Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 20.743 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Văn Dung - 6 - Gò Vấp, giá 16 tỷ

      16 tỷ 54 m2 296,3 triệu/m2
      + Căn lô góc DT: 4 x 13,5m, không lộ giới MT KD đa ngành nghề, ngay ngã 4 Nguyễn Oanh, Lê Đức Thọ.+ Nhà 1 trệt, 5 lầu, sân thượng trước sau, 9 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 7, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 80 m2 170 triệu/m2
      _ Chính Chủ thiện chí gửi bán nhà mặt tiền MT đường số 2 khu dân cư Công Ích - Phú Mỹ Chợ Lớn - Belleza Phạm Hữu Lầu Q7. _ DT: 80m2 (5 x 16 ) _ Kết...
      Phú Mỹ Chợ Lớn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hàn Thuyên - Thủ Đức, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 98 m2 141,84 triệu/m2
      Nhà 2 MT trước sau KD Đa ngành - không quy hoạch - 7 PN.- Đường Hàn Thuyên, P. Bình Thọ. TP. Thủ Đức. Rất gần Vincom Thủ Đức.- DTkhoảng 100 mét vuông...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận, giá 17 tỷ

      17 tỷ 68 m2 250 triệu/m2
      hotline Thiện Đồng 0913 620 ***. Chỉ 17 tỉ.Chính chủ đi định cư sang Mỹ nhờ bán ngay, căn nhà phố Nguyễn Trọng Tuyển, P. 10, Phú Nhuận.DT: Công nhận đủ =...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      căn nhà phố KD đường số 45 P. Tân Quy. DT: 4 x 20m. Công nhận 72m2Vị trí: Gần cư xá NH, ĐH tài chính Marketing, Giáp Nguyễn Thị Thập, Lâm Văn Bền, Trần...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      - Vị trí: Ngay Aeon Tên Lửa, 5 ph qua trung tâm.- Khu phân lô đường nhựa 10m lề 4m,- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu và 1 sân thượng, 4 phòng ngủ, 5 phòng ...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      Ngộp BANK Bán Lỗ MT ngay Trường Chinh P12 Tân Bình- DT: 5 x 28m CN 120m2 vuông vắn- Kết cấu: Trệt 4 lầu - Vị trí: Đoạn đẹp nhất tuyến đường ( gần CMT8,...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 76 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 76 m2 134,22 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT dễ KD, DT 76 m2 gần Nơ Trang Long, Bình Thạnh, giá chỉ 10.2 tỉGiảm ngay 1 tỉ còn 10.2 tỉ- Vị trí: Giáp Phan Văn Trị, Nơ Trang Long trung...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 165 m2, mặt tiền 7m tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 165 m2 75,76 triệu/m2
      giá cũ 16 tỉ- Nay Chủ định cư -Bán giá chỉ 75tr/ mét vuông. 12.5 tỉ- Nhà Mặt Phố BÀ tr- 165 mét vuông ngang 7m- tin tôi đi -sẽ không tìm đc căn...
      Đường Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Kiệm - Phú Nhuận, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 71 m2 153,53 triệu/m2
      sp nhà căn hiếm duy nhất trong khu vực và giá siêu mềm không có sp thứ 2 so sánh.- DT: 71 mét vuông, 6,3x12m- Kết cấu: 4 tầng- Giá: 10,9 tỉ thỏa ...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 77 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 77 m2 129,88 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ góc 2 MT dễ KD, bên Nơ Trang Long, P12, Bình Thạnh, giá chỉ 10 tỉChủ thiện chí bán giảm giá 1 tỉ còn 10 tỉ - Vị trí: Giáp Phan Văn Trị,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 40m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 125 m2 144 triệu/m2
      Nhà 2 MT 40m Dương Quảng Hàm p5 Gò vấp Vi trí : 2 MT Lớn 40m dương Quảng Hàm - Ngay Emart - Vincom Khu Cityland - Giáp Bình Thạnh Phạm Văn Đồng DT : 5m x...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 84 m2, giá 10,4 tỷ tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.4 tỷ 84 m2 123,81 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2 MT đường hẻm Lê Thị Chợ, Phú Thuận, Q7Cách MT đường Huỳnh tấn phát 100m, cách Phú Mỹ Hưng 500m- DT: 7x12m - Kết cấu: Trệt 3 lầu áp...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 72 m2, giá 18,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 72 m2 256,95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Nguyễn Gia Trí - Võ Oanh, P25, BT.Trệt + lửng 3 lầu + M Ngói.- Dt: 6m x 12m - diện tích xây dựng: 69,5m2 - diện tích sử dụng:...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 85 m2 170,59 triệu/m2
      Bán căn nhà phố view công viên khu dân cư Jamona City đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7. Đi về Q. 1 10 ph, Phú Mỹ Hưng 5 ph. Bảo vệ 2 lớp rất an ninh.-...
      Dự án Jamona City, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Sở hữu ngay sp khu nhà ở Khang Điền đáng sống của thế giới thượng lưu nhất nhì Q. 9 - TP Thủ Đức,- Với số lượng giới hạn chỉ 176 căn, giám sát an ninh 24/10...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn liền kề 460 m2, giá 18 tỷ tại Đường Thạnh Lộc 19 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 460 m2 39,14 triệu/m2
      căn biệt thự tâm huyết xuất cảnh bán ngay - Q. 12 đường Thạnh Lộc 19.DT 10 x 46.Kết cấu trệt + tum mái ngói.Nhà 2 gian sân trước sau vs sân hông rất...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 103 m2, giá 12 tỷ tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 103 m2 116,51 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse view sông đẹp, hàng hiếm, Đông Bắc thoáng mát...Dt đất: 103m2(5*20.6), 1 trệt 2 lầu.diện tích xây dựng: 234m2.bán ...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá