Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 3, Q.7 Phú Mỹ Hưng, DT: 89m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nội thất đẹp cao cấp, view nhìn hướng namBán giá...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      Đây là căn hộ góc, view Landmark 81, view trung tâm TP.chính chủ đang vay Techcombank.anh chị LH 0903 685 *** để tham khảo thông tin căn hộ chung ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Hoàng Hữu Nam - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      Sở hữu chung cư với góc view công viên đắt giá trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết với ưu đãi đặc biệt: Chỉ cần TT 880 tr (tương đương 25 phần trăm)...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán căn hộ chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Sài Gòn.* Đặc biệt: Căn 86 mét ...
      Carillon 7, 36 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP TP.HCM.- DT 97m2, 3 PN lớn,...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay giá siêu mềm căn hộ góc 71 mét vuông view kênh đào MP678 Mizuki Park.Nhà mới vừa nhận, mới 100 phần trăm.- giá 3,2 tỉ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,15 tỷ tại Bình Thạnh

      4.16 tỷ 68 m2 61,03 triệu/m2
      4tỉ15 duy Nhất một căn hộ cao cấp đc bán với giá này - tại thời điểm này.chính chủ gửi bán chung cư Wilton Tower, đường D1 P25 Bình Thạnh.- chung cư cao...
      Dự án Wilton Tower, Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      giá cực rẻ khu Eco Green Q. 7. liên hệ ngay e hỗ trợ ngay.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet.DT: 80m2.Hiện trạng: Hoàn thiện, full bếp, máy...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,31 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.31 tỷ 73 m2 59 triệu/m2
      Căn Studio 38m2: Giá từ 2,6 tỉ (68 tr/m2) nếu trả trước 98 phần trăm.Giá còn lại: 1,248 tỉ (32,8 tr/m2).Căn 1 phòng ngủ + 53m2: Giá từ 3,450 tỉ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24!liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0936 721 *** Mr. Hoài (24/24).Ở đâu giá rẻ, Mr Hoài có giá rẻ hơn.Tôi cam...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ HCM Airport Plaza SHR, nhà đẹp.giá: 4.8 tỉ.95m2.Sở hữu lâu dài.a/c vui lòng hotline 0931 176 ***
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Green River, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 78 m2 46,42 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - 78 mét vuông tại block căn hộ C căn hộ Green River Q. 8.nội thất đầy đủ nhà như...
      Green River quận 8, 2225, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Phú Nhuận

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán nhanh.- Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Satra Eximland, Q. Phú Nhuận, TP...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Lucky Dragon, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 9

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư Lucky Dragon - 359 Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Q. 9.- căn hộ nằm trên trục đường Đỗ Xuân Hợp, rất thuận tiện di chuyển qua các Q....
      Lucky Dragon, 359, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 51 m2 74,51 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- 1  phòng ngủ, 1  phòng vệ sinh, có logia.- DT: 51m2.- Tầng cao, view thoáng mát, Đông Nam.- Nội thất có sẵn chỉ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      h
      Mua bán cho thuê căn hộ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,67 tỷ

      3.67 tỷ 69 m2 53,19 triệu/m2
      giá chỉ: 3.67 tỉ - CÒN thỏa thuận- DT: 69 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh logia thoáng - Nhà hoàn thiện cơ bản, gồm: bếp,...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư đẹp chuẩn Singapore liên kế Phú Mỹ Hưng chỉ TT trước 430tr/ năm.Lịch TT giãn chỉ đóng trước 30 phần trăm trong 3 năm đến khi nhận...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.