Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.673 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 24 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 24 m2 181,25 triệu/m2
      - Vị trí đỉnh sát vách Q.1 chỉ cách 1 cây cầu Bông, hẻm 3.5m thoáng đẹp sạch sẽ, dân trí cao đủ đầy tiện ích.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu với logia rộng,...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp KD, vừa xây dọn vô ở ngay.- HXT thông khu vực cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ bao quanh.- DT 4 x 20.- Kết cấu 2 tầng có PN rộng, logia...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      sp vị trí siêu tiện lợi.+ DT sàn: 243 mét vuông.+ DT đất: 62.5 mét vuông.* giá: 4tỷ5. Còn thỏa thuận.+ Kết cấu nhà: 1 trệt, 4 lầu (1 phòng...
      Dự án S45 Riverside, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Trung - Thủ Đức, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      Giảm sốc 1 tỉ bán nhà Hoàng Diệu 2, Linh Trung, Thủ Đức hẻm xe hơi 5C, 64 mét vuông, 5x13m, 2T, 3 phòng ngủ chỉ 3.2 tỉ.3 bước ra Hoàng Diệu 2...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 51 m2 98,04 triệu/m2
      51 mét vuông nhà nát đường Đinh Tiên Hoàng, P. 1, Q. Bình Thạnh.- DT: 3x17m.- Hẻm ô tô đổ sát cửa.- Giáp ranh Q. 1, gần chợ Bà Chiểu.- Hẻm rộng ô tô...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Đường 14 - Phước Bình - Quận 9, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 70 m2 70,72 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp vuông vắn. căn này ở Đường 14 Phước Bình DT .ngang 6m chủ xây kiên cố bê tông cốt thépKết cấu nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2 toilet sân để...
      Đường 14, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Hòa Hưng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố 133F Hoà Hưng, P. 12, Q. 10- DT: 3.2x8m. - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- giá: 4.8 tỉ- Đang cho thuê 15 tr/tháng, có thể lấy lại nhà để sử dụng...
      133F, Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      căn nhà phố liên kế MT Tô Ngọc Vân, chỉ với 30 phần trăm nhận nhà ở ngay - giá từ 4.9 tỉ / căn.DT đất 60 - 100 mét vuông, DTXD từ 280 -...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 44 m2 tại Đường 21 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 44 m2 80,69 triệu/m2
      + Vị trí đẹp MT 7m xe tải xịn, giáp Lê Văn Quới, Mã Lò, thông tứ tung, gần các Q. trung tâm, tiện ích xung quanh đầy đủ, khu dân trí cao.+ Kết cấu: 4 tầng 1...
      Đường 21, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 165 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Đông Thạnh - Hóc Môn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 165 m2 27,28 triệu/m2
      Quá rẻ.nhà c4 cũ. SHR - Đông Thạnh HM.DT: 5 x 35m. CN 165m2 thổ cư - KDC - k mồ mã.Giá: 4ty500 TL.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí Đẹp đối diện mẫu giáo Sơn...
      Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tiền Lân - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 90 m2 43,23 triệu/m2
      + nhà phố đường 12m lề đường mỗi bên 2m, KDC nhiều nhà cao tầng, cư dân đông đúc sầm uất, phù hợp khách mua mới lên tầng, xây chung cư dịch vụ, nhà trọ,...
      Đường Tiền Lân 17, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 40 m2 tại Đường Dương Thiệu Tước - Tân Phú, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      BÁN nhà phố ĐƯỜNG DƯƠNG THIỆU TƯỚC-TÂN QUÝ-Q. TÂN PHÚ 40m² -2TẦNG -GIẢM CHÀO CÒN 3tỉ xNGANG:4,1M 9MKC BTCT KIÊNG CỐ,+ tiện ích xung quanh đầy đủ:siêu thị...
      Đường Dương Thiệu Tước, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 85 m2 51,77 triệu/m2
      Giải quyết công việc cuối năm KH e cần bán ngay một miếng đất nền dự án 13c Green llife Xã Phong Phú Huyện Bình Chánh Thành phố Hồ Chí Minhlô đất có...
      Dự án Greenlife 13C, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shop house 4 tầng, giá 4,5 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 0 m2
      Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài.sp vị trí siêu tiện lợi.+ DT sàn: 243 mét vuông.+ DT đất: 62.5 mét vuông.* giá: 4tỷ5. Tl.+ Kết cấu nhà: 1 trệt, 4...
      S45 Riverside, Hẻm 467, Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 85 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 85 m2 51,77 triệu/m2
      Kẹt tiền NH và giải quyết công việc cuối năm KH e cần bán ngay một miếng đất nền dự án 13c Green llife Xã Phong Phú Huyện Bình Chánh Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn shophouse 40 m2, giá 5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Shop House - The Sun Avenue.===================================Sát MT đường Mai Chí Thọ, nút giao thông An Phú.+ Lượng dân cư đông.+ Các tòa nhà tại The...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 60 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      vin Grand Park sắp chào bán shop khối đế tiểu khu The Oasis - thuộc phân khu mới The Beverly Solari đã nhận bàn giao.* Số lượng: 60 căn.* Giá trung bình...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Giải quyết công việc cuối năm KH e cần bán ngay một miếng đất nền dự án 13c Green llife Xã Phong Phú Huyện Bình Chánh Thành phố Hồ Chí Minhmiếng đất...
      Dự án Greenlife 13C, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.