Thông tin mô tả
Vị trí: Đường Lê Thị Hoa cách cầu vượt Tỉnh Lộ 43 tầm 600m.
- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 4
-
- Phòng khách rộng rãi.
- Cổng ra vào lớn, có sân để xe máy thoải mái.
- Chỉ mất 5p ra tới khu trung tâm
Giá: 4,05 Tỷ
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 48,80 Triệu/m2
844234
Mua bán
Vị trí: Đường Lê Thị Hoa cách cầu vượt Tỉnh Lộ 43 tầm 600m.
- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 4
-
- Phòng khách rộng rãi.
- Cổng ra vào lớn, có sân để xe máy thoải mái.
- Chỉ mất 5p ra tới khu trung tâm
Đàm Hồng Tân
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2