14 x 25M công nhận 350m2- MT đường 12m, có vỉa hè.- Cách...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 1 m2, mặt tiền 29m tại Đường 26 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 1 m2 46000 triệu/m2
      Bán nền đất xây căn biệt thự đường 26 Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh TP Thủ ĐứcTừ đất ra Phạm Văn Đồng 250mDT : 1200m2 ngang 29m dài 41mHiện trạng...
      Đường 26, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 391 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 391 m2 130,44 triệu/m2
      nền đất góc 2MT đường Lê Hữu Kiều, Q. 2- DT : 17x23m=391m2. - Giá 130Tr/m2- Vị trí MT Lê Hưu Kiều , đối diện CV, phía sau là sông- Cách ủy ban nhân dân...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 1 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 1 m2 60000 triệu/m2
      MT đường Số 6, P. Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.Đường trước nhà 20m, khu KD sầm uất.Ngay QL 1A đi vào 100m.- DT: 12x40m nở hậu 40m.Công nhận 1103m2. Full thổ...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 250 m2, mặt tiền 12m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất trên trục đường chính rộng 25 mét, DT 12,5m x 20m = 250 mét vuông sổ hồng riêng chính chủ giá 160tr/ mét vuông có thỏa thuận....
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4 m2, mặt tiền 88m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 4 m2 10000 triệu/m2
      Có thể nói đây là mảnh đất hoa hậu và độc nhất xã Long Thới, Nhà Bè.- Với DT: 4300m2 (88x88) vuông vắn, ngang MT đường 88m và MT sông cũng 88m.- Kết hợp...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 920 m2, mặt tiền 21m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 920 m2 65,22 triệu/m2
      Mô tả:- DT thực tế 1000m2 (công nhận 920m2).- Đất không ngập.- Thổ cư lên 700m2.- MT đường số 9 hơn 21m.- Vị trí đẹp ngay ngã 4 đường Phạm Văn Đồng với...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 3 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 3 m2 16666,67 triệu/m2
      Cần vốn bán nhanh nền đất đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Tp. Thủ Đức: 2.988m2 (thổ cư: 2.072m). Vị trí đẹp, đường ô tô, thích hợp xây căn hộ chung ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 368 m2, mặt tiền 45m tại Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 58 tỷ

      58 tỷ 368 m2 157,61 triệu/m2
      - DT: 16,2m x 24m Công nhận: 368,5 m2.- CTXD: 2 hầm 10 tầng.+ Vị trí: Trục đường thương hiệu sang trọng, sầm uất bậc nhất Q. 1 thích hợp làm tòa nhà văn...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 297 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 297 m2 154,89 triệu/m2
      Bán Đất căn biệt thự P. An Phú. Q. 2. DT: 17x18m (CN. 296,2m2) giá Bán 46tỉ (thỏa thuận)- DT: 17x18m (CN. 296,2m2) - pháp lí: SHR - Hiện trạng: Đất...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 3 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 3 m2 19666,67 triệu/m2
      Bán Đất Đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiêu, TP Thủ Đức.DT: 42 x 80.* DT: 3295,7m.* Trong đó (Thổ: 2.966,1m + 329m CLN), Ngang 45m.* Đất thuộc QH đất cư dân...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 8 m2 tại Xã Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 8 m2 5625 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm nay.Tôi đang cần bán nền đất vị trí cực đẹp ngay MT đường Xuân Thới Sơn 35 - 35a, ngay Trương Thị Như đi vào 200m đường 8m dãi nhựa.+ Đất...
      Đường Xuân Thới Sơn 35 - 35a, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 194 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 44,9 tỷ

      44.9 tỷ 194 m2 231,45 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 2 MT đường số 50, cách MT đường Lê Văn Miến chỉ 1 ngôi nhà, vị trí rất đẹp, di chuyển cực kỳ thuận lợi, gần đường Ngô Quang Huy, Xuân...
      Đường Số 50, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 167 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 42 tỷ

      42 tỷ 167 m2 251,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. ĐaKao, Q. 1.Thông tin ngôi nhà:+ DT: 12.5m x 13.75m, công nhận 169.9m2, DT sàn 421m2.+ Kết cấu: 1 trệt, 3...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.