Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 4.559 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhà biệt thự Khu dân cư Phú Mỹ, 194 m2, giá 32 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 194 m2 164,95 triệu/m2
      DT 194.1 mét vuông [10.5m x 18.5m]Xây dựng: trệt, lửng, lầu, máiThiết kế: 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, 2 phong áp mái gồm kara , phim...
      Dự án Khu dân cư Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề Vinhomes Grand Park, 2 tầng, 227 m2, giá 31 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 227 m2 136,57 triệu/m2
      Căn Boutique Villa 227m2 đất, xây dựng 1 trệt 2 lầu, đối diện công viên tiện ích Manhattan, căn hộ góc ngay ngã 4 đường, kế bên trường Vinschool liên...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      P
      Công Ty Cổ Phần Alphaland Plus Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 220 m2, giá 33 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 220 m2 150 triệu/m2
      căn biệt thự Phú Mỹ Vạn Phát Hưng - Khu biệt lập đẳng cấp - Ngay Cạnh KĐT Phú Mỹ Hưng Khu căn biệt thự Phú Mỹ Vạn Phát Hưng - nhà thiết kế nội thất sang...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 233 m2, giá 36,5 tỷ tại Đường 52 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36.5 tỷ 233 m2 156,66 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Nhà căn biệt thự, 3tầng, MT view sông, Q2, giá 36,5 tỉ.+ DT: 15x15,5=233m2.+ Kết cấu: 3 tầng, 6 phòng ngủ,+ Vị trí:căn biệt thự...
      Phố 52, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Đại học Bách Khoa, giá 36 tỷ tại Quận 9

      36 tỷ 454 m2 79,3 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn biệt thự sân vườn, căn hộ góc 2 MT khu dân cư Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức (Q. 9).+ khu dân cư Bách Khoa quy hoạch đồng bộ, vị...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 233 m2 150,22 triệu/m2
      Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Q2. Thông tin chính xác không làm mất thời gian KH!* Đường 52 Bình Trưng Đông (khu dân cư đối diện Lakeview).Cần bán căn ...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phố 52, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 30 tỷ tại Quận Thủ Đức

      30 tỷ 161 m2 186,34 triệu/m2
      bán ngay giá rẻ căn nhà phố, căn biệt thự Sunlake, Royal, Mansion, Jardin, MT KĐT Vạn Phúc City TP Thủ Đức.* contact: Mỹ Nga (138): 0903 159 *** để hỗ...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 500 m2, giá 30 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 500 m2 60 triệu/m2
      - Bán hoặc cho thuê căn biệt thự nguyên căn đường Huỳnh Tấn Phát, cách Phú Mỹ Hưng Q. 7 chỉ 1 kilomet.- DT: 12 x 40m sổ công nhận gần 500m2 Đất full...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Đông Tăng Long, 3 tầng, giá 30 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 400 m2 75 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự 400m2 giá: 30 tỉ tại KĐT mới Đông Tăng Long Q. 9 - TP. Thủ Đức.Lợi thế: Giáp Vành Đai 3 và 2 trục đường Nguyễn Duy Trinh, Lã Xuân...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 31 tỷ tại Nhà Bè

      31 tỷ 250 m2 124 triệu/m2
      chính chủ biệt thự Zeitgeist City chuẩn bị đi nước ngoài bán nhanh lại biệt thự 250m2 giá 31 tỉ.L/H: 0902 122 ***.căn biệt thự gồm trệt 2 lầu DT:...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Căn hộ Victoria Village, giá 35 tỷ tại Quận 2

      35 tỷ 192 m2 182,3 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn biệt thự Victoria Village, Q. 2 - 35 tỉ - liên hệ 0918 753 ***.DT 9x21,37m, (xây dưng) 1 trệt 2 lầu,+ DT đất 192,4 mét vuông,...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu biệt thự Mỹ Thái 1, giá 40 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 190 m2 210,53 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tuần biệt thự Mỹ Thái 1, góc 2 MT đường 12x18 1 trệt 2 lầu sân thượng có 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh và phòng SH chung, sổ...
      Dự án Mỹ Thái 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 260 m2, giá 30 tỷ tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 260 m2 115,39 triệu/m2
      Sau Gigamall Thủ Đức.Nhà như hình:- căn biệt thự 3 MT đường số 32 sau lưng Gigamall Thủ Đức.- Thiết kế dạng Văn phòng công ty.- DT: 13 x 20=260m2.- giá:...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 133 m2, giá 33,5 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33.5 tỷ 133 m2 251,88 triệu/m2
      Nhà mới đẹp. Ngay trục gần Trần Não, tiện ích xung quay đây đủ:- DT 7x19m- Kết cấu: 3 Tầng (như hình)- Khu căn biệt thự thông ra đường 34 và đường 33. Vị...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 220 m2, giá 31,13 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      31.13 tỷ 220 m2 141,49 triệu/m2
      Giảm CK 16 phần trăm tặng 12TH PQL, tặng gói nội thất từ 630TR. Giỏ hàng trực tiếp chủ đầu tư 126m2 - 558m2 mới nhất - hotline: 0942 988 ***Như...
      Dự án The Manhattan - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 218 m2, giá 37 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 218 m2 169,73 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ mua căn biệt thự để KD văn phòng, hotel. 4 lầu Lam Sơn Tân Bình chỉ 37 tỉ. 0909 928 ***.Bán căn biệt thự 4 lầu 36 Lam Sơn, P2, Q. Tân Bình DT...
      36, Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 260 m2, giá 32 tỷ tại Đường 16 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 260 m2 123,08 triệu/m2
      Siêu phẩm của sự đẳng cấp và sang trọng.Cho thuê Midtown The Peak M8 Phú Mỹ Hưng.DT: 260m2.Dành riêng cho bạn thiết kế: 4 PN hoặc 3 PN + thư viện.View sông...
      Dự án The Peak, Đường 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu dân cư 6B Intresco, giá 35 tỷ tại Bình Chánh

      35 tỷ 250 m2 140 triệu/m2
      Chủ định cư cần bán ngay biệt thự siêu vip khu dân cư 6B Intresco Phạm Hùng kéo dài, trường quốc tế bivs.1 hầm 3 lầu đầy đủ nội thất cao cấp.giá 35...
      Dự án 6B Intresco, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.