Thông tin mô tả
- Chính chủ cần bán đất
- Nền C2 - 3
-
- Đường trước đất rộng 20 mét, đất
- Vị trí đất nền góc
-
- Tel. 0909 972 *** gặp Minh.
Giá: 45,54 Tỷ
Diện tích: 397 m2
Giá/m2: 114,71 Triệu/m2
413988
Mua bán
- Chính chủ cần bán đất
- Nền C2 - 3
-
- Đường trước đất rộng 20 mét, đất
- Vị trí đất nền góc
-
- Tel. 0909 972 *** gặp Minh.
Trần Quốc Minh
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
480 triệu
38 m2
Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
550 triệu
40 m2
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2