Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.675 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Thị Miễn - Hóc Môn, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 99 m2 39,9 triệu/m2
      Cực hot! Cực hot.99 mét vuông - 3 tầng kiên cố - kiến trúc cổ điển - phù hợp nghỉ dưỡng cuối tuần ngay trong lòng TP.HCM không phải ra xa ngoại ô -...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 44 m2 tại Đường 14 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 44 m2 88,64 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có logia, giếng trời.- DT: 44m2 (4x11), diện tích sử dụng: 108m2.- Nhà 1/, hẻm ô ...
      Đường 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 44 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      Bán nhà SHR gần Đỗ Xuân Hợp_Phước Long B_44 mét vuông_Giá nhỉnh 3 tỉNHÀ SHR_ 44 mét vuông _GẦN ĐỖ XUÂN HỢP_PHƯỚC LONG B_THỦ ĐỨC+ DT: 44 mét...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      4,15 x 12,5m = 4.5 tỉ. sổ hồng riêng.* Số nhà 316/2/6 Tây Thạnh.Nhà gác suốt, đang cho thuê 5 tr.+ Hẻm trước nhà 4m.+ Cách MT Tây Thạnh 30m.+ Vị trí nhà...
      Số nhà 316/2/6, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      Nhà bán gấp Công Viên Gia Định, Sân Bay Tân Sơn Nhất, Chợ Tân Sơn Nhất, ĐH Mở, BV 175...+ Nguyễn Kiệm P. 3 Gò Vấp, Tp Tp HCM+ DT 40m2 công nhận, 3 PN, 3...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      CHỈ 3.x tỉ NGANG 4M DÀI 9M (41m²) - HẺM BA GÁC THÔNG - SỔ NỞ HẬU. Bùi Đình Tuý, P. 24, Bình Thạnh.Mô tả: + Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, BTCT. Nhà đẹp với...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      * Cần bán nhà mặt tiền liên kế , đối diện đại đô thị dự án GS Mêtrô Hàn Quốc, nguyễn bình - Nhà Bè.- Ngang 5m x 16m đến 20m tùy căn.- Giá chốt gấp : 4...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      căn nhà phố Liên Khu 2 - 5 gần góc ngã ba.Vị trí nằm đoạn đẹp nhất con đường.DT 4m20 - dài 19m. Công nhận 71,7m2. DT sàn 176m2. Hoàn công đầy đủ.Gồm 2...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 MT khu vip để KD.- Vị trí đẹp ngay Âu Cơ.- cực hiếm.- Kết cấu: 3 tầng.- Bề ngang nhà 4m.- Đường trước nhà đông đúc.- Thuận lợi di chuyển...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường 2 - 4 - Quận 4, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà MT đường số, oto đổ cửaDt 17m2 , diện tích sử dụng 68m2Nhà 5 tầng, trệt lửng 2 lầu sân thượngSHR, không qh , không lộ giớiGiá...
      Đường 2, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán shophouses 1 tầng, 125 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      CẦN BÁN nhà phố thương mại LÔ ADT 125 m² - 4,2 tỉ 1 TRỆT -1 LẦU - 2  toiletĐANG hợp đồng THUÊ 20 TR/THÁNG - 3 NĂM TỚIhotline : 0902 676 *** Lê Toàn
      Dự án Prosper Plaza, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thới An 11 - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Bán nhà phố Thới An 11 Q. 12.DT 80m2 (4 x 20).MT đường 7m.Tương lai đường 30, nhà mình không dính lộ giới.Trục đường nối từ Lê Văn Khương, Trần Thị Cờ.Sang...
      Đường Thới An 11, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 61 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 61 m2 78,69 triệu/m2
      DT 4.2m x 14m. Vuông đẹp. Đường 6m oto quay đầu . Không lộ giới Kết cấu : 1 Trệt + 2 Lầu + 3  phòng ngủ + 3  nhà vệ sinh Sổ vuông như tờ A4....
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ 30 mét vuông -hẻm xe hơi THÔNG KD - Đ.LÊ VĂN SỸ -Q.3 -CHỈ 5.x tỉ.Mô tả:--Vị trí Trung tâm đường Lê Văn Sỹ, gần MT đường, hẻm 4m thông, gần...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      Nhà Tân Bình - Lạc Long Quân - chỉ 3 tỉ 7 - Nhà ngang 4m, hơn 40m2 .- hẻm ô tô thông .- Nội Thất có sẵn đẹp , mua là vào ở nhanh gọn .- Vị Trí ngay trung...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 60 m2 62,5 triệu/m2
      Bán Nhà 1 trệt 2 lầu Thạnh Lộc 57 ngay chợ Đường đi vàoDT: 4.4x14m. 60m2 thổ cưNhà đúc thật kiên cố, cư dân đông đúc gần kín 2 bênHẻm 7m. Tặng nội thất...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 56 m2 80 triệu/m2
      BÁN NHÀ LÊ VĂN QUỚI, BÌNH TÂN, 2 MẶT hẻm xe hơi, NGANG GẦN 5M, KD TỐT, 4.48 tỉ, 0901 484 ***# DT 56 mét vuông công nhận đủ# Kết cấu 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 2 - Bình Thạnh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      === NHÀ ĐẸP HẺM HƠN 4M PHAN CHU TRINH - P. 2 - BÌNH THẠNH ** Kết Cấu Nhà: - 4 tầng Bê Tông Cốt Thép với 40m2 và Nở Hâụ Tài Lộc - Sổ riêng không vướng quy...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.