Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.691 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      + Căn 2 phòng ngủ DT 89m2. Là căn hộ góc, 2 phòng ngủ DT lớn nhất Vista Verde.+ logia hướng Đông Nam mát mẻ. View sông SG, cầu Phú Mỹ.+ Nội...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,67 tỷ tại Quận 2

      3.67 tỷ 54 m2 67,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 54.3 mét vuông - view sông - nội thất full đẹp - đã có sổ hồng riêng - ảnh thực tế - hỗ trợ vay tới 2...
      Masteri An Phú, 157, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Thủ Đức

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác nên cần bán lại 2 căn Opal Riverside 2  phòng ngủ có view xịn sò, đẹp nhất dự án:- DT 71 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Opal Riverside, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Dự Án Celadon City Tân Phú, Phân Khu Ruby, block căn hộ D.Cần bán căn hộ góc 3 PN, 2 toilet, có logia view đẹp thoáng.full nội thất như hình full...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 106 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 106 m2 44,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư V2 tòa South Sunrise City, khu cao cấp, dt 106m, bìa đỏ, nội thất xịn, sàn gỗ nhập Đức, nhà thoáng và mát mẻ (xem ảnh) . Chính chủ,...
      Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.18 tỷ 75 m2 55,74 triệu/m2
      *** giá: 4.18 tỉ - căn hộ chung cư GÓC 2 PN, hướng ĐÔNG, 75 mét vuông - Có sẵn nội thất, kèm hợp đồng thuê 16.5 tr/tháng căn hộ chung cư GOLDEN...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      - Chính chủ bán gấp căn Sunrise City South. Tòa V4. Tầng 12.- DT 95m2 có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà căn hộ góc 3 view, mát suốt ngày...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Him Lam Hậu giang Q6DT: 97m có 2 PN, 2  nhà vệ sinh. Tặng ful nội thất gồm tủ âm tường toàn bộ, 3 TV, 3 máy lạnh,...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      NHÀ TO GIÁ RẺ THÌ TÌM RICHSTAR -căn hộ chung cư 3 phòng siêu rộng rãi và thoáng mát -đầy đủ nội thất cực đẹp và hiện đại -Giá chỉ 3.5 tỉ -An ninh...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 10

      4.66 tỷ 53 m2 87,74 triệu/m2
      Vì gia đình đi định cư nên cần bán lại căn hộ chung cư 1  phòng ngủ tại khu căn hộ chung cư cao cấp Hà Đô Centrosa Q. 10. Thông tin chi tiết căn...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn Metro Star Quận 9, 3 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,69 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 69 m2 68 triệu/m2
      chung cư Metro Star sở hữu cầu bộ hành kết nối trực tiếp ga Metro số 10, quý 2/2024 bàn giao.- CĐT: Công ty TNHH đầu tư Metro Star.- Đơn vị thiết kế: Axis...
      Metro Star, 360, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 130 m2 26,54 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Garden 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 130 mét vuông.Nhà thiết kế: 3 PN, 2  phòng vệ sinhs.đầy đủ nội thất.giá: 3,45 tỉ (sổ ...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 40 m2 76,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư CC tầng một, lô C, Huỳnh Văn Chính 1, Q. Tân PhúDT: 4x10m.Vị trí: - Trước nhà có công viên - gần chợ (20m) -...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Richmond Nguyễn Xí, DT 67 mét vuông, nhà trống, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, view...
      Richmond City, 207C, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN tại căn hộ chung cư Tp Sài Gòn Airport Plaza.Số 1 Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình. Đối diện sân bay quốc tế Tân Sơn...
      Sài Gòn Airport, Số 1, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán nhanh chung cư Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. chung cư gần sông thiết kế thông thoáng, chất lượng cao...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.18 tỷ 75 m2 55,74 triệu/m2
      Golden Mansion, 75m2 tháp Gm2, căn hộ góc, chỉ với 4.3 tỉ- Còn trừ lại cho khách 120 tr- Chỉ TT hơn 4.180 tỉ nhận nhà - Có sẵn hợp đồng thuê 1 năm gọi ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,05 tỷ tại Phú Nhuận

      4.05 tỷ 75 m2 54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 08 tháp G mét vuông Golden Mansion - CĐT Novaland 75 mét vuông thiết kế thoáng mát view ĐÔNG hồ bơi rất thoáng.DT: 2 PN,...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Cao Cấp Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.