Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.682 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      2 phòng ngủ LUMIERE 100M ĐI BỘ ĐẾN VINCOM, đầy đủ nội thất TT 20 phần trăm 850TR DỌN VÀO Ở- 2 phòng ngủ 2 toilet 74M2- Hoàn thiện...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 2 toilet, 80 mét vuông, dự án Oriental Plaza, số 685 Âu Cơ, Tân Phú.Sỗ hồng vĩnh viễn bao sang tên.Giá thiện chí...
      Oriental Plaza, số 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      - Chính chủ cần thanh lý lỗ căn 2 phòng ngủ góc tòa m² khu căn hộ chung cư cao cấp Eco Green TP.HCM.- Tầng: 8.- Loại căn hộ chung cư:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Dương Thị Ngọc Huế Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2

      4.1 tỷ 83 m2 49,4 triệu/m2
      [Chính Chủ] chung cư Cetana MT Mai Chí Thọ. - Thông tin mô tả - đc: 36 Mai Chí Thọ, khu phố 2, P. An Phú, Q. 2 - DT: 82.6 m² - Số PN: 1 - Số...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI CHO KH MUA chung cư ONE VERANDAH TRONG THÁNG 4.1. Chương trình hỗ trợ LS vay NH:- KH sau khi TT đủ 30 phần trăm giá chung cư...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      Bán lỗ 150tr căn 2 phòng ngủ view sông River Panoram Q7 đầy đủ nội thất giá 3.3 tỉ.Cần bán chung cư River Panorama Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận,...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      cần cho thuê hoặc bán chung cư nhiều loại DT tại Dlusso và Precia. 1 phòng ngủ giá từ 2,9 tỉ - thuê từ 9tr/th 2 phòng ngủ giá từ 3.2 tỉ - thuê...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Dự án đang có mức giá tốt nhất khu vực TP. Thành phố Hồ Chí Minh - chỉ 42 tr/m² đc phát triển bởi Điền Phúc Thành - chủ đầu tư mang tiếng pháp lí...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      Chính chủ tôi bán ngay chung cư Lucky Palace Q. 6 đường Phan Văn Khỏe.- DT: 79m2, 2 PN nhà đẹp view thoáng mát.- Tiện ích như hồ bơi, siêu thị, NH, trường...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,36 tỷ tại Quận 7

      3.36 tỷ 61 m2 55 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 2PN2 phòng vệ sinh tại căn hộ chung cư Eco Green Saigon, Quận 7, TPHCMDiện tích: 60.7 mét vuông - Tầng 4Balcony...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,04 tỷ tại Bình Chánh

      4.04 tỷ 111 m2 36,37 triệu/m2
      Mizuki Park - Nam Long.KĐT 26ha, nằm trên đại lộ Nguyễn Văn Linh, thuận tiện di chuyển Phú Mỹ Hưng, các trường đại học quốc tế.Chính sách mới tháng 04 -...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 4

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      - Cần bán chung cư cao cấp The Gold View, Đ/C 346 Bến Vân Đồn, P1, Q4.- DT: 82m, thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, ban công phòng khách thoáng mát, ban...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,74 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.74 tỷ 68 m2 55 triệu/m2
      KHU chung cư ELYSIAN đc PHÁT TRIỂN BỞI GAMUDA LAND. NĂM ĐẦU CHỈ TT 100 tr, NHẬN NGAY CK 5 phần trăm. NGOÀI RA KHÁCH MUA chung cư TẠI ELYSIAN CÒN CÓ...
      Dự án Chung cư Elysian, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,75 tỷ tại Gò Vấp

      3.75 tỷ 73 m2 51,37 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Cityland Park Hill, Gò Vấp. - Nội thất full như hình. - DT: 73 mét vuông.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Tiện...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      liên lạc nắm sát chủ 0936 889 *** phòng KD Novaland cập nhật giá chung cư dự án Sunrise Riverside giá siêu mềm nhất!* Thiết kế:- chung cư DT 56m2:...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 98 m2 49,8 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực rẻ thị trường.- DT 98m2 thiết kế gồm 3 phòng ngủ - 2 toilet phù hợp cho gia đình...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 9

      3.05 tỷ 76 m2 40,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư Jamila2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 76m2View hướng Đông Nam thoáng mátGiá 3.050 tỉ bao thuế phícontact:0909 167 *** Nhung xem nhà
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,78 tỷ tại Bình Tân

      3.78 tỷ 79 m2 47,83 triệu/m2
      TT 30 phần trăm có ngay chung cư Akari City MT Võ Văn Kiệt, hỗ trợ vay 65 phần trăm, free QL 2 năm.chung cư cao cấp chuẩn Nhật khu tÂy Thành ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.