Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      * DT và giá chung cư:- tòa căn hộ B - 2 chung cư 2 phòng ngủ Đông Bắc B... 12 & B... 05 Tây Bắc chung cư mua từ khi đang xây dựng nay cần tiền...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sacomreal - 584, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.1 tỷ 105 m2 29,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Sacomreal 584- ĐC: 785 Lũy Bán Bích, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, TPHCM- DT: 105 mét vuông, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Khu căn hộ Sacomreal-584, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      - DT: 75m2 thiết kế 2 PN, 2  toilet- giá: 4 tỉ ( thỏa thuận trực tiếp với chính chủ)- Tầng trung, view cây xanh thoáng mát- Nội thất y hình- đc: chung...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ - 85 mét vuông nằm ở vị trí có tầm view nhìn trực diện Dòng sông lười.Khách cần ra hàng gấp vì chuyển nơi công tác.Cắt 400tr so...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 83 m2 57,84 triệu/m2
      bán ngay căn Kingston Residence146 Nguyễn Văn Trỗi, P8 Q Phú NhuậnDT 83 mét vuông thiết kế 1Pk, 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh.pháp lí:...
      Dự án Kingston Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú

      3.6 tỷ 63 m2 57,15 triệu/m2
      Bán chung cư trệt 2 phòng ngủ khu Emerald. View công viên nội khu.* DT 63  mét vuông, 2  phòng ngủ, phòng khách, phòng ăn, bếp, balcon,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,69 tỷ tại Phú Nhuận

      4.7 tỷ 86 m2 54,54 triệu/m2
      - DT: 86m2 thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá: 4,69 tỉ nhận nhà ngay.- chính chủ cần tiền KD nên hạ giá rẻ, giá bao toàn khu vực sân bay ạ.Khách...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Lucky Palace, Q. 6, Phan Văn Khỏe gần chợ Lớn. Với tổng DT: 82m, 2 toilet, 2 phòng ngủ. Giá: 3,3tỉ. chung cư đã có...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 126 m2 28,58 triệu/m2
      - Cần bán gấp chung cư COPAC SQUERE- DT: 126m2, Thiết kế 3 PN,2 vệ sinh,nhà mới sửa lại còn rất mới- Vị trí thuận tiện di chuyển các Q. trung tâm,không...
      Dự án Khu căn hộ Contrexim - Copac Square, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 2 PN 60 mét vuông - MT đại lộ Võ Văn Kiệt.Góp 5tr mỗi tháng nhận nhà ở hoặc cho thuê.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.LS ưu...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 3 phòng ngủ

      4.55 tỷ 91 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần cần bán nhanh căn hộ chung cư Diamond Lotus Riverside 91 mét vuông, 3 phòng ngủ.đc 49C Lê Quang Kim, P. 8, Q. 8. block căn ...
      Dự án Diamond Lotus, Đường Lê Quang Kim, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      CẦN BÁN CANTAVIL AN PHÚ Q. 2DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá: 3.5 tỉ.DT: 80m, 1 phòng khách, 3 PN,...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.3 tỷ 59 m2 55,94 triệu/m2
      - Layout: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh view trực diện nội khu, view sông 2 góc xéo. - Hướng nhà: Tây- Hướng logia: Đông- DT: 59,2m2- Tầng đẹp:...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư Celadon City Q. Tân Phú.- Ngay Aeon Mall Tân Phú, có xe điện đưa đoán đi Aeon free.- Nằm trên các trục đường như: Đường Bờ Bao Tân...
      Dự án Celadon City, Đường N4, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      đc: 207C Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh.giá cập nhật mới nhất.- 1 phòng ngủ từ 1.8 tỉ Việt Nam đồng giá đã bao tất cả chi...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      -căn hộ chung cư Lucky Palace - Novaland - 50 Phan Văn Khỏe - Q. 6-Tiện ích : Hồ bơi, phòng gym, bbq, khu vui chơi trẻ em, gần chợ, BV, trường cấp ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 11

      4.7 tỷ 97 m2 48,46 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp The Flemington, Q11, đc: 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11. DT: 87m, nhà thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng khách nhìn ra...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ ủy quyền cần bán ngay chung cư New City Thủ Thiêm thông tin chính xác 100 phần trăm. hotline 0901 500 *** - Quốc Phong* Thiết kế 02 PN,...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.