Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ Chung cư Thái An Apartment, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3 tỷ tại Quận 12

      3 tỷ 99 m2 30,31 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thái An 2, đường Nguyễn Văn Quá, Q. 12, gần khu công nghiệp Tân Bình, DT 99 mét vuông, 3 PN 2  toilet, đã có SHR, NH hỗ trợ...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 106 m2 44,34 triệu/m2
      Bán chung cư V2 tòa South Sunrise City, DT 106m2, nội thất xịn. Giá 4,7 tỉ. Chính chủ 0325 204 ***
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cao cấp đc 7A Thoại Ngọc Thầu Q. tân phú , căn hộ chung cư 4 sao đầy đủ tiện ích , hồ bơi , fitness , spa , trường học , quán ăn ,...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon 7 - CĐT TTC- đc: 33 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú.- DT: 88m thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      Trong trung tâm Phú Mỹ Hưng, có toà nhà Scenic Valley bao lâu nay đc ca tụng về khu phố đáng sống của dân cư.Tiện ích có cụm TTTM: Cresent Mall, Vivo City,...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 68 m2 67,65 triệu/m2
      * Bán căn 2 phòng ngủ có sân vườn riêng tại CH D'Lusso chỉ 4,6 tỉ (bao thuế phí), Đông Nam, nhà mới, đã có sổ.- Vị trí: 21 Nguyễn Thị Định, An Phú,...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư căn hộ chung cư cao cấp Carillon 7, Lương Minh Nguyệt, Tân Phú SHR 2021*** Thiết kế: 71m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. Thông tin chung cư như sau:- DT: 70m2 bao gồm 2 phòng ngủ,...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Nam Khang, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 121 m2 33,06 triệu/m2
      Cần bán chung cư Nam Khang, Phú Mỹ Hưng Q7.DT 121 m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà đầy đủ nội thất.giá 4 tỉ, sổ hồng riêng...
      Dự án Nam Khang, Đường 23, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,13 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.13 tỷ 63 m2 49,69 triệu/m2
      Em chính chủ, ngộp NH, nên cần sang nhanh trong tháng căn hô Emerald - Celadon City, rẻ hơn thị trường 200 tr, toạ lạc tại số 88N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú,...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 94 m2 53,2 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- DT căn hộ chung cư: 94m2, 03 PN, 02  phòng vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ.- Giá siêu tốt, bán chỉ 5 tỉ.- SHR cầm tay + ô oto.-...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri M - One Gia Định, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 69 m2 59,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc số 5 tầng 12 căn hộ m - one Gia Định, P. 1, Gò Vấp.DT 69.4 mét vuông, logia Tây Bắc view mặt Phạm Văn Đồng, hướng sân bay Tân...
      Dự án M-One Gia Định, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 4

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Gold View 346 Bến Vân Đồn.Hàng sang nhượng (sở hữu lâu dài - vĩnh viễn) - Giá 100 phần trăm sẽ trừ lại 5 phần trăm,...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư H2 Hoàng Diệu, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 4

      3.85 tỷ 105 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Cao Ốc H2 Đ/C 196 Hoàng Diệu, hẻm 109 Hoàng Văn Thụ, P. 9, Q. 4 DT 105 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, lầu cao, view đẹp,...
      H2 Hoàng Diệu, 196, Đường Hoàng Diệu, Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 70 m2 65 triệu/m2
      bán nhanh giá mềm nhất khu vực 4,7 tỉ đã bao hết chắc sẽ đc bán gấp thôi!chung cư 2 phòng ngủ Masteri An Phú Q. 2 đã có sổ.Full NT tầng cao.View...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ tại Quận Gò Vấp

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư HÀ ĐÔ NGUYỄN VĂN CÔNG, P. 3, GÒ VẤP- DT: 93 mét vuông, 3 PN, 2wc- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ- Giá: 4 tỉ- L/H: 0931 414 *** Duy
      Dự án Hà Đô Green View, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      Precia là "viên ngọc quý" đón trọn nhịp sống phồn vinh, khởi sinh mạch đập thịnh vượng. Tòa tháp chung cư 23 tầng, đẳng cấp, tinh tế đến từng chi tiết sẵn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.