Thông tin mô tả
Thông tin thật 100
Bán đất
-
-
- Giá chỉ 40
- Vị trí đất ở nơi tập trung rất nhiều Building văn phòng, dân trí cao, an ninh
- Vị trí ngay Hồ Biểu Chánh với Góc Nguyễn Văn Trỗi, cách
-
Giá: 40 Tỷ
Diện tích: 238 m2
Giá/m2: 168,07 Triệu/m2
500927
Mua bán
Thông tin thật 100
Bán đất
-
-
- Giá chỉ 40
- Vị trí ngay Hồ Biểu Chánh với Góc Nguyễn Văn Trỗi, cách
-
Thảo Nguyên
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2
Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
61,400001525878906 m2