Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay lô đất nền 58 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 58 m2 68,97 triệu/m2
      Hàng hiếm - đất siêu đẹp - bao giá toàn tp thủ đức.Bán đất đường Làng Tăng Phú, P. Tăng Nhơn Phú A, TP Thủ Đức (Q9).- Hẻm oto 5m, xung quanh nhà cao tầng...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 825 m2 tại Đường 5 - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 825 m2 5,22 triệu/m2
      HOT!ĐẤT NỀN 825m² khu dân cư THẠNH XUÂN,Q. 12-GIÁ CHỈ:4.3tỉ SỔ SẴN THÍCH HỢP XÂY DỰNG XƯỞNG 0938 376 ***-Giá:4.3tỉ/DT 825m² (25x33m)- cư dân sống phù hợp...
      Đường 5, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 68 m2 52,95 triệu/m2
      khu dân cư ổn định, mát mẻ, an ninh, 2 ph tới Nguyễn Duy Trinh, gần chợ Long Trường, Bách hoá xanh, chính chủ bìa đỏ, xây dựng tự do.
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 63 m2 58,74 triệu/m2
      Giá rẻ chưa từng có, đã thấp hơn giá trị định giá của NH 300tr mà vẫn còn thỏa thuận mạnh!Chỉ 3,7 tỉ là đã có ngay 63m2 nền thổ cư, sổ hồng sát ngay chợ...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 120 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 120 m2 32,34 triệu/m2
      GIA ĐÌNH TÔI CÓ nền đất ĐẸP 2 MT ĐƯỜNG ĐẶNG THÙY TRÂM, P. 13, BÌNH THẠNH DT : 6M x 20M sổ hồng riêng SẴNliên hệ ngay 0986 981 *** ĐI XEM ĐẤT NGAY
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền tại Đường Trần Bình Trọng - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,22 tỷ

      4.22 tỷ 0 m2
      Chủ kí gửi cần bán ngay mảnh đất giá 4tỷ220/93,6m2 - Đ. Trần Đình Trọng, P.1, Q. 5 đối diện căn hộ chung cư Chợ Quán* Mô tả - Giá chỉ có 4tỷ220 - duy...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 90 m2 tại Đường Minh Phụng - 2 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 90 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất MTĐ Minh Phụng, P. 2, Q. 11Giá: 3 tỉ 450 tr DT: 5m x 18m ( 90 mét vuông )L/H: 0836 299 *** Kim Tuyền
      Đường Minh Phụng, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 62 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      Chính chủ Bán đất 520 kế Bên khu đô thị Vạn Phúc City Hiệp Bình Phước Thủ Đức.+ DT: Ngang 5 m x dài 12,5 m = 62m2.+ pháp lí bìa đỏ (đất khu dân cư...
      Đường 520, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 90 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 90 m2 37,67 triệu/m2
      Lô MT cần bán ở Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Thủ Đức Giá chỉ 3tỷ390/90m2, gần lớp mần no tư thực Thiên Ân.* Mô Tả - Giá chỉ có 3tỷ390 - chủ thiện chí...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 1 m2, mặt tiền 54m tại Xã An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 1 m2 4450 triệu/m2
      Gấp. Kẹt tiền cho con đi học nên cần bán mảnh đất tâm huyết tại xã An Phú huyện Củ Chi tpHCMTổng dt 1380 mét vuông ngang 54m dài 35m có thổ cư...
      Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 186 m2 tại Phường 10 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 186 m2 21,99 triệu/m2
      bán nhanh nền đất MT đường Minh Phụng, P.10, Q. 11. - Mặt đường rộng 16m. - Vị trí sầm uất, gần trung tâm - Gần ngay chợ Bình Thới, 3p...
      Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu dân cư Phú Xuân - Vạn Hưng Phú, 100 m2 , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      bán nhanh nền ngôi nhà phố bờ rạch khu dân cư Cotec Phú Xuân, DT 100m2, lô hai MT 12m và bờ rạch, bìa đỏ công ty, khu vực sầm uất, tiện KD, giá siêu ...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất Khu đô thị An Phú An Khánh, 65 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 65 m2 63,08 triệu/m2
      Bán nền đất đường số 10A, An Phú - An Khánh, TP Thủ Đức.DT: 65.8 mét vuông (4x16.45)m.Hướng: hướng Tây Bắc.pháp lí: sổ hồng riêng - Đất trống XD...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Số 10A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay:mảnh đất An Thiên Lý, Phước Long B, Q. 9.Lô duy nhất giá chỉ 4,9 tỉ.- DT 5x18m, Đông Nam.- MT đường 12m thông tứ phía.- Giá chốt...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      - Nằm trên trục đường Thành Thái, gần ngã 4 Thành Thái, Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10, TP. Hồ Chí Minh.- Giá chủ đầu tư 3 tỉ 2 - DT nền 80m - 120m.- pháp...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      cần bán nhanh miếng đất ngay QL 13 ,phừơng Hiệp Bình Phước ,TP Thủ Đức . - 100 phần trăm nền thổ cư . SHR đầy đủ ,rõ ràng - Điện âm nước máy...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nền đất thổ cư.5x20m full thổ cư.KDC Bình Chánh.Tiện ích xung quanh đầy đủ.Về các Q. TT nhanh tiện lơi đường lớn.liên hệ: 0867 689 ***
      Dự án Bình Chánh New Center, Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 52 m2, mặt tiền 16m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 52 m2 69,24 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CỰC CAO VỚI SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN LÊ TẤN BÊ, P. AN LẠC, Q. BÌNH TÂN ĐẤT MT ĐƯỜNG LÊ TẤN BÊ sổ hồng TỪNG NỀN công chứng ngay trong...