Thông tin mô tả
Hẻm 2
Dt: 15mx20m, CN: 290
Đang cho thuê 60tr/tháng. Giao nhà
Khu xây cao Hầm, 6 tầng nổi.
Chủ chốt bán: 25
Giá: 25 Tỷ
Diện tích: 290 m2
Giá/m2: 86,21 Triệu/m2
629311
Mua bán
Hẻm 2
Dt: 15mx20m, CN: 290
Đang cho thuê 60tr/tháng. Giao nhà
Khu xây cao Hầm, 6 tầng nổi.
Chủ chốt bán: 25
Hoàng Hải
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2
Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
45 tỷ
168 m2