Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Tạo - Bình Tân, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 65 m2 68,47 triệu/m2
      Nhà Bình Tân, gần khu Tên Lửa, đẹp 2 lầu, hẻm oto đỗ cửa, 65m2 (4x16)chỉ 4. xx tỉ.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu mới đẹp - 4 phòng ngủ chủ tặng toàn bộ nội...
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 61 m2 tại Đường Đoàn Giỏi - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 61 m2 65,58 triệu/m2
      Nhà Sát MT Đoàn Giỏi, Đi Bộ thể dục ra AEON Tân PhúCạnh tân kỳ tân quý, Bờ Bao Tân Thắng, Lê Trọng Tấn, Tân Quý, Dương Văn Dương ….Vị trí trung Tâm Tiện ích...
      Đường Đoàn Giỏi, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Thị Hố - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Vị trí KDC đông hẻm bê tông 6m sạch sẽ.- an ninh đảm bảo yên tĩnh.- Gần đường Huỳnh Thị Hai, Nguyễn Thị Búp, Nguyễn ảnh Thủ.- Tiện ích xung quanh trường...
      Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 44 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 44 m2 87,5 triệu/m2
      Nhà hẻm sổ hồng vừa xây năm 2023 đường Mễ Cốc p15 Q. 8.- Khu hiện hữu, hẻm trước nhà 4m, cách đường chính vô 150m. Gần chợ, trường học. Nhiều tiện ích.-...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu, DT 58,8 mét vuông diện tích sử dụng 152 mét vuông, có 2 phòng trọ cho thuê. Hẻm trước nhà 2m, cách hẻm 3,5m ~ 30m. Quy...
      Hẻm 994, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 44 m2 86,37 triệu/m2
      Nhà hẻm sổ hồng 44m2 xây mới đường Lưu Hữu Phước, P. 15 Q. 8.+ Hẻm trước nhà rộng gần 4m, khu hiện hữu, dân trí cao, gần chợ, trường học và nhiều tiện...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      DT: 60m² (4,2 14)hẻm ô tô - SIÊU PHẨM TRẦN ĐÌNH XU Q. 1 - diện tích sử dụng 64m² - 2 TẦNG BTCT 3 phòng ngủ - KHÔNG QUY HOẠCH LỘ GIỚI - CẠNH KHU...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 53 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 53 m2 80,19 triệu/m2
      * Siêu phẩm mới đường Lưu Hữu Phước P15 Q8.+ KDC hiện hữu, hẻm thông, trước nhà có sân rộng 5m. Gần chợ, trường học. Hẻm thông mọi hướng.+ DT: 4m x 13m nở...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án Khu dân cư Nhơn Đức, 95 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 95 m2 32,64 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cuối năm bán lại 1 miếng đất trong khu dân cư Nhơn Đức, Nguyễn Bình, Nhà BèNgay trong khu có 3 trường đại học lớn là đại học Mở,...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 40 m2 76,25 triệu/m2
      Chủ đi định cư nước ngoài bán nhanh nhà hẻm ô tô đường Nơ Trang Long P.7 Bình Thạnh - giá bán nhanh 3tỷ050 ( còn thỏa thuận )Mô tả:+ Vị trí đẹp, nằm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương Lộ 3, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      Đã giảm 800 tr, giờ lỗ cũng phải bán, ngợp quá ngợp🚗MT KD - SÁT EON TÂN PHÚ🌺 pháp lí CHUẨN - NỞ HẬU TÀI LỘC4x12m, giá nhỉnh 3 tỉ🌷 MT đường, có chỗ đậu...
      Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 53 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 53 m2 77,36 triệu/m2
      TƯƠNG LAI RA MT ĐƯỜNG, NHÀ hẻm ô tô QUAY ĐẦU. NHÀ ĐẸP, VỊ TRÍ TRUNG TÂM - Nhà sổ riêng 53m2 kết cấu 2 tầng, 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 nhà vệ...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán shophouse Chung cư Imperial Place, 20 tầng, 55 m2, giá 3,6 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng một (nhà phố thương mại shophouse): 3,6 tỉ.Imperial Place Bình Tân là Lựa chọn Yên Tâm về pháp lí.- Vị trí Ngay...
      Imperial Place, 633, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu dân cư An Sương, 78 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Bán lỗ 3 miếng đất khu dân cư An Sương 4x18m có sổ sẵn DD5 Tân Hưng Thuận Q12 gần công viên An Sương.Mô tả:DT: 78m2 (4x18).Vị trí: Đường DD5 Tân Hưng...
      Dự án KDC An Sương, Đường DD5, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 46 m2 97,61 triệu/m2
      Nhà hẽm cụt 1 sẹc rộng 6m đường Chiến Lược P. Bình Trị Đông A Q. Bình Tân, TPThành phố Hồ Chí Minh.ô tô ngủ trong nhà, ô tô quay đầu thoải mái.DT đất...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Chủ ngộp bank dí tới chân 3 tỉ 5 khách thích trả giá là chốt.+ Thống Nhất P. 16 Q. Gò Vấp TP.HCM.+ Ngang 4m dài 10m, trệt 2 lầu, 3 PN, 3 vệ sinh, đúc chắc...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm tầm trung ngay Lottemart và khu dân cư Cityland.+ Giá: 5 tỉ thỏa thuận trực tiếp Chủ.+ Vị trí: Nguyễn Văn Lượng P. 17 Q. Gò Vấp Hồ ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,07 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.07 tỷ 97 m2 31,65 triệu/m2
      bán ngay: Căn 3  phòng ngủ Ruby Celadon City, Q. Tân Phú- DT: 97m2 ( 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh )- chính chủ để lại nội thất dính tường-...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.