Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Saigon Mia.Đ/C: 200 đường Số 9A - khu dân cư Trung Sơn.- 3 phòng ngủ - 2 toilet - DT 83 mét vuông.- Giá: 4 tỉ (Bao...
      Sài Gòn Mia, 200, Đường Số 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư M-one Nam Tp Hồ Chí Minh Q. 7- DT: 68  mét vuông- Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm- Tình trạng nội thất: nội thất xịn xò,...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Thương Mại Nhật Thủy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Bán Celadon City - Emerald: Chủ ngộp NH cần thanh lý nhanh căn căn hộ Celadon Q. Tân Phú.- DT: 65m (2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh).- Có nội ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 7

      3.95 tỷ 55 m2 71,82 triệu/m2
      công ty Phuloiland đc 1423 đường Nguyễn Văn Linh, điện thoại 0938 246 *** - chuyên quản lý bán 100 phần trăm chung cư The Ascentia Phú Mỹ Hưng với...
      The Ascentia, 1423, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 68 m2 50,74 triệu/m2
      Cần bán ngay giỏ hàng:- Căn 1 phòng ngủ 49m chỉ từ 2,5 tỉ đến 3,2 tỉ.- Căn 1 phòng ngủ + 1 54 m chỉ từ 3 tỉ - 3,4 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 125 m2 38 triệu/m2
      - DT 125 mét vuông, 3PN, nội thất đầy đủ.- Vị trí: 99 Nguyễn Thị Thập trung tâm Q. 7 ngay cạnh khu dân cư Phú Mỹ Hưng, các TTTM lớn.- Đã có SHR,...
      Dự án Docklands Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 59 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 59 m2 81,36 triệu/m2
      cg bán nền đất hem oto đường lê văn thịnh cách chợ cây xoài 80m dt 58.5m2 thổ cư 100 phần trăm đất vuông vắn cao giáo KDC hiện hữu xây dựng tự do vị...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Nguyễn Đình Khơi - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      CẦn Vốn Xoay, dời nơi ở bán ngay ngôi nhà TRUNG TÂM Đ.NGUYỄN ĐÌNH KHƠI, P4, Q. TÂN BÌNH- DT: 83,5 mét vuông - Kết cấu: 1 trệt 3 lầu , 4 PN, 3...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 2 m2, mặt tiền 37m, hướng Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 2 m2 2400 triệu/m2
      🆘Đất Trung Lập Thượng - Củ Chi.- Vị trí MT nhựa cách TL7 chỉ 400m.- DT 37 x 63m (Tổng 2073 mét vuông có 179 mét vuông thổ cư) quy hoạch khu ...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 28 m2 150 triệu/m2
      NHÀ NẰM NGAY VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, RA CÔNG VIÊN ĐẦM SEN CHỈ HƠN 100M, HẺM THÔNG HAI XE TẢI TRÁNH NHAU GẦN CHỢ TRƯỜNG HỌCNHÀ NẰM TRONG KDC ĐỒNG BỘ, YÊN TĨNH
      Đường Thạch Lam, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 22 m2 150 triệu/m2
      CẦN BÁN - Nhà 2 tầng - hẻm ô tôDT: 22m2Giá: 3.3 tỉVị trí:Nguyễn Văn Khối , P. 8 Gò Vấp, Tp HCMMô tả:Hướng TB.- Vị trí đẹp ngay ngã tư, KD đa ngành, từng...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Đại lộ 2 - Phước Bình - Quận 9, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      Bán nhà Phước Bình khu đẹp nhất nhì Q9 nhà 2 lầu Ngang 6m vuông vắn. Chủ Cần bán gấp nhà phước Bình Q9 .DT .70m2 ngang .6m nhà 2 lầu 3 PN Đường thông...
      Đường Đại lộ 2, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà Vườn Lài An Phú Đông ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu - sân thượng - 4 PN hẻm 94 Vườn Lài gần căn hộ chung cư An Phú Đông Q. 12. Nhà thô.DT: 4.5x15m -...
      Hẻm 94, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 12m tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      VỊ TRÍ: GẦN ngã 3 LÊ TRỌNG TẤN - TKT QUÝ - CÁCH MT 10M - hẻm xe hơi - GẦN NHÀ CÓ BÃI XE xe hơi - --- Lê Trọng Tấn P. Tây Thạnh DT : 30m² ( ngang 4x...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 62 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 62 m2 59,68 triệu/m2
      Vị trí: Gần đường Song Hành, Nguyễn Văn Quá,...hẻm 3m thông ra đại họcT6.Nhà đang cho thuê: 5,5tr/tháng.KDC an ninh. Giá 3ty7 DT: 4x17mpháp lí: SHR.0965...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
      Q
      Mr.Tài Chuyên Nhà Phố Q12 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 49 m2 79,6 triệu/m2
      HÀNG HIẾM! KHÔNG CÓ CĂN THỨ HAI- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu đang cho thuê KD, - Đường trước nhà rộng 8m KDC đông đúc.- Sát bên trụ sở NH Techcombank., Có...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà hẻm xe hơi 7m giá 4,3 tỉ, nhà 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng, 3 phòng, 4  nhà vệ sinh, nhà ngay khu vực đông cư dân, gần chợ, trường...
      47/4 Đường 18, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 66 m2 tại Đường Trần Phú - 9 - Quận 5, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 66 m2 46,22 triệu/m2
      BÁN NHÀ Trần Phú , F8 , Q5 -DT : 4x16 ( 66m2 ) -Giá : 3 tỉ 660 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  phòng vệ sinh , 1 Phòng...
      Đường Trần Phú, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.