Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 8.796 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư Phú Nhuận 1,2, 130 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 21,45 tỷ

      21.45 tỷ 130 m2 165 triệu/m2
      Kẹt tiền gia chủ gửi bán nhanh, chấp nhận giảm sâu cho miếng đất Phú Nhuận 1 - 2 ngay ủy ban nhân dânQ2 và dự án Victoria, miếng đất đẹp Đông Nam,...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 111 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      1/ góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 - PMH.- DT: 8*18.5m, hướng bắc,- Tiện xây mới theo ý vừa ở vừa KD đc.- Giá 35 tỉ.2/ Đất đường Phan Khiêm...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 104 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 104 m2 240,39 triệu/m2
      Hàng VIP. Bán nền đất khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, TP Thủ Đức ( Q.2 cũ ) ✅ DT: 104.4m2 ( 5.8x18 ) ✅ Vị trí MT đường 51, đối diện căn hộ chung cư...
      Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất Khu dân cư Kiến Á, 336 m2, mặt tiền 16m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 336 m2 75 triệu/m2
      - Cần bán nền đất căn biệt thự đường Liên P. KDC Kiến Á, Phước Long B (Q9) TP. Thủ Đức, TP. TP.HCM.- Nền KD26 DT đất: 16m x 21m = 336 mét vuông.-...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Trung Sơn, 200 m2 tại Huyện Bình Chánh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Đất bán Khu Trung Sơn, Bình Hưng, Bình Chánh, Giáp Q. 7. liên kế BV Nam HCM giáp Q. 1.- DT: 10x20m, sổ hồng riêng- Giá 140 tr/m.- Xem vị trí đất : 0914...
      Dự án Trung Sơn, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 200 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 200 m2 135 triệu/m2
      bán ngay lô căn biệt thự N30 khu Him Lam Q. 7.DT: 200m2 (10x20m), đường 12m.Xây dựng hầm 4 tầng.Giá 27 tỉ.hotline: 0977 038 ***
      Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 111 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 - PMH.- DT: 8*18.5m, hướng Bắc.- Tiện xây mới theo ý vừa ở vừa KD đc.- Giá 35 tỉ.2/ Đất đường Phan Khiêm...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 100 m2 245 triệu/m2
      Bán đất 5x20m đường D4 khu Him Lam Q7, vị trí đẹp XD hầm 5 tầng, tiện mở VP, phòng mạch, giá 245tr/m2.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường D4, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 111 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      Bán miếng đất R4 - 58 Hưng Phước 1, Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q7.Đất 111m2 (6x18.5); đất xây theo tiêu chuẩn: Hầm + 4 tầng + lửng.Bán 21 tỉ. (bìa ...
      Dự án Hưng Phước, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Mua bán đất nền bìa đỏ (T3/2023) trong dự án Mystery Villas Q. 2 - P. Bình Trưng Tây - cạnh Đảo Kim Cương.Loại hình: Đất nền - nhà mặt tiền liền kề -...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 111 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 - PMH.- DT: 8*18.5m, hướng bắc,- Tiện xây mới theo ý vừa ở vừa KD đc.- Giá 35 tỉ.2/ Đất đường Phan Khiêm...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 163 m2, hướng Đông - Nam tại 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 163 m2 171,78 triệu/m2
      Bán đất nền căn biệt thự đường Võ Oanh (D3 cũ), P. 25, Q. Bình Thạnh. Vị trí đất đẹp, nằm trong KDC KD sầm uất, xây dựng tự do, gần trường Tiểu học,2,3,...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      D
      Hoàng Thị Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 14m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 250 m2 106 triệu/m2
      Rổ hàng căn biệt thự, đất nền căn biệt thự SADECO Tân Phong Q. 7 ngay cạnh trung tâm thương mại SC ViVo City1. Lô rẻ nhất khu dân cư Sadeco đường...
      Dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 2750 m2 tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 2750 m2 10,48 triệu/m2
      Cần bán nền đất 2750m2 có 2000m2 thổ cư.QH cư dân hiện hữu.Vị trí xã Trung Lập Hạ - Củ Chi. (gần đường TL 2).Đất đẹp cao xung quanh nhiều căn biệt ...
      Đường Đăng Thị Tô, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 285 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 285 m2 87,72 triệu/m2
      Hàng ngộp nặng.Chủ đang rất ngộp cần bán miếng đất 2 MT, HXT ra vào thoải mái.DT 285m2.Giá 25 tỉ thỏa thuận mạnh.Vị trí cách MT QL 13 ~ 15m.Đơn giá...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 876 m2, mặt tiền 27m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 876 m2 28,54 triệu/m2
      Đất Q. 2 giá mềm.Bán mảnh đất MT đường số 40 P. Bình Trưng Đông Q. 2.DT: 876 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư.Giá: 32 tỉ giảm 7 tỉ chốt gấp...
      Đường 40, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 130 m2 tại 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 130 m2 169,24 triệu/m2
      Kẹt tiền KD bán khuôn đất đẹp tiện xây building thu về dòng tiền khủng hằng tháng.Vị trí sát bên Q. 1. An ninh, trật tự, nhà cao tầng đều nhau, khu sang...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 111 m2 tại Đường Hưng Phước - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      Đất Hưng Phước 1 đường nội khu đường nhỏ- dt 6*18.5m - tiện xây dựng,có thể xây đc 1 hầm 1 trệt 4 lầu - giá 21 tỉ- nằm trong khu vực KD sầm uất tiện KD...
      Dự án Khu nhà phố Hưng Phước, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.