Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 4.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 196 m2, giá 30 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 196 m2 153,07 triệu/m2
      chào bán căn nhà phố thương mại của Keppel Land - Mua trực tiếp chủ đầu tư.Vừa ở vừa đầu tư KD - LN không giới hạn.- Vị trí: MT Nguyễn Hữu Thọ, Nhà...
      Dự án Celesta Avenue, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Cityland Park Hills, 214 m2, giá 31,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 214 m2 147,2 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự VIP Cityland P10 Gò Vấp 11x20m Xd trệt 3 L giá 31,5 tỉ.- DT: 11x20m XD 4 tấm phong cách tân cổ điển.- Vị trí đối diện công viên,...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 32 tỷ tại Đường 40 - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 240 m2 133,34 triệu/m2
      BT 12x20m, 3 tầng giá 32tỉ.+ Bán căn biệt thự Đi Mỹ. giá cực rẻ thị trường.+ Bán căn biệt thự view công viên khu dân cư Tân Quy Đông, P. Tân Phong,...
      Đường 40, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, 293 m2, giá 35 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 293 m2 119,46 triệu/m2
      vin Grand Park Trong khu compound, gần sông sát công viên giá cực rẻ.Sau đây a/c có thể tham khảo em nó qua các thông số:- DT đất: 293 mét vuông.-...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 160 m2, giá 33 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 160 m2 206,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự ngay công viên đường Cao Đức Lân - P. An Phú - Q. 2.- DT: 8 x 20m - Công nhận: 160  mét vuông - vuông vắn.- Kết cấu: Hầm...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 35,7 tỷ tại Quận Thủ Đức

      35.71 tỷ 140 m2 255 triệu/m2
      Cần tiền đấu hạn NH cần bán ngay nhà hoàn thiện MT nhà phố thương mại shophouse Đinh Thị Thi KĐT vạn phúc city.DT: 7x21m , DTSD 650m2 Kết cấu 1 trệt ...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lakeview City, giá 36 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 176 m2 204,55 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn Lakeview City view hồ 2 MT nhà nội thất đầy đủ.DT 8x22m XD 1 trệt 2 lầu.Nhà full nội thất đầy đủ cao cấp, chính chủ làm để ở...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự Khu biệt thự Nam Thông II, 3 tầng, giá 36 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 144 m2 250 triệu/m2
      BT đẹp thoáng mát, có hầm, DT 8x18m gồm 3 lầu.Bt gần công viên Nam Viên 2ha, gần các trường quốc tế, nhật bản, hàn quốc, đài bắc...Nhà mới, sạch sẽ thoáng...
      Dự án Nam Thông 2, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 144 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 144 m2 277,78 triệu/m2
      * bán gấp 2 ngôi nhà thô An Phú New City gần Mega Market An Phú Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí đẹp, giá siêu mềm.- 8m x 18m, 2MT đường 30m Vũ Tông Phan và...
      Dự án An Phú New City, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu biệt thự Nam Thông II, giá 34,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      34.9 tỷ 144 m2 242,37 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự liên kế tự xây Nam Thông 2, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 8m x 18m, nhà 1 trệt, 2 lầu, nội thất đẹp, 5 phòng ngủ.Giấy tờ: sổ hồng ...

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 233 m2, giá 36,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36.5 tỷ 233 m2 156,66 triệu/m2
      căn biệt thự NGHỈ DƯỠNG VIEW SÔNG- KHU VỰC VIP - ĐẠI GIA SINH SỐNG- ĐỐI DIỆN KHU căn biệt thự LAKE VIEW CITY- đầy đủ nội thất CAO CẤP- F. BÌNH TRƯNG...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, giá 30 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 257 m2 116,74 triệu/m2
      * Chuyên bán căn biệt thự, nhà mặt tiền và tất cả các sp trong dự án vin Grand Park - Q. 9 - TP Thủ Đức.- Cam kết giá siêu mềm nhất, phù hợp với nhu...

      Cần bán ngay biệt thự Căn hộ Victoria Village, 3 tầng, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 192 m2 182,3 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự song lập Victoria Village, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.+ DT 9x21,37m, xây 1 trệt 2 lầu,+ Hướng nhà hướng Tây Bắc, MT đường Nguyễn Mộng...
      Dự án Victoria Village, Đường Nguyễn Mộng Tuân, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 293 m2, giá 35 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 293 m2 119,46 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập compound rẻ nhất vin Q. 9. diện tích xây dựng 440m2 giá 35 tỉ, hướng ĐN, ĐB view sông CV.Liên hê: 0942 988 *** / 0942 988 ***Như...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 167 m2, giá 33,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      33.5 tỷ 167 m2 200,6 triệu/m2
      căn biệt thự hẻm lớn đường Hoàng Văn Thụ, P. 4, Tân Bình.- DT 8x21m. DTCN: 166.8 mét vuông.- căn biệt thự trệt 2 lầu. 8 PN.Nội thất cơ bản.- Giá...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 4 phòng ngủ

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ tại Empire City với view sông + Bitexco trực diện.căn hộ chung cư có layout đặc biệt -  phòng ngủ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 130 m2, giá 30 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 130 m2 230,77 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm villa MT đường Nguyễn Văn Khối - P11 - Gò Vấp.DT: 7.5m x 18m.DT công nhận: 130 mét vuông.Nhà 1 trệt 4 lầu (khu vực để xe, phòng...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 32 tỷ tại Quận 2

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      * căn biệt thự An Phú An Khánh giá ưu đãi:* Khu A:- 5m x 20m, đường 18m, hầm trệt 3 lầu, nhà đẹp, 28 tỉ.- 10m x 20m, 2 MT, trệt 2 lầu, nhà đẹp, 43 tỉ.*...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.