Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.680 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 95 m2 32,64 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư An Phú tòa căn hộ mới số 961 Hậu Giang, P. 11 Q. 6.căn hộ chung cư 95 mét vuông tầng 05, căn hộ góc, 3 PN,...
      An Phú Apartment, 961, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 54 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      Cần tiền cho con du học, bán chung cư cao cấp Green Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TPTP.HCM.- DT 88m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà mới đẹp,...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 65 m2. View sông thông thoáng, tầng công viên dạo bộ.- Thiết kế 2 phòng ...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 46 m2 65,22 triệu/m2
      Kính gửi quý KH những chung cư D'Lusso đang cần sang nhượng update mới nhất cam kết tin thật giá thật không đăng ảo tốn thời gian của KH:- Căn...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Khu Phức Hợp đầu tiên nằm tại trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, liên kế Phạm Văn Đồng, nằm trong quy hoạch khu đô thị Trường ThọDòng sp đại diện cho...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Mỹ Khánh 4, 2 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 118 m2 41,53 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư cao cấp Mỹ Khánh 4, Phú Mỹ Hưng, Q7.DT 118 mét vuông.chung cư thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khach...
      Dự án Mỹ Khánh 4, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 50 mét vuông.- Loại căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 59 m2 64,41 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư The Origami - Tại: vin Grand Park Q. 9.DT: 59 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 toilet.Hướng: hướng Đông Bắc.Bàn giao nhà...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Quận 10

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 74 mét vuông, căn hộ Rivera Park số 7/28 Thành Thái, P14, Q10.* Nhà 02 PN, 02  phòng vệ sinh, view hồ bơi cực mát,*...
      Rivera Park Sài Gòn, số 7/28, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 68 m2 65,45 triệu/m2
      bán ngay CH Wilton Tower, Q. Bình Thạnh: - DT: 68m2, 2 phòng ngủ, 2WC- sổ hồng riêng chính chủ - công chứng ngay trong ngày- Tiện ích đầy đủ,...
      Dự án Wilton Tower, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Thienhomes chuyên bán và cho thuê chung cư dọc Bến Vân Đồn.Bán chung cư The Tresor.DT: 65m.Tình trạng: full nội thất cực mới.View đẹp, nội thất đẹp.giá...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,68 tỷ tại Quận 10

      3.68 tỷ 74 m2 49,73 triệu/m2
      * phòng KD Rivera thông tin giỏ hàng "Rivera Park HCM" Q. 10.* hotline xem nhà 24/24: 0908 569 *** C. Sơn.* Hỗ trợ vay NH Vietcombank 70 - 80 phần ...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.45 tỷ 88 m2 50,57 triệu/m2
      Kiệt tiền bán nhanh chung cư Diamond Alnata - Celadon City mới bàn giao.- Giá: 4.450 tỉ bao hết- DT: 88m, thiết kế 2 phòng ngủ - 2 toilet.-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Scenic Valley 2, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư tại Scenic Valley 2, tại đường Nguyễn Văn Linh, Phú Mỹ Hưng, TPThành phố Hồ Chí Minh.Phú Mỹ Hưng không cần giới thiệu...
      Dự án Scenic Valley 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 97 m2 35,57 triệu/m2
      đc: 491 HẬU GIANG P11 Q. 6Tôi cần bán căn 97 mét vuông Thiết kế: 2 PN, 2  toiletNội thất cơ bảngiá tốt nhất dự án bằng căn 83-86 mét vuông...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 180 m2 27,23 triệu/m2
      Không nhu cầu sử dụng, bán căn Penthouse Belleza, P. Phú Mỹ, Q. 7, TPHồ Chí Minh.- DT 180m2 (2 tầng), 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 2 phòng...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp The Botanica, Q. Tân Bình.DT: 57 mét vuông, 2 phòng ngủ.Tiện ích: hồ bơi, fitness, yoga, siêu thị tiện lợi, khuôn viên...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.