Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.693 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1000 m2 4 triệu/m2
      Kẹt tiền, cần bán rẻ nền đất 2 MT đường. Đất vuông vức, cao ráo, trong quy hoạch nền thổ cư thích hợp cho a/c em có nhu cầu phân lô, bán nền hay trồng...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      chào bán F0 nền thổ cư đường Phạm Văn Đồng, P. 13, Bình Thạnh.- Nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng kết nối từ Thủ Đức về Tân Bình hiện tại đang buôn bán...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      bán ngay nền đất đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP. Thủ Đức.DT: 60.9m2, Tây Nam.giá: 3.5 tỉ TL chính chủ.SHR, đường 7m, KDC xây kín, kế bên khu công ...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 314 m2, mặt tiền 8m tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 314 m2 10,83 triệu/m2
      Bán đất MT đường Ba Sa xã Trung Lập Hạ - Củ Chi.- Vị trí MT đường Ba Sa cách Tỉnh Lộ 2 chỉ 200m.Xe công chạy thoải mái.- DT 8 x 40m (tổng 313,7m2 có 296,6m2...
      Đường Ba Sa, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 52 m2, mặt tiền 20m tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 52 m2 69 triệu/m2
      Đất nền Bình Tân, đối diện Akira Nam Long, cuối đường Võ Văn Kiệt+ DT : 52m2, ngang 4, lộ giới 10m+ pháp lí : Có sổ, sang tên công chứng xong ngày.+ cư ...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 180 m2 tại Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,46 tỷ

      4.47 tỷ 180 m2 24,8 triệu/m2
      Vị trí MT Tên Lửa, sát bên Aeon Mall Bình Tân.Nằm trong khu phức hợp căn hộ chung cư - căn nhà phố Moonlight Centre Point của Hưng Thịnh.CK ngay...
      Dự án Moonlight Centre Point, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, hướng Tây - Bắc tại 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      Cuối tuần bán gấp giá siêu mềm miếng đất cực đẹp MT hẻm 275 đối diện Vincom Quang Trung P10. Vị trí một trục thẳng oto thông cách MT chỉ 30m.DT: 4m nở...
      Hẻm 275, Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 280 m2 tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 280 m2 17,86 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hu Go 458, xã Trung An, huyện Củ Chi.- DT: 8 x 35m có 100m thổ cư.- Vị trí đẹp cách ngã 4 Tân Quy 800m, KD buôn bán tốt.- Giá 5 tỉ thỏa ...
      Đường Hu Go 458, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 52 m2 tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      Kẹt tiền chính chủ bán ngay ngôi nhà hẻm ô tô hơn 7m Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- Nhà đẹp dọn vô ở ngay, hẻm ô tô tránh nhau, cực...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 57 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      Vị trí ngay MT đường Lê Tấn Bê cách Võ Văn Kiệt 200m.Gần các tuyến đường lớn QL1A, vòng xoay An Lạc, Kinh Dương Vương.DT 5 x 11.5m.Giá 3 tỉ 2.NH Vinbox hỗ...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 90 m2, hướng Đông - Nam tại Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      * Vị trí: Đất đường DHT11, p. Đông Hưng Thuận, Q. 12.- KDC đông đúc, an ninh đảm bảo.- Bán kính 500m BV, trường học, chợ, đầy đủ tiện nghi, tiện ích.*...
      Đường Đông Hưng Thuận 11, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 220 m2 17,28 triệu/m2
      khu dân cư VĨNH PHÚ 1, cư dân HIỆN HỮU, ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH, - Dự án đất nền tại đường Vĩnh Phú 32, khu dân cư Vĩnh Phú 1, Thuận An, Bình Dương, ngay căn ...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 56 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,59 tỷ

      4.6 tỷ 56 m2 82 triệu/m2
      Bên em cần bán 15 nền đường số 06 P.Tam Phú Tp.Thủ Đức. Đã có bìa đỏ cá nhân.- DT từ: 56m2 đến 82m2 tuỳ lô ngang 5m- giá: 82 tr/m2 Tại khu TP.Thủ Đức. KDC...
      Đường Số 6, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 55 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất 55 mét vuông An Lạc, Bình Tân, bao sổ sang tên công chứng + Đúng vị trí đất Bình Tân (Tránh mất thời gian).- DT 4m x 13,75m = 55m...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất nền trong KĐT nghỉ dưỡng La Maison De Cần Giờ.Sở hữu vị trí đắc địa ngay trung tâm huyện đảo Cần Giờ, ba mặt giáp sông, MT hướng...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      -Vị trí: Nằm ngay trên MT Thân Văn Nhiếp, ngay liên kế căn hộ chung cư The Sun Avenue - xung quanh cư dân đông đức đầy đủ tất cả tiện ích: chợ, trường...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư nước ngoài cần bán nhanh nền nhà mặt tiền, MT trục chính KD cực tốt, tại đường D3, KDC Nam Long, Q. 9 (TP Thủ Đức), TP.HCM.- DT 4,5...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Đường Võ Chí Công - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Đất bán nhanh khu cát lái Q. 2 giá 3tỉ 6 80 mét vuông SHR , thổ cư Mt đường võ chí công, cư dân đông đúc hiện hữu. Ngây trùm tâm hành chính tp,...
      Đường Võ Chí Công, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.