Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu đất nền dự án 124 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 124 m2 29,84 triệu/m2
      Vị trí: khu dân cư Long Thới - Nhà Bè, Cách đường Nguyễn Văn Tạo ~ 80m.Lô nhì đường Nguyễn Văn Tạo.DT đất: 124.1m2.hẻm ô tô vào tới đất, khu dân cư...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 160 m2 21,88 triệu/m2
      chào bán 30 mảnh đất nền MT đường Đặng Như Mai , P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 giá 3 tỉ5 /160m2_______- Đất cách Uỷ ban nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 300mét, cách bờ...
      Đường Đặng Hữu Phổ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 511 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 511 m2 6,27 triệu/m2
      Đất nhà vườn chợ Sáng, Tân Thạnh Đông.Cách chợ Sáng, Bến Than 900m, Cách Chợ Hóc Môn 7 kilomet.Đường 212 Xã Tân Thạnh Đông Củ Chi.DT: 511m2 (16x32),...
      Đường 212, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 64 m2 tại Đường Lâm Hoành - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 64 m2 66,41 triệu/m2
      Cân sang lại miếng đất chính chủ Diên tich : 64m2 (4x16) Sổ hông riêng Đương vao đát 8m Xung quanh nhà cất len hết rôi, dân trí caoTrong bán...
      Đường Lâm Hoành, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 58 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 58 m2 55,18 triệu/m2
      Đối diện trường học An Lạc, BV, siêu thị Coopmart, điện máy xanh...Tiện KD, mua bán, mở văn phòng,...-DT: 4m x 14.5m = 58m2.Đường trước nhà thông...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      𝟎𝟗𝟑𝟔.𝟓𝟓𝟓.𝟔𝟒𝟕 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 53 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 53 m2 63,21 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá bán ngay đất hẻm 301/4 đường Vườn Lài P. An Phú Đông Q12.Lô 1: - DT: 4.4 x 12.2m.+ Giá: 3.8 tỉ giảm còn 3.35 tỉ.Lô 2: - DT: 4.4 x 12.7m.+...
      Hẻm 301/4, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Đất sổ hồng 4 x 18m 72m2. Giá 3 tỉ.Hẻm 6m thông. Tô Ngọc Vân. Q12.Quan tâm liên lạc tôi chính chủ bán.
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      * Vị trí: Đường Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.Melody Residences đc thiết kế vô cùng thông thoáng và có đầy đủ các tiện ích hồ bơi, phòng tập fitness,...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Bán chung cư Rivera Park, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay đại học Bách Khoa.DT: 78 mét vuông, bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng khách, 1...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,09 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.09 tỷ 71 m2 43,51 triệu/m2
      Mua Bán căn hộ chung cư, căn hộ chung cư sân vườn, nhà phố thương mại KD Mizuki của chủ đầu tư Nam Long, đường Nguyễn Văn Linh, gần Phú Mỹ Hưng...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      căn hộ chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- Vị trí: Kế trường học quốc tế Royal, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 53 m2 64,16 triệu/m2
      Cập nhật bảng giá kèm CSBH mới nhất T3/2023 dự án Masteri Central Point từ chủ đầu tư Masterise Homes.a/c quan tâm call ngay trực tiếp phòng KD...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư Scenic Valley 1 trung tâm Q. 7.DT: 90m2Với thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, gian bếp,...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,81 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.81 tỷ 74 m2 65 triệu/m2
      Sự quay trở lại của căn hộ chung cư Masteri Centre Point - Masteries Homes.CK đặc biệt.- CK 15 phần trăm cho TT sớm.- CK 13 phần trăm cho TT...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 79 m2 56,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư view sông khu Riverside Residence - Phú Mỹ Hưng, Q. 7 trên đường Nguyễn Lương Bằng.- DT: 79m.- Thiết kế: 2 phòng ngủ,...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      chính chủ chuyển chung cư mới, bán chung cư tâm huyết để ở do nhu cầu công việc phải chuyển đi chỗ khác,Bán căn 83m2 - 2 phòng ngủ - 2 toilet...
      Dự án Ruby Garden, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 105 m2 29,53 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Sacomreal 584.- ĐC: 785 Lũy Bán Bích, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, TPTP.HCM.- DT: 105m2, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, căn hộ ...
      Dự án Sacomreal-584, 785 Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 65 m2 63,08 triệu/m2
      - Cần bán chung cư cao cấp Masteri - Millennium Q. 4.- DT chung cư 65m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, ban công phòng khách thoáng mát, ban công phơi đồ...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.