Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.689 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7

      3.65 tỷ 82 m2 44,52 triệu/m2
      chung cư Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- đc: Đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7 kế bên trường quốc tế Nam Tp Hồ Chí Minh, trường Canada,...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      căn hộ ICON 56 chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh 1  phòng ngủ. - Giá siêu tốt chỉ còn: 3.1 tỉ - 1  phòng ngủ. 48m2- View Sông, Cầu Cattmet, Cầu...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 118 m2 33,06 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư Mỹ Viên cần bán- căn hộ chung cư với DT 118 mét vuông đc thiết kế 2 PN và 2  phòng vệ sinh.- Kiến trúc hiện...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 51 m2 68,63 triệu/m2
      + chung cư Lumiere Boulevard nằm trong đại đô thị vin Grand Park.+ CĐT: Masterise Homes.+ chung cư hạng sang đc thiết kế theo kiến kiến trúc xanh, với 33...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 93 m2 48,93 triệu/m2
      Duy nhất chung cư Diamond Lotus Riverside tầng cao!Vị trí: 49C Lê Quang Kim P. 8 Q. 8 (ngay cầu Chữ Y).chung cư tọa lạc ngay cầu Chữ Y gần vị trí trung...
      Diamond Lotus, 49C, Đường Lê Quang Kim, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Cần xoay vốn làm ăn, chính chủ bán nhanh chung cư DLUSSO - Điền Phúc Thành:- DT 69m, Toà A tầng cao, Đông Nam đón gió mát và không bị nắng chiều.- căn ...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 120 m2, giá 4,69 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 120 m2 39,09 triệu/m2
      Dự án Green Star tọa lạc trên trục đường trung tâm Q. 7 - Nguyễn Lương Bằng kéo dài Phạm Hữu Lầu. căn biệt thự Green Star đc hưởng trọn các tiện ích cộng...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,02 tỷ tại Quận 8

      3.02 tỷ 85 m2 35,53 triệu/m2
      KẸT VỐN CHÍNH CHỦ KÍ GỬI bán gấp chung cư TOPAZ ELITE giá siêu mềmđc: 547 Tạ Quang Bửu, P. 4, Q. 8 - Thiết kế: 85m²-3 phòng ngủ/2wc- Nội thất: đầy...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư 72 m2 với 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá 3.800 tỉ (đã bao gồm đầy đủ chi phí + thủ tục chuyển nhượng. Đã trừ 5 phần ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp Saigon Airport Plaza.- ĐC: 01 Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình, TPTp HCM.- DT: 90 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      Chuyên gia về nước nên cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, ký HĐ trực tiếp với CĐT Phú Mỹ Hưng, không qua môi giới.* Đặc điểm: Nhà mới, đã có nội...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 75 m2 53,2 triệu/m2
      Chính sách TT nhàn hạ của LUMIÈRE Boulevard từ Masterise Homes sẽ là câu trả lời cho những lo lắng :Lo tài chính chưa đủ? = TT nhàn hạ trong vòng 4 năm.-...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Cần tiền xử lý việc nên bán nhanh căn hộ chung cư Mizuki Park 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh block căn hộ MP678 (Mizuki Park - chủ đầu tư...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,29 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 74 m2 58,03 triệu/m2
      Chính sách đặc biệt TT nhàn hạ cho căn hộ chung cư xanh sống sang tại vị trí đẹp nhất khu đại đô thị vin Grand Park TP. Thủ Đức.TT nhàn hạ trong 4...

      Cần bán căn chung cư Chung cư An Gia Garden, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Phú

      3.45 tỷ 76 m2 45,4 triệu/m2
      Do vị trí đi làm xa nên cần bán ngay căn hộ chung cư ở căn hộ An Gia (The Garden) - 295 Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TP. TP.HCM.* DT:...
      An Gia Garden, 295, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.95 tỷ 86 m2 45,94 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 2 PN 2  phòng vệ sinh khu Diamond Atlanta mới bàn giao.DT : 86m2 (2pn-2 nhà vệ sinh ).Nhận nhà ngay , decor Nội thất...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      CHỦ KẸT TIỀN CẦN bán nhanh căn hộ chung cư 1 PN 48 mét vuông căn hộ chung cư ICON 56 NOVALAND ĐÃ CÓ SHR DT: 48 mét vuông nội thất đầy ...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 82 m2 38,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Ehome 5, khu dân cư Nam Long P. Tân Thuận Đông, Q7.- DT: 82 mét vuông, tầng cao, căn hộ góc view rất đẹp.- Nhà mới...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.