Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nền đất 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 78 m2 62,83 triệu/m2
      Đất đường 36 Linh Đông, Giáp Sông TP.HCM.DT: 78 mét vuông (4x19.5m).Giá: 4 tỉ 900 trsổ hồng riêng, hướng nam.Đầu đường Là Chợ, Trường Cao Đẳng, Phạm...
      Đường Số 36, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 90 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 90 m2 39,45 triệu/m2
      Đất hẻm 1/ Ql13, HBP, Thủ Đức.- DT: 90m2 (4,5 x 20m) sổ 80m.- Giá: 3 tỉ 550 tr.- sổ hồng riêng, Đông Nam.- Gần sông 50m, thoáng mát, Không quy hoạch.-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 47 m2 93,62 triệu/m2
      (B1775)- DT 47 mét vuông, sổ hồng, không quy hoạch- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc có 2 PN, logia thoáng mát, hướng nhà có phong thuỷ tốt- Cách 25m là ra...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 74 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Đất Phạm Văn Đồng, HBC, Thủ Đức.- Hẻm thông 3m, xe tải nhỏ vào đc.- DT: 74 mét vuông (4x18.5m).- Giá rẻ: 3,6 tỉ.Đã có sổ hồng, Đông Nam.Vị Trí đất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Nhà Vị Trí VIP Nguyễn Văn Khối 68mz, 2 tầng, 3.7mx 18.5m, 3.8 tỉ P. 8 Gò Vấp.Mô tả chi tiếtNHÀ ĐÃ đc THAY ÁO MỚI, KHÁCH MUA KÉO va li vô ở ngay.- Nhà gần...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án Khu dân cư Phú Lợi, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh 1 cặp nền trong KDC P. 7, Q. 8.- DT mỗi nền 112,5m2 (5x22,5m) vuông vắn, MT đường nhựa rộng 10m.- HDMB, đã có sổ riêng từng nền.- Đất đc quy...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 64 m2 75,79 triệu/m2
      Hẻm 8m (75tr/ mét vuông) quá rẻ: hợp với khách cần làm kho xưởng, giá 4.85 tỉ*** GỌI E ĐỂ đc TƯ VẤN, XEM NHÀ free 0905 641 ***) E TUẤN- CÁCH CHỢ...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Sale cực mạnh: CH 2 PN 82m2 + nội thất mới 100 phần trăm + giá 5 tỉ All in (chênh lệch 400tr so với căn cùng trục) - Qúy a/c lấy thông tin và xem thực...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Xuân - Quận 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 50 m2 69 triệu/m2
      Còn ngôi nhà đẹp giá siêu mềm.Nhà trệt lầu có 2 PN 2  phòng vệ sinh và 1 phòng thờ tại Thạnh Xuân 35 Q. 12.DT: 4x12,5m.Vị trí ngay cao đẳng Điện...
      Đường Thạnh Xuân 35, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Bắc - Quận 12, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 62 m2 76,62 triệu/m2
      Nhà chính chủ Q. 12 ngay cầu vượt Quang Trung - Tô Ký - BV Q12 - nhà 3 tầng 4  phòng ngủ - sổ vuông - 62m2 - chỉ 4.75 tỉ.Hẻm 5m xe tải thông, cách hẻm...
      Đường Đông Bắc, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 40 m2 94,75 triệu/m2
      3 tỉ nhỉnh - nhà khu Âu Cơ - Lạc Long Quân - Trần Văn Quang - 2 tầng - 40 mét vuông (3.2 / 4.15m x 11m) - khu tiễn ích - thuận lợi gần Q10 - Q11 - Tân...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 4,8 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      chung cư đầy đủ nội thất thông tầng 200 mét vuông, 4 phòng ngủ, 4 WC, view sông Phú Mỹ Hưng.
      Dự án Phú Hoàng Anh, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Lên sóng hàng hiếm 3 MT HXT thông không lộ giới ngay Lotte Nguyễn Văn Lượng P. 16 Gò Vấp.+ DT 4x9m nở hậu 4,9m - nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 4

      4.3 tỷ 84 m2 51,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư #GOLDVIEW| ̂́ ̂ Đ̂̀#QUẬN4Chuyển công tác cần bán trước tết:căn hộ chung cư 84m,2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh có logia phòng...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, Q6 giá mềm.- DT 86m2, 2 PN, 2 toilet, view thoáng.- giá: 3 tỉ.- SHR chính chủ pháp lí rõ...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 4,98 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.99 tỷ 48 m2 103,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lumiere Riverside P. An Phú, Q. 2, Thảo Điền.Căn 1 phòng ngủ - tòa West - tầng cao - view TP.- DTXD: 48,2 m.- DT sàn: 43,2 m.-...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,48 tỷ tại Quận 7

      4.49 tỷ 89 m2 50,34 triệu/m2
      Bán chung cư Green Valley PMH Q. 7:- DT: 89m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet, tầng cao view sân golf.- đầy đủ nội thất. Có ô đậu xe.- pháp ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      AKARI CITY: TRƯỜNG HỌC QUANH NHÀ - BA MẸ YÊN TÂMKhông phải đau đầu tìm trường nào chất lượng mà lại gần nhà, không phải lo lắng dậy sớm mỗi ngày để con đến...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.