Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 48 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: nhà đúc 4 tầng chắc chắn, 4 phòng ngủ, sân thượng thoáng mát, view chill chill+ Vị trí: nằm ngay ngã 4 Hồng Lạc, Lạc Long Quân. Khu...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 51 m2 83,93 triệu/m2
      Giảm giá mạnh 4.280tỉ (giá cũ 4.850tỉ). Tặng: bộ ghế sofa, kệ TV, b/ăn, bình gas, m/hút mùi, m/lạnh, m/giặt, 3tủ q/áo,...KC: 1trệt 2lầu, Bưng Ông Thoàn,...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ GỬI / CẦN BÁN NHÀ ĐẸP KDC THẠNH XUÂN, P. THẠNH XUÂN, Q. 12- DT đất: 53,4m2- DTXD: 40,7m2- DTSD: 147,7m2- Kích thước: 4m x 13,39m- Kết cấu: 1 trệt...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Đường 22 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI - CẦN BÁN NHÀ 1 XẸC ĐƯỜNG oto THẠNH XUÂN 22, P. THẠNH XUÂN, Q. 12- DT đất: 50m2- DTXD: 36.5m2- DTSD: 96.2m2- Kích thước: 4.74m x 10.56m-...
      Đường 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Chủ Gửi : ngôi nhà phố KHU VỰC SẦM UẤT NHẤT NHÌ THẠNH XUÂN, KD ĐA NGÀNH NGHỀ, KHÔNG MUA THÌ MUA Ở ĐÂU?? CẦN BÁN ngôi nhà phố THẠNH XUÂN 21 GẦN THẠNH...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP ĐƯỜNG ĐỖ XUÂN HỢP, Q. 9 GIÁ 3.XX. X NHỎMÔ TẢ:-Diên tích: 80m2- Nhà 2 tầng BTCT, Gồm 2 PN ,2  toilet ,logia Vị trí: Sát bên Cao Đẳng Kỹ...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 105 m2, mặt tiền 25m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 105 m2 29,53 triệu/m2
      - KDC hiện hữu, dân chí cao thuộc Xã Nhơn Đức- Nhà Bè - 3 MT xây dựng tự do tùy theo thiết kế.- Đường nhựa trước mặt 10m, cách trục chính Lê Văn Lương chỉ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà trung tâm Q. 7 - P. Tân Hưng - Thuận tiện di chuyển về các Q. trung tâm như Q. 1, Q. 5, Q. 8 trong vòng 10 ph.- giá: 4.5 tỉ (Có thỏa thuận).- DT:...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      NHÀ hẻm xe hơi THÔNG GẦN ngã tư QUANG TRUNG & PHẠM VĂN CHIÊU, GÒ VẤP . DT 50 mét vuông x 2 Tầng , DÂN TRÍ CHỈ NHỈNH 4 .850 tỉ TL.- DT: 4 x...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Quận 9, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      ngôi nhà 1 trệt 1 lầu gần Trương Hoa Lư, Quang Trung, Thủ Đức giá rẻ nhất 4 tỉ 799 tr là sở hữu nhà đường oto 5m, sổ hồng, gần ngã 4 Thủ Đức, Lê Văn...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, mặt tiền 7m tại Quận 9, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 0 m2
      (41.5tr/m2) Lô góc 2 MT khu Cantana Điền Phúc Thành, Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường TP Thủ Đức (siêu ngộp).DT: 115.5m2 (ngang 7.4m) full thổ, xây dựng tự...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 85 m2, mặt tiền 10m , giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Centana - MT EasmarkCity - The HyBrid - khu dân cư đáng sống bậc nhất tp. Thủ Đức- Cập nhật giỏ hàng giá mềm nhất dự án:+ Đất 115,5 mét vuông (7,5m...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 2m tại Đường Bùi Thị Xuân - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      1 trệt 2 lầu , 2  phòng ngủ , 2 phòng vệ sinh . Ngang 4,6 dài 8 , MT lô góc KD đa ngành nghề , gần sân bay , trường học , BV thống nhất , công...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Nhơn Đức, 95 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 95 m2 33,58 triệu/m2
      Chuyên nhận ký gửi mua bán đất dự án Vạn Phát Hưng Nhơn Đức.Còn vài lô vị trí đẹp DT 5x19m giá 3.190ý.Còn có thêm các loại hình DT.1. DT 95 mét vuông...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú

      3.6 tỷ 92 m2 39,14 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ Richstar Khu 1.DT: 92m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet.Nội thất: Nhà đủ nội thất đẹp như hình.giá: 3,6 tỉ.Hướng đẹp, tầng...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      * bán nhanh căn hộ cao cấp Central Plaza, 91 Phạm Văn Hai.* đc: 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, TP. Tp HCM.* DT: 67m2, 2 phòng ngủ, view...
      Dự án Central Plaza, 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 96 m2 50,53 triệu/m2
      Chủ xoay vốn nên bán lại chung cư Diamond Brilliant - giá mềm 1' thị trường chỉ 4.850tỉ bao hết chi phí.- DT: 96 mét vuông. Loại: 2 PN. View Hồ bơi...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6

      3.3 tỷ 97 m2 34,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư giá rẻ Him Lam Chợ Lớn, Hậu Giang, P. 11, Q. 6.Thiết kế chung cư: 97m, 2 PN, 2  toilet, bếp, phòng khách..giá: 3.3...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.