Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.680 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Cao ốc RES 11, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Res 11, Đường Lạc Long Quân . Q. 11. DT: 75m2. 2 phòng ngủ, FULL NT đẹp. giá: 3.55 tỉ. ( Có sổ) L/H: 0915 770 *** Thành.
      Dự án Res 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,93 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.93 tỷ 85 m2 46,24 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 85m2 nội thất CĐT. Nhận nhà tháng 4/2023.logia Đông Bắc, Tầng 17 - tòa căn ...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền nện cần bán gắp căn hộ chung cư Sky Center, Đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 75m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,32 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.32 tỷ 93 m2 46,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư Diamond Atnata KĐT Celadon City,.- DT: 93m2. View MT Đại Lộ Gamuda..- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1 kho, bancon bằng kính...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 106 m2 36,33 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán lại chung cư 3  phòng ngủ đã có SHR:- DT 106m2.- Thiết kế 3  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh.- full nội thất hoặc mua...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,96 tỷ tại Tân Phú

      4.97 tỷ 96 m2 51,72 triệu/m2
      chung cư Diamond Brilliant - Celadon City.- Căn 2 PN: 96m2.- Giá HDMB: 4.965 tỉ.- Tiến độ TT: Khách mua TT 95 phần trăm (Vì đang bàn giao).- Hổ trợ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 9

      3.95 tỷ 91 m2 43,41 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán nhanh căn hộ The Origami vin Grand Park,Q9- DT nhà: 69 mét vuông - DT sân vườn: khoảng22,5 mét vuông.- Loại căn hộ chung ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      DT 80m2, 1 phòng khách, 3 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn, 1 logia...Giá: 3,6 tỉ.Ngoài ra còn có các sp tốt:DT 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Đi Hàn Quốc định cư bán lại căn hộ chung cư tầng 19 tòa căn hộ  mét vuông view Land Mark 81 Nhà đã có HĐMB đầy đủ , bao sang tên công chứng ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2PN1 phòng vệ sinh cao cấp The Tresor 65m.- Đặc điểm: Lầu cao, mã số đẹp.- Vị trí ngay MT Bến Vân Đồn.- View sông thoáng mát.-...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Hiện Masteri đang có 2 dòng sp* căn hộ chung cư 2 PN Masteri Thảo Điền- nội thất đầy đủ như hình- Giá 4,2 tỉ all-inChuyên rổ hàng sang nhượng Masteri...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 64 m2 56,25 triệu/m2
      - Đối diện ủy ban nhân dân Q. 2, Chi cục thuế Q. 2, Điện lực Q. 2.- 15 ph đến Trung tâm tài chính Thủ Thiêm, Mega Mall Thảo Điền.- 20 ph di chuyển đến...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,57 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.57 tỷ 75 m2 60,92 triệu/m2
      chung cư siêu sang nằm kế bên trung tâm thương mại Vincom lớn nhất Miền Nam với 55.000 mét vuông, và một bước tới công viên 36ha lớn nhất hướng ...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 96 m2 46,36 triệu/m2
      Diamond BrilliantGiá 4.45 tỉ96m2 View Công ViênChi tiết chung cư như sau:- DT 96m2 thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet ( Có bồn tắm )- View công...

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Botanic Towers, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,8 tỷ tại Phú Nhuận

      3.8 tỷ 93 m2 40,87 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp CC Botanic ( phòng ngủ) - 93 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 toilet.Giá: 3.8 tỉ có...
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,35 tỷ tại Tân Bình

      4.35 tỷ 69 m2 63,05 triệu/m2
      Giá chỉ: 4.350 tỉ.nội thất đầy đủ như hình đăng đính kèm bên dưới, làm để ở nên toàn nội thất xịn.Thiết kế 2 PN, 2  toilet, 69m2. căn hộ góc.Ban...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Căn Hộ Cao Cấp Novaland Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      Dự án Masterise Center Point (MCP).KH TT 20 phần trăm (10 phần trăm ký HDMB và 10 phần trăm còn lại đc TT trong vòng 6 tháng).NH sẽ giải...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.