Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.695 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      (1072) ngộp! Giang hồ đồn chủ bớt 150 tr.- KDC Vạn Xuân, Tam Bình, Thủ Đức. DT: 50 mét vuông.- Giá: 4,1 tỉ. Có giá siêu mềm...
      Dự án Vạn Xuân Tam Bình, Đường 7, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 432 m2 tại Đường Lương Văn Nho - Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 4,97 tỷ

      4.97 tỷ 432 m2 11,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất căn biệt thự trong dự án Phước Lộc Cần Giờ.- Mã lô: C15.- DT: 432m2.- Đã ép cọc đất 200tr.Vị trí đẹp đối diện công viên,...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Cẩm Duyên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Một cặp nền phố duy nhất 5x22.5 (112.5 mét vuông) khu dân cư Phú Lợi Q. 8 bán ra giá vô cùng rẻ chỉ 4tỷ350/lô. Rẻ quá rẻ không có cặp lô thứ 2. 1...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 80 m2, mặt tiền 8m tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 100 phần trăm đường Số 18, Hiệp Bình Chánh kết nối thẳng với đường Phạm Văn Đồng. DT 80 - 100m.Giá 3,6 tỉ- 4 tỉ- Vị trí: Ngay Giga...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 51 m2 68,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri An Phú:- DT 51 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh.- đầy đủ nội thất.- Đang có HĐ thuê.-...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Oriental Plaza đường Âu Cơ Q. Tân Phú.- DT: 78m2, 2 PN, 2 vệ sinh nhà đẹp.- giá: 3ty, Có sổ hồng riêng chính chủ.- Vay đc NH...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 73 m2 64,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Orchard Garden, đường Hồng Hà, Phú Nhuậnchung cư thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, DT 73 mét vuông tim...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 114 m2 36,41 triệu/m2
      Cần bán chung cư An Gia Riverside Q. 7- 114m2 căn hộ góc, 3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh giá 4,150 tỉ- căn hộ góc 100m2 - 3 phòng ngủ,...
      Dự án An Gia Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 63 m2 57,94 triệu/m2
      Khách cần bán căn 2 phòng ngủ Victoria Village Tây Bắc. DT: 63m2. giá: 3.65 tỉ (Bao thuế phí).- Căn 2 phòng ngủ View Sông Tây Nam. giá: 4.1 tỉ...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      chính chủ định cư cần bán ngay chung cư vị trí góc 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh view kênh Đào, đường chạy bộ đẹp nhất dự án. sp thuộc MP6 -...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 84 m2 45,84 triệu/m2
      bán nhanh: Căn căn hộ chung cư cao cấp Celadon City gần Aeon Tân Phú, Emerald 2  phòng ngủ.* DT: 84m2 (2 phòng ngủ / 2 nhà vệ sinh +...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      căn hộ M-One Nam TP.HCM Q. 7.căn hộ chung cư cần bán ngay.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.nội thất đầy đủ cao cấp.Lầu cao căn hộ ...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Nguyễn Phúc Nguyênđc: 167 Nguyễn Phúc Nguyên, P10, Q3, TPHCMDT: 110m, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc,...
      Dự án Cao ốc Nguyễn Phúc Nguyên, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán chung cư Lucky Palace, Q. 6.DT: 80m2, 2 PN, nhà đẹp, tặng nội thất decor... Tiện ích có siêu thị hồ bơi, bãi đậu ô tô... Nhà đẹp view hướng Đông ...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 4,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 0 m2
      Cần tiền nên bán gấp căn hộ chung cư Victoria Village 82,5m, giá chỉ 4,8 tỉ, TT nhẹ.- DT 82,5m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Tầng trung,...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư view sông Panorama thuộc dòng sp căn hộ chung cư khu biệt lập đẳng cấp nhất dự án Mizuki Park Bình Chánh.căn hộ chung cư...

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư SAIGON PEARL, BÌNH THẠNHDT: 85mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTình trạng nội thất: full nội thấtpháp lí: sổ hồng riêngNằm ngay MT...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      chính chủ cần tiền xoay vốn làm ăn cần bán căn hộ chung cư view Landmark 81. Vị trí căn gốc hai  phòng ngủ ôm trọn view Q. 1. Nằm trong phòng vẫn...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.