Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.689 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư trên tầng 3 nhà tập thể 250, Lê Thánh Tôn, P. Bến Thành, Q. 1 (gồm 5 tầng), cách chợ Bến Thành 100m, gần công viên 23/9, gần...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4

      4.8 tỷ 79 m2 60,76 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh căn hộ Icon 56, Bến Vân Đồn, Q. 4. chung cư liên kế Q. 1, đã có sổ hồng riêng.Vị trí thuận...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      DỰ ÁN: SUNRISE RIVERSIDECHỦ NGỘP BANK CẦN bán ngay3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ góc VIEW HỒ BƠINHÀ ĐẸP CHỦ ĐỂ LẠI đầy đủ nội thấtgiá...
      Dự án Sunrise Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 77 m2 59,75 triệu/m2
      căn hộ góc view sông siêu sinh do gia đình chuyển công tác nên muốn bán nhanh.- giá độc quyền chỉ 4tỷ6 có thỏa thuận.- Hướng: hướng Đông Bắc mát mẻ.Vị...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84m2, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, chợ, trường học...-...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      giá chỉ: 3 tỉ - CÒN thỏa thuận - DT: 57 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh logia view đông thoáng đẹp - full nội thất nhà...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,9 tỷ tại Bình Thạnh

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn 3 PN 2 nhà vệ sinh 93 mét vuông căn hộ Nguyễn Ngọc Phương.- Đi bộ 5 ph sang Q. 1, chợ Thị Nghè, Thảo Cầm Viên, hồ bơi Yết...
      Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, 66, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,74 tỷ tại Quận 9

      4.74 tỷ 79 m2 60 triệu/m2
      Kẹt Tiền Đau Lòng Bán Lỗ Căn Hoa Hậu 2 phòng ngủ The Beverly 600 tr - 79 mét vuông trực diện CV 36Ha,view sông Đồng Nai thoáng mát , lầu đẹp,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      căn hộ chung cư ĐÃ CÓ sổ hồng riêng 📕📍 căn hộ chung cư The Pegasuite 1 - 1002 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8☎️ Xem nhà contact : gặp Giãng Chi Mộng. ...
      The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PN.Giỏ hàng nắm nhiều căn giá mềm nhất thị trường.Giá 3.1 tỉ.DT: 55m2.SHR pháp lí đầy đủ, view thoáng mát mẻ.Vị trí trung tâm...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp loft house Phú Hoàng Anh, sổ hồng riêng chính chủ- loft house nhỏ 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh diện tích sử dụng...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      - Cần bán gấp căn hộ The Harmona. 33 Trương Công Định, P. 13, Q. Tân Bình.- DT căn hộ chung cư 81 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia...
      The Harmona, 33, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,96 tỷ tại Quận 2

      3.97 tỷ 56 m2 70,74 triệu/m2
      Chính chủ bán 01 PN nội thất đầy đủ view sông hướng Đông Nam giá lỗ cần tiền bán.Dự án 03 mặt giáp sông mát mẻ.Gần trung tâm hành chính TP Thủ Đức, Gần...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Chính chủ về quê cần bán nhanh căn hộ Sky Center (5B Phổ Quang,phường 2,quận Tân Bình)Diện tích:75m2,2 phòng ngủ,2WCNhà đẹp,view quận...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Bình Tân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Mua trực tiếp từ CDT.- Vị trí: 77 Võ Văn Kiệt An, Lạc Bình Tân.TT theo tiến độ 5 phần trăm/quý.TT 30 phần trăm nhận nhà ở 2 năm.NH miễn lãi...
      Dự án Akari City Nam Long, 77 Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 2

      4.16 tỷ 70 m2 59,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Masteri An Phú, Q. 2.* DT tim tường: 70m.* 2 PN 2 phòng tắm -  phòng vệ sinh.* nội thất đầy đủ. - Hướng Balcony hướng Đông...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Khách gửi bán căn 3 phòng ngủ A13.14 dự án MT Eastmark City, DT 99,9 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, giá 3ty9 đã có thuế,...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 200 m2 23,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền cao cấp Thạnh Xuân 38 Q. 12 HCMThiết kế 1 trệt 1 lửng 2 lầu ST. diện tích sử dụng: 200m2giá 4.7 tỉ/ căn, sổ hồng hoàn công đầy đủ.Hỗ...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      P
      Hà Xuyên Toàn Thịnh Phát Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.