Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, hướng Đông - Nam, giá 5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Chuyên cho thuê & sang nhượng vin Golden River. Quỹ căn nhiều nhất thị trường. Văn phòng tại vin Golden River. call ngay liên lạc 0938 977 *** - Khắc...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      - Tin hot BĐS. Kẹt tiền bán ngay.+ Xem nhà mua L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Prince Residence, Q. Phú Nhuận.-...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lỗ căn 80m2 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh dự án PiCity High Park nằm ngay vị trí trung tâm công viên + hồ bơi lớn nhất của...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ Cảnh Viên 1,2,3, Tân Phú, Q. 7, TP. Tp Tp HCM.Giá từ 4.6 tỉ đến 5 tỉ.Cần bán nhanh chung cư Cảnh Viên 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Tp...
      Dự án Cảnh Viên 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 542 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 542 m2 7,39 triệu/m2
      lô đất MT đường chùa Tân Quý Tây Bình Chánh DT: 542m 10x55 hiện trạng đang đất trồng cây lâu năm phù hợp cho làm kho Xưởng nhà P. nghỉ dưỡng. giá :4 tỉ...
      Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 505 m2, mặt tiền 7m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 505 m2 7,73 triệu/m2
      Cần bán 505mv đất vườn MT đường Trương Văn Đa đc phép chuyển thổ cư 376mv giá chốt 3ty9.Vị trí khu đất MT đường Trương Văn Đa gần cầu Chữ U bắt qua đường...
      Đường Trương Văn Đa, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Bán đất hẻm 261 Đình Phong Phú, TNPB, Q. 9.- sổ hồng.- DT: 5,3x15m.- Đông Bắc.- Xây dựng tự do.- Hẻm nhựa 6m.- giá: 4 tỉ 5 bớt lộc.L/H: 0388 668 *** gặp...
      Hẻm 261, Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 140 m2 29,65 triệu/m2
      "Đất Gần Chợ Đông Thạnh_ 7,7 x 19m _ Giảm Còn 4 tỉ 150_ DT khủng. + Đã có giấy phép XD. Đồng hồ điện, nước đầy đủ_ MT đường thông 2 oto tránh thoải...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 mảnh đất đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Tp HCM. Gần Chợ Đầu Mối. Đường 8m Ngay KDC đông đúc. Mua ở hay đầu tư cho...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại TP Hồ Chí Minh, giá 4,42 tỷ

      4.42 tỷ 170 m2 26 triệu/m2
      Khu phân lô một sẹc đường Đinh Đức Thiện- xã Bình Chánh- huyện Bình Chánh, cách MT đường Đinh Đức Thiện 80m, cách chợ Bình Chánh đúng 700m, đường rộng thông...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 72 m2 55,42 triệu/m2
      - Bán đất đường nhựa 12m. KDC, Bà Điểm, Hóc Môn- DT: 4x18m. KDC an ninh, yên tĩnh- Ngay căn hộ Hoàng Hải, gần chợ Bà Điểm, chợ nhỏ Phan Văn Đối, Phan Văn...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 81 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      Hàng ngộp đẹp lung linh MT 7m KDC Ven Sông Nguyễn BìnhGiá 3.3tỉ có SHR. DT 81m2Hàng sạch đẹp KDC hiện hữu, xây dựng đc ngay, đường oto 7m. KDC toàn nhà vừa ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 97 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 97 m2 31,96 triệu/m2
      Bán mảnh đất view sông P. Long Phước, Q. 9, TP Thủ Đức.Chính chủ gửi bán.Vị trí ngay sát Khu Công Nghệ Cao 2.Cách vin 3 kilomet.nền đất hiếm hoi ở Q....
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, hướng Nam tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Bán đất 5 x 10m, hẻm 38 đường số 4 P. Long Trường Q9hẻm 6m, oto ra vào thoải mái, cách Nguyễn Duy Trinh 60m, gần chợ Long TrườngHướng Nampháp lí: sổ hồng ...
      Đường Số 4, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 60 m2 55,84 triệu/m2
      Cần bán miến đất ngay sát vin Grand Park và Sông Đồng Nai cực thoáng mát.- DT xây nhà đẹp 4x15m (60m2) thổ cư 100 phần trăm.- Vị trí nằm sát vin Grand...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 93 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,68 tỷ

      3.69 tỷ 93 m2 39,63 triệu/m2
      NH thanh lý miếng đất hẻm ô tô Bùi Văn Ngữ.Vị trí: hẻm ô tô thông thoáng đường Bùi Văn Ngữ P. Hiệp Thành Q. 12.DT đất 93 mét vuông dài 4m rộng...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
      S
      Ngân Hàng Thanh Lý Tài Sản Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất dự án 107 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Bán đất MT Hóc Môn.Giá_3 tỉ 3 thỏa thuận.Đất DT 5 x 20, công nhận 107 m2, có 88 m2 thổ cư.MT đường nhựa Tân Hiệp 8. Xe tải ra vào ok.Thời gian 2 tháng công...
      Đường Tân Hiệp 8, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 330 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Thạnh Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 330 m2 13,94 triệu/m2
      🌹🌹Cho Con Đi Du Học Cần Bán Đất Xã Tân Thạnh Tây , Huyện Củ Chi , TPThành phố Hồ Chí Minh .✅DT : 10x33m = 330,4 mét vuông . Đất ở tại Nông Thôn...
      Đường 12, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.