Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 10

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Rivera Park Q. 10 74  mét vuông 2 PN.Hiện đang có HĐ thuê 15 tr/tháng.
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Bình

      3.25 tỷ 82 m2 39,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Harmona MT đường Trương Công Định, P. 14, Tân Bình.DT: 82  mét vuông.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 77 m2 57,15 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư 2 PN, tầng trung, Palm Heights, Q. 2.DT: 77 mét vuông - 2 PN, 2 nhà vệ sinh.Hướng mát.Nội thất: đầy đủ nội thất.giá:...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 10

      4.6 tỷ 78 m2 58,98 triệu/m2
      Rivera Park - Thành Thái, Q. 10.- Bán căn 2PN2 nhà vệ sinh - 78m2.- Nội thất cơ bản cao cấp chủ đầu tư bàn giao.- Giá: 4,6 tỉ bao hết, trừ lại...

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, p. An Phú q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ, trung tâm ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,58 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.59 tỷ 79 m2 58 triệu/m2
      Sở hữu vị trí trung tâm Masteri Centre Point mang đến đặc quyền di chuyển nhanh vượt trội đến hệ thống tiện ích toàn diện của đại đô thị: Công viên ánh...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 58 m2 54,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn Diamond Lotus Riverside Q. 8-DT: 58m2-Tầng cao-Nội thất: cơ bản có máy lạnh mỗi phòng-giá: 3tỷ150 Hình đăng thực tế chung cưXem nhà...
      Dự án Diamond Lotus Phúc Khang, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Ascent, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      căn hộ góc 70m2, Tầng trung; Hướng: ĐB - TN.View hồ bơi, Landmark 81, mặt đường Quốc Hương.Nhà đẹp, Bảo quản tốt; Tặng nội thất.Hàng xóm hiền lành, tử tế,...
      Dự án The Ascent, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ tại Bình Tân

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Akari Bình Tân giá siêu mềm hiện tại.75m2 (2 phòng ngủ - 2 toilet) giá 2ty8 102 phần trăm.- View nội khu hồ bơi...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có sổ hồng riêng...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,41 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 72 m2 61,25 triệu/m2
      3 điểm nhân vị trí Avatar, AE tư vấn không thể bỏ qua.-- Vị trí vàng trung tâm thành phố. Thủ Đức.- MT VĐ2, 4 MT đường, tứ phương kết nối.- Trục giao...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 3 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      chính chủ cực kì dễ thương gửi bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet - 90m2 tại Safira Khang Điền:- Tầng cao, hướng nhà hướng Đông Nam...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 80 m2 53,13 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán nhiều chung cư Palm Heights giá mềm, ưu tiên những căn 2 - 3 phòng ngủ giá rẻ hơn TT 300tr - 500tr:- chung cư...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Ascent, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Ascent khu Thảo Điền Q2, KDC cao cấp, đông đúc, hiện đại, DT 67 mét vuông, 02  phòng ngủ, nội thất đẹp, hiện có HĐ cho...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,5 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 115 m2 30,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư Giai Việt, Tạ Quang Bửu, P.5, Q.8115m, 2 phòng ngủ, 2wcTầng cao, view hồ bơigiá 3.5 tỉ , liên hệ Thúy 0912 885 ***
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 55m, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 9

      3.05 tỷ 82 m2 37,2 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nên cần tiền bán lại căn 3 phòng ngủ tại centum.* Nhà zin CĐT.* Hoặc để lại toàn bộ nội thất.Tủ, giừờng, kệ sách âm tường gỗ thịt...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ Lavita Charm.Căn 2 phòng ngủ view ngoài.Giá: 3.1 tỉ.full nội thất.- 2 máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, máy nước...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.