Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 4.559 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Grand Park, 293 m2, giá 37 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 293 m2 126,28 triệu/m2
      Trong khu compound tại vin Grand Park, ngoài những biệt thự đơn lập mặt sông giá ~ 80 tỉ (DT lớn gần 400 mét vuông).Chỉ có 4 biệt thự đơn lập Size...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 210 m2, giá 37,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37.9 tỷ 210 m2 180,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự đường Nguyễn Hoàng - P. An Phú - Q. 2 - TPTĐ- DT: 10 x 21m - công nhận 210m - vuông vắn không lỗi phong thủy- Hiện trạng: căn ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 155 m2, giá 35 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 155 m2 225,81 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự Tân Bình - nằm trong khu villa - 5 tầng - có hồ bơi - khu an ninh yên tĩnh - cán bộ ở nhiều - không có căn thứ 2 trong khu...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 140 m2, giá 37,9 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37.9 tỷ 140 m2 270,72 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhanh căn biệt thự P. Thảo Điền Q. 2 siêu đẹp.- Vị trí: Vị trí đẹp, đắc địa, ngay gần khu phố tây Xuân Thủy, di chuyển các hướng đều rất...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Millennium , 3 phòng ngủ, 234 m2, giá 39 tỷ tại Quận 4

      39 tỷ 234 m2 166,67 triệu/m2
      Masteri Millennium là dự án duy nhất ở trục Bến Vân Đồn có loại hình penthouse. Giúp gia chủ khẳng định đc đẳng cấp và thừa hưởng tiện nghi hàng đầu.Vị trí:...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 300 m2, giá 40 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 300 m2 133,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 860/62 + 64 Xô viết nghệ tĩnh, DT 300m2, công nhận 200m2, MT 14m, lô góc ô tô chạy xung quanh.Nhà giáp đường Nguyễn Gia Trí tiện xây nhà...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 404 m2, giá 39 tỷ tại Đường Lê Hữu Kiều - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 404 m2 96,54 triệu/m2
      - chính chủ do nhu cầu không cần ở nên bán căn biệt thự gần đảo kim cương, thuộc dự án tuổi trẻ - DT: 20 x 20 dtcn 404  mét vuông trệt lầu, sân...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 293 m2, giá 37 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 293 m2 126,28 triệu/m2
      Trong khu compound tại vin Grand Park, ngoài những biệt thự đơn lập mặt sông giá ~ 80 tỉ (DT lớn gần 400m).Chỉ có 4 biệt thự đơn lập Size 250 - 300m.Trong...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 1 tầng, 170 m2, giá 30 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 170 m2 176,48 triệu/m2
      chính chủ rất thân với em kẹt tiền cần gửi bán nhanh ngôi nhà tâm huyết đc : đường số 66,P. Thảo Điền, Q. 2 DT : 7m * 25m, dtcn 170m2giá : 30 tỉ Với vị...
      Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 209 m2, giá 39 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 209 m2 186,61 triệu/m2
      Bán căn biệt thự ngay Trần Não P. Bình An Q 2 ngang 8m dài 16 m trệt 3 lầu sân thượng giá 39 tỉ.- DT: Ngang 8 dài 16m công nhận 208.9  mét vuông.-...
      Đường Xuân Thủy, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 144 m2, giá 35,5 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35.5 tỷ 144 m2 246,53 triệu/m2
      New City An Phú, MT đường Nguyễn Hoàng và Vũ Tông Phan, vị trí đắc địa:1. DT: 7x23m, giá: 43 tỉ.2. DT 7x18.5m, giá 45 tỉ.3. DT 7x20.5m, giá 35.5 tỉ.- Nhà...
      Dự án An Phú New City, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 155 m2, giá 35 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 155 m2 225,81 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự Tân Bình - nằm trong khu villa - 5 tầng - có hồ bơi - khu an ninh yên tĩnh - cán bộ ở nhiều - không có căn thứ 2 trong khu vực -...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 34 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 450 m2 75,56 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự 816 vòng xoay Phú Hữu Q9 TPTP.HCM.DT đất: 450 mét vuông đất.DTXD: 330 mét vuông. Xây 1 trệt 2 lầu, sân rất rộng...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Công Ty Tnhh Investment Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn biệt thự 6 tầng, 190 m2, giá 37,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      37.8 tỷ 190 m2 198,95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự cao cấp sang trọng - DTCN 190  mét vuông, MT hẻm.Tặng nội thất đầy đủ cao cấp - thiết kế hiện đại.Ngang 9,5*20m - giá 37tỷ800tr...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 230 m2, giá 36,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      36.5 tỷ 230 m2 158,7 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Lam Sơn P. 2 Tân Bình 8,5x27m 1 trệt 3 lầu gần Sân Bay TSNDT 8,5x27m, 1 trệt 3 lầuVị trí rất gần sân bay, khu văn phòng dịch vụ nhiều. MT...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Riviera Cove, giá 40 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 406 m2 98,52 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập Riviera Cove Q9 (Giá cực tốt chỉ 3x tỉ).DT đất: 406,5m2.Ngang 16,76m. Dài 24m.DT sàn: 329,5m2.Kết cấu: 4 PN, 5  nhà ...
      Dự án Riviera Cove, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 176 m2, giá 39 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 176 m2 221,6 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đặng văn ngữ, phú nhuận, dt 8x22m, 2 lầu, giá 39 tỉ.+ DT: 8m * 22m, vuông vức, đường trước nhà 8m, cách MT 40m.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 400 m2, giá 38 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 400 m2 95 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự góc 2 MT, lê hữu kiều ,Q2- vị trí: nằm gần ủy ban nhân dân Q. 2 , đảo kim cương, trương văn bang , nơi yên tĩnh, gần sông , công...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.